ใครมีองค์พยานาคดูให้หน่อยค่ะ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Rabbitt, 28 พฤศจิกายน 2017.

1. Rabbitt

Rabbitt สมาชิก

เช่าปู่ย่าพยานาคมาจากคำชโนด จ.อุดรค่ะ เมื่อต้นปี2560 ฝันแปลกๆ ว่านอนที่บ้าน มีคนตะโกนบอกว่าเอามาทำไมให้เอาไปคืนค่ะ เลยอยากให้ช่วยดูให้หน่อยค่ะ ว่ามีอะไรหรือเปล่าค่ะ IMG_20171128_1.jpg

2. Kanittha12

Kanittha12 สมาชิก

คิดอย่างไรถึงเช่ามาคะ ใครแนะนำให้

3. Rabbitt

Rabbitt สมาชิก

เคยเป็นคนอัญเชิญพยานาคให้พนักงาน และจัดหารูปปั้นพยานาคปู่ย่า 5 เศียร ขึ้นบูชาที่ห้องพระบริษัท เมื่อปี2558ค่ะ และเหมือนคิดขอสิ่งใดมักได้รับทุกครั้ง ค่ะ
    ต่อมาปี2559 ได้รู้จักลูกน้องเป็นคนจ.อุดร เค้าบูชาพยานาค เห็นว่ามีความเชื่อเหมือนกัน ก็เลยอธิษฐานขอแบบที่อยากนำมาบูชา ปรากฏว่าวันนั้นแถวคำชโนดมีองค์ปู่ย่า 2คู่ค่ะ ก็เลยบูชามากับลูกน้องค่ะ