ใครรู้จักบ้างคะ? หมอดู แถว จ.ฉะเชิงเทรา

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Pasunan, 12 เมษายน 2010.

1. Pasunan

Pasunan สมาชิกใหม่

เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แฟนเพิ่งไปดูหมอมาค่ะ (เค้าไปกับเพื่อน) เค้าเล่าว่า คนนี้ไม่ต้องใช้วัน เดือน ปี เกิด เลย เข้าไปถึงเค้าจะทักของเค้าเอง เป็นผู้ชาย ผิวขาว อายุน่าจะประมาณ 40 กว่า ๆ นะคะ คือ พอถามแฟนว่าอยู่ที่ไหนเค้าก็บอกว่าไม่ต้องไปดูหรอก เลยอยากทราบหน่ะค่ะ ว่ามีใครพอจะรู้จักบ้างมั้ยคะ?
    ถ้ามีช่วยแนะนำด้วยนะคะ
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

2. เจคส์

เจคส์ เป็นที่รู้จักกันดี

ทำไมไม่ถามแฟน แล้วบอกให้แฟนพาไปเลยคะ จะได้กลับมาเล่าให้ฟังว่าเป็นอย่างไรบ้าง อยากรู้เหมือนกัน ค่ะ

3. annalekken

annalekken สมาชิกใหม่

เคยดูกับอ.ชัยเสริฐกิ่งเพชรแม่นจริงนะครับ ดูมาแล้วครับดูทางมือถือ ผมตกงานมาปีกว่าๆ แล้วก็ได้งานแบบไม่คาดฝันตามคำทำนายของ อ. ชัยเสริฐเลยครับ มีวิธีแก้เคล็ดเสริมดวงให้ไปทำเองไม่เสียเงินเสียทองเพิ่ม แม่นจริง 80% ไม่ผิดหวังนะครับสำหรับผม ค่าครูก็เหมาะสมไม่แพงเว่อเกิน ไอดีไลน์ worayano ลองทักไปครับ ลองค้นหาข้อมูลติดต่อทางกูเกิ้ลก็เจอครับ ตามชื่ออ.เลย