www.YANTEP.com รับสมัคร อ.มีญาณ จิตสัมผัส หมอดู นักพยากรณ์ เจ้าพิธี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย จอมเทพลีลา, 7 ธันวาคม 2013.

1. จอมเทพลีลา

จอมเทพลีลา เป็นที่รู้จักกันดี

www.YANTEP.com เปิดรับสมัครอาจารย์ หมอดู นักพยากรณ์ เจ้าพิธีทางพุทธ ทางพราหมณ์ ผู้มีญาณ มีจิตสัมผัส ผู้ที่มีจิตใจเมตตาอารีย์ มีภูมิรู้ ภูมิธรรม เป็นคนดี มีศีลธรรม มีความแม่นยำ นำพิธีการได้ ไม่เข้าข่าย 18 มงกุฏ และไม่เน้นพุทธพาณิชย์ เข้าร่วมเป็นหนึ่งในคณาจารย์ของเว็บไซต์ เพื่อช่วยพาคนคลายทุกข์ พาคนสร้างบุญสร้างกุศล และพาคนค้ำจุนพระพุทธศาสนา ดังปณิธานของเว็บไซต์

ท่านใดรู้จักอาจารย์ที่มีคุณสมบัติตามที่ทางเว็บไซต์ต้องการ สามารถแนะนำ หรือติดต่อ
    แอดมินอั้ม เบอร์ 084-652-4624
    แอดมินกอล์ฟ เบอร์ 090-419-9626
    หรือ www.YANTEP.com ได้เลยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      145.3 KB
      เปิดดู:
      228
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2014
  2. inmymind

inmymind สมาชิกใหม่

26 กันยายน 2013
    ขออนุโมทนาสาธุ กับแนวทางการสร้างบุญของเว็บไซต์ญาณเทพ และอาจารย์ทุกท่านด้วยนะคะ

3. manit987

manit987 สมาชิก

สาธุครับ สอบถามข้อมูลทางเว็บ ได้ที่ไหนครับ อาจารย์เข้าไปหน้าแชท ไม่มีคนครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 ธันวาคม 2013
  4. จอมเทพลีลา

โทรถามผมได้เลยครับ
    ทั้งแอดมิน อั้ม
    แอดมิน กอล์ฟ

ตามที่ให้เบอร์ไว้ครับ

5. inmymind

inmymind สมาชิกใหม่

26 กันยายน 2013
    ติดตามได้เลยค่ะ สาระดีดี เเนะนำสถานที่เที่ยว ทำบุญ ดูดวงตรวจกรรมคะ

6. จอมเทพลีลา

มีอาจารย์มีญาณหลายท่าน สมัครมาแล้วครับ
    ใครรู้จัก แนะนำได้ครับ

เดือน กพ นี้ เว็บญาณเทพ เปิดตัวอีก 4 ท่านอาจารย์มีญาณใหม่ล่าสุดครับ

7. จอมเทพลีลา

สนใจสมัครได้ครับ
    ขอคนดี มีศีลธรรม มีความแม่นยำด้วยนะครับ

8. จอมเทพลีลา

ขอบคุณที่หลายคนสมัครกันเข้ามานะครับ
    สมัครได้เรื่อยๆครับ ถ้าคุณมีอุดมการณ์เดียวกัน

9. จอมเทพลีลา

3 มค 58 เป็นวันคล้ายวันเกิด อายุครบรอบ 37 ปี ของผม และยังเป็นอีกหนึ่งวันที่พิเศษสุด ที่น่ายินดี น่าประทับใจมาก เพราะผม และอาจารย์ใน www.yantep.com จำนวน 7 ท่าน ได้รับโอกาสดีๆ ให้ได้รับรางวัล นักพยากรณ์ส่งเสริมพระพุทธศาสนา มอบประกาศนียบัตรโดย มรว.สุขุมพันธ์ บริพัตร ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร ณ บริเวณงานท้องสนามหลวง เวลา 16.00 น นับว่าเป็นของขวัญวันเกิดอันทรงเกียรติของผมอีกชิ้นนึงเลยครับ ใครว่าง เรียนเชิญร่วมงานเป็นเกียรติและมาร่วมแสดงความยินดีกับพวกเราได้เลยครับ

รายชื่อผู้ได้รับรางวัล นักพยากรณ์ส่งเสริมพระพุทธศาสนา มีดังนี้

1. นายธนพล จุฑามงคลชัย ( หมออั้ม ยืนยัน )
    2. นายปัญญา แก้ววิเชียร ( อ.กอล์ฟ เซียนพระ ส่องกรรม )
    3. นายชยุต พันธ์ุแก้วทอง ( อาจารย์ โอเล่
    4. นายภาสกร ธุระมนวงศ์ ( อ.อ.เคี้ยง ญาณเทพ )
    5. คุณมณฑกานต์ บวรจงกลนี ( อาจารย์มณฑ์ หางดงญาณเทพ)
    6. คุณสุระประภา กรุดทอง ( อาจารย์ เรนนี่ ญาณเทพ )
    7. คุณสายรุ้ง พินธิระ ( อ.รุ้ง ลายเท้าขยำกรรม ญาณเทพ )

เปิดดูไฟล์ image.jpg