กระทู้บอกลา..เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ในเวปพลังจิตค่ะ..บอกล่วงหน้าจ๊ะ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย rinnn, 21 กุมภาพันธ์ 2006.

1. rinnn

rinnn เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    หลังจาก วันที่ 26 เดือนนี้..รินจะไม่เล่นเนทแล้วค่ะ เพราะมีอะไรต้องทำ
    หลายอย่างค่ะ..แต่ถ้าวันไหนมาได้จะมานะคะ..แต่คิดว่ายากส์ค่ะ..อยากจะบอก
    ว่า..ดีใจที่มีสังคมใหม่ๆที่นี่ค่ะ..ดีใจที่ได้รู้จักกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนค่ะ..

.....คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะคะ...

(บอกล่วงหน้าน่ะจ๊ะ)

2. น้ำมนต์

น้ำมนต์ เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2005
    โชคดีนะคะ ขอให้เข้มแข็งในความคิด และมั่นคงในความถูกต้อง จะได้ก้าวไปข้างหน้าได้อย่างมั่นใจ

ก็เป็นเรื่องธรรมดานะคะ มาเจอเวบนี้แล้ว เล่นอยู่ แล้วก็จากไป ครบไตรลักษณ์พอดีค่ะ

อนาคตน้ำมนต์ก็ว่าจะไม่เล่นเน็ต เหมือนกันค่ะ
    (แห่ะๆ ๆ ว่าจะเอาคอมไปจำนำ อิอิ)

จากไปแล้วระวังจะคิดถึงน้ำมนต์นะ....เออ
    ลาก่อน ล่วงหน้าค่ะ

3. lboonl

lboonl เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2006
    มีความเกิดเป็นเบื้องต้น

แปรปรวนในท่ามกลาง

และดับไปในที่สุด...

สาธุ ขอให้เจริญๆ กันถ้วนหน้าครับ

4. พระป่าสุพรรณ

พระป่าสุพรรณ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2006
    โชคดีครับ

5. ศิษย์น้อย

ศิษย์น้อย เป็นที่รู้จักกันดี

โชคดีครับ....

ว่างๆ ก็แวะ มาบ้าง...

--- ทำไม คิดเหมือนๆ กันเลยอ่ะ คับ....

ผมรู้ แต่ว่า สักวัน ผมก็คงเลิกเล่นเน็ตเหมือนกัน......

6. KomAon11

KomAon11 เป็นที่รู้จักกันดี

ว่าจะเลิกเหมือนกันครับ

แต่คงยาก เพราะว่า มี msn

7. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

เย้...ต่อไปห้องจักรวาน ก็มีคนสวยที่สุด คือยายผีป่าคนเดิมอีกแระ

เสียดายจั้ง กำลังจะลาเวทีนางงามจักรวานคู่ขนานเพื่อมอบตำแหน่งปีนี้ให้น้องระรินแล้วเชียวนะคะ มาประชันกันต่อให้รู้ขาวรู้ดำต่อนะนางฟ้าระริน

8. DevilBitch

อะคริ๊ๆๆๆ...อยากหัวเราะเป็นหวย 3X3 ๙ ๙

9. DevilBitch

ข้อแนะนำจากยายผีป่า เมื่อเข้าเวปยาก
    1...ให้เอาธูป ๙๙ ดอก และเทียนพรรษา 1 เล่มจุดบวงสรวงเทพเทวา ที่ประจำเวปพลังจิตดอทคอมก่อน มีหมากพลู และขนมหวาน อาหารคาววางหน้าเครื่องคอมยิ่งดี เทวดาไม่รับ จัดส่งไปให้ยายผีป่ารับแทนเด้อ
    2...ตั้งจิตขออนุญาตเข้าเวป ยิ่งพวกเปลี่ยนชื่อเข้ามานี่ต้องอธิษฐานดีๆ เจ้าที่ท่านแรง ท่านชอบกันไว้
    3..ถ้าเข้าแล้วยังดับๆติดๆ ให้ติดสินบนเทวดาด้วยการบอกว่า หากข้าพเจ้าสามารถเข้าเวปพลังจิตได้ตลอดรอดฝั่ง แล้วเวปไม่บิวซี่ ข้าพเจ้าจะทำตามที่ยายผีป่า อุ๊ย เทวดาสั่งทุกอย่างขอรับ
    4...แล้วถ้าเข้าแล้วไม่สะดวกอีก ปิดคอมแล้วไปนั่งสมาธิ หรือหลับไปเสีย เด่วถ้าเทวดาต้องการอะไรจะไปบอก ว่าทำอย่างไรจึงจะเข้าเวปได้ราบรื่น
    5...ทางที่ดีที่สุดเพื่อให้เทวดาและนางฟ้าที่ดูแลเวปช่วยให้เข้าเวปพลังจิตได้โดยไม่ติดขัด คือไปที่ห้องบริจาคปจจัยร่วมซื้อเชิฟเวอร์ก่อนอื่นเลย อิอิ

อ้อ...เดี๋ยวก่อน...ท่านที่ต้องการจีบสาวบนเวป นี่เป็นทางออกที่ดีมั๊กๆที่ลงอเวต้าหล่อๆ อย่างท่านผู้ถามข้างต้นนี้

แหม...อายุ 99 ยังสดเชียว ดองด้วยยาขนานหนัยจ๊ะพ่อคุณจ๋า

10. Swimmer

Swimmer สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2006
    อยู่กับยายไปก่อนเถอะนะคุณริน3n เสียดายน่ะ!

11. hexidecimal

hexidecimal เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2005
    อ๊ะๆ จะชิ่งไปก่อนเราเหรอ ไม่ยอม
    ว่าแล้วโกยแนบชิงไปก่อนดีกว่า

12. PyDE

PyDE เป็นที่รู้จักกันดี

เฮ้อ ไปดีมาดีครับ ว่างบ่อยๆนะ แต่บางทีมาเจอเอาเว็บเดี้ยงนี่เซ็งเลย

13. mikky

mikky เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2004
    พอว่าง ๆ ก็กลับมาแล้วกันนะครับ ผมเคยหายไปตั้ง 1 ปี ในระหว่าง1 ปีก็เข้ามา 3-4 ครั้งเอง เพราะมงานยุ่งมาก ๆ ไม่สามารถเอาตัวเองไปจมกับการอ่านเวบสักสิบห้านาที ครั้นจะอ่านแค่ 5 นาทีมันก็เปล่าประโยชน์ก็เลยหายไปเลย ก่อนหายไปก็ร่ำลาเพื่อน ๆ แบบนี้เหมือนกัน 1 ปีผ่านไปก็เข้ามาได้บ่อย ๆ (แต่ยังไม่เท่าเดิม) ก็หวังว่าน้อง rinn คงเป็นอย่างนั้น เพราะว่าไม่อยากให้เป็นคนยุ่ง ๆ ตลอดเวลา เพราะมันเครียด เคยแล้ว รู้ดี 1 ปีผ่านไป แก่ขึ้น และอ้วนขึ้น เพราะว่ากลับบ้านดึกแล้วก็กินกินแล้วก็นอน นอนแป๊บเดียวก็ตื่นมากินไปทำงาน นั่งจมอยู่กับโต๊ะจนมืด หลับบ้านมากินต่อ นั่งจนพุงห้อย เพราะไม่ได้ออกกำลังกาย ตอนนี้ก็จัดตารางตัวเองเสียยกใหญ่

และหวังว่าน้องรินคงแวะเวียนมาบ้างตามโอกาส

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กุมภาพันธ์ 2006
  14. Enigma

Enigma เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2005
    เหวย จะหายไปได้อย่างไรกัน กลับมาเล่นตลกกับเราก่อน....
    รินหายไป แล้วใครจะมาเม้าท์เรื่องเมคอัพกะเราล่ะ ฮือๆๆๆ

15. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    [​IMG][​IMG]

จารีบปายหนาย ว่าจาท้าดวลอยู่เชียว จ๊ากแง

....เออ ลูกผู้ชายไม่ขี้แง ช่ายๆ ...ลูกผู้หญิงไม่อ่อนแอดิ๊

ว่าแต่จาไปบวชเหรอ.....อนุโมทนาล่วงหน้านะครับ
    หรือไปทำอะไรๆก็ขอให้เจริญด้วยดี ด้วยสุจริต สบายกาย สบายใจ
    แม้ไม่สบายในบางเวลา ก็ให้มีสติ มีความอดทน ฯลฯ นะครับ น้องรินนน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กุมภาพันธ์ 2006
  16. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เดี๋ยวนะริน ขอทำใจก่อน

17. NoOTa

NoOTa Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

14 มิถุนายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    349
    ว่างก้อมาน๊ะริน..น๊ะ..

18. rinnn

ฮ่าๆๆๆ...ยายจ๋า..หนูไม่กล้าประชันอ่ะ กลัวรัศมียายค่ะ..ยายผีป่า..ทั้งสวย ทั้งสาวเหมือนนางแบบเลย..ว้าววววว
    เอ้..ว่าแต่เวทีประกวดอยู่ไหนเอ่ยยย..จะไปเชียร์ยายค่ะ..คิคิ..ยายผีป่า..สู้ๆๆๆๆ (สู้โว้ยย!!!) ขอเลีนยแบบ
    นักยกน้ำหนักหน่อยนะจ้ะ..ฮ่าๆๆๆ

19. rinnn

แป้งทำใจไรอ่ะ..เดี๋ยวเจอกันจ้ะ..
    ตาและไผ่..คิคิ..ถ้ามาได้จะมานะจ้ะ..
    ปอเอ้ยย..คิดว่าเรื่องไร..ปอเอาเบอร์โทรปอให้รินด้วยล่ะ..คุยทางโทรได้จ้ะ อิอิ..
    น้ำมนต์คะ..ไม่ต้องขายคอมหรอกจ้ะ..มีประโยชน์น๊ะ..แล้วรินไม่ระวังด้วย..คิดถึงอยู่ละจ้ะ
    พี่ผ่อนจ๋าา..หนูจะเข้มแข๊งสุดๆๆนะคะ..
    พี่มะโหน่ง..ไงรินก้อไปก่อนค่ะ ฮ่าๆๆๆๆไม่ต้องชิงหนีเลยย..
    ...ขอบคุณทุกคนมากนะคะ..แง๊ๆๆๆๆๆ คิดถึงเหมือนกันง่ะ..พิมละน้ำตาจะไหลเลย..คิดถึงๆๆๆๆๆ

20. rinnn

พี่ว่าน้องอ้นเลิกยากนี่..เพราะมีสาวๆๆๆรึป่าวจ้ะ ในเอ๊มอ่ะ อิอิ