กระผมขอปิดกระทู้

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์, 3 กุมภาพันธ์ 2009.

1. wayamo เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2006
    ผมขอรบกวนจอง2องค์ครับผมกับแฟนครับเด๋ยวจะรีบส่งธนาณัติไปให้ครับแต่ถ้าหมดก็ไม่เป็นไรครับ

2. น้องนุ Active Member

7 กุมภาพันธ์ 2009
    ขออนุโมทนาด้วยครับ

3. winonenang Active Member

25 ธันวาคม 2008
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ร่วมบุญในครั้งนี้ครับ

4. winonenang Active Member

เดี๋ยวกระผมจองพระไว้ให้นะครับ
    วันที่๑๒ ก.พ.นี้จะจัดส่งให้ครับ

5. น้องนุ Active Member

7 กุมภาพันธ์ 2009
    นุขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ได้อุปถัมภ์โครงการนะครับ

6. winonenang Active Member

ขออนุโมทนากับคุณวิน,คุณอาทและทุกท่านที่ได้ร่วมบุญกันนะครับ
    รีบจองด่วนนะครับก่อนที่กระทู้นี้จะถูกปิดในวันที่๑๒ ก.พ. ตามประกาศของเว็ปพลังจิตนะครับ

รีบจองและโอนเงินด่วนนะครับ
    จะทำการตัดยอดรายชื่อผู้จองพระ วันที่ ๑๑ ก.พ. ๕๒

ตรวจสอบบัญชียอดโอนและธนาณัติเข้า วันที่ ๑๑ ก.พ. ๕๒
    ส่งพระให้ผู้บริจาคกองบุญที่ไปรษณีย์ วันที่ ๑๒ ก.พ. ๕๒
    ขออนุโมทนาบุญแด่ทุกท่านที่ร่วมบุญครับ