ขอคำแนะนำครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kararama, 14 มกราคม 2016.

1. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อคืน ฝันแปลกดีครับ
    เป็นวันแรกด้วยที่อายุเข้า 28ปี บริบูรณ์

ฝันว่าได้เจอพระบรมโอรสาธิราช แล้วจากนั้นท่านก็ท่านผมเลือก คล้ายๆเป็นพระเครื่องแบบพระผงหน่ะครับ มีเยอะมาก บางชิ้นก็หัก บางชิ้นก็ไม่สวย เลือกอยู่นานมาก กว่าจะได้ที่โดนใจ แต่จำไม่ได้ว่า หยิบมาหรือเปล่า

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ไม่หยิบดีแล้ว เดี๋ยวมีหน้าที่ตามมาด้วย

3. มงคล พิมพา

มงคล พิมพา เป็นที่รู้จักกันดี

หน้าที่มากับความรับผิดชอบ นานมาแล้วก่อนเกณฑ์ทหาร 1 อาทิตย์ ผมฝันไปว่าเป็นทหารตามอารักขาพระบรมท่านเสด็จขึ้นฮ. แล้วถัดมาวันเกณฑ์ทหารผมก็ได้เป็นพลทหารอากาศ
    ผมนี้กินเหล้าไม่เมาไป3วันเลยทีเดียว

4. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณ คุณ samnido และคุณ มงคล พิมพา
    มากนะครับที่เข้ามาชี้แนะผม

5. มงคล พิมพา

มงคล พิมพา เป็นที่รู้จักกันดี

ยกเครดิต ให้อาจารย์แซมคนเดียวเลยครับ ผมไม่มีความรู้ทางนี้แค่เคยฝันคล้ายๆกันเลยตามมาคอนเฟิร์มตามท่านอาจารย์แนะนำไว้เท่านั้นเองครับ