"ขอดผ้าปาฏิหาญ"

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย มันตรัย, 2 ธันวาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เอกณัฏฐ์

เอกณัฏฐ์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2008
    ลืมไปเลยครับ นานเกิน ขออภัยที่โอนล่าช้า

ผมโอนแล้ววันนี้ เวลา 11.41 น. ผ่านตู้ทหารไทย
    โอนไปที่ 1,050.48 บาทครับ

ขออนุโมทนากับทุกๆท่านด้วยนะครับ
    เอกณัฏฐ์

2. มันตรัย

มันตรัย เป็นที่รู้จักกันดี

ปิดกระทู้ครับ หลังจากวันที่18เมื่อหลวงปู่ปลุกเสกผ้าขอดเสร็จ และเอากลับมา ผมจะจัดส่งให้เร็วที่สุดครับ ชอความสุขความเจริญจงมีแด่ท่านทุกคนที่ร่วมทำบุญกับวัดครับ ขออนุโมทนาครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้