ขอถามเรื่องมีคนอื่นฝันว่าเราตาย ช่วยทำนายให้หน่อยนะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย suupattana, 28 สิงหาคม 2010.

1. suupattana

suupattana สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2005
    ขอถามเรื่อง มีคนอื่นฝันว่าเราตาย ช่วยทำนายให้หน่อยนะ ว่าหมายความว่ายังไง ดีหรือร้าย แล้วควรทำอย่างไรต่อไป

2. kim_potter

kim_potter เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อวันก่อนเพื่อนฉันก็ฝันว่าฉันตายมีการได้ไปงานศพฉันด้วย
    มารอดูคำทำนายด้วยคนจ้า

3. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    ควรเข้าวัดถือศีลปฏิบัติธรรม และทำบุญทำทานเลยค่ะ

4. Suphakit๑

Suphakit๑ เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2010
    ฝันว่าเราตายหมายความว่าเป็นการต่ออายุมั้งคับเคยได้ยินเขาพูดกัน แต่ก็ไม่ควรประมาทคับหมั่นทำบุญ เจริญภาวนาและนึกถึงความตายเป็นอารมณ์จะดีกว่าคับ สาธุฯ