ขอรับยาส้ม

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย pisut168, 27 เมษายน 2018.

1. pisut168

pisut168 เป็นที่รู้จักกันดี

มีใครพอจะมียาส้ม พอจะแบ่งปัน หรือทราบที่ขอรับบ้างมั๊ยครับ
    ขอเป็นแบบที่เขายินดีจัดส่งทางปณ.นะครับ ให้โอนเงินช่วยเหลือค่าทำยาส้ม และค่าจัดส่งด้วยก็ยินดีครับ ผมอยู่ไกลและมีภาระต้องดูแลไม่สะดวกเดินทางจริงๆครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

2. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

สมาธิ หนทางแห่งความสงบ คนแก่แจกทาน ทิตังมะตัง มะชะทิตังจะมะตัง

11 พฤษภาคม 2018
    คุณจะเอาอยู่รึปล่าวครับ เอาไปทำอะไรครับ ถ้าบอกเหตุผลผมจะให้ครับ ตอนนี้ผมจะทำพระผงแจกเลยขอทำบุญเท่าไหร่ก็ได้ครับหรือมีมวลสารพระผง พระผงต่างๆให้ผมก็ได้ครับ

3. สมาธิ หนทางแห่งความสงบ

สมาธิ หนทางแห่งความสงบ คนแก่แจกทาน ทิตังมะตัง มะชะทิตังจะมะตัง

11 พฤษภาคม 2018