ขอสอบถามหน่อยครับ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย ตู้เก้ายอด, 5 พฤศจิกายน 2019.

1. ตู้เก้ายอด

ตู้เก้ายอด สมาชิกใหม่

ในปัจจุบันนี้ยังมีอาจารย์หรือพระอาจารย์ที่เก่งในทางไสยเวทย์หรือพุทธาคมจริงๆ
    (ย้ำว่าเก่งจริงๆนะครับ) อีกรึเปล่าครับ อยากไปกราบและฝากตัวเป็นลูกศิษย์และอยากศึกษาไสยเวทและพุทธาคมกับอาจารย์และพระอาจารย์เหล่านั้นเพื่อเอาไว้ช่วยเหลือผู้อื่นครับ ถ้ามีผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

2. กิ่งสน

กิ่งสน เป็นที่รู้จักกันดี

ก็ยังมีอยู่นะ สำนักดังๆก็ยังมีอยู่เยอะ แต่เขาจะมีข้อห้ามตามวิชาต่างๆที่เรียน