เพื่อการกุศล ขอเชิญบูชา "แก้วเติมบุญ" (พระอาจารย์เล็กสงเคราะห์ ๘ พิธี) ปัจจัยทั้งหมดร่วมบุญ ณ บ้านเติมบุญ (จำนวนจำกัด)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Komodo, 3 พฤศจิกายน 2016.

1. อภิญญา8

อภิญญา8 เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2006
    ผมยังไม่ได้รับเช่นกันครับ
    ผมรบกวนช่วยตรวจสอบและแจ้งด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

2. บรม

บรม เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    คิดว่าคุณโคโมโดคงยุ่งอยู่เพราะปกติเห็นวิ่งงานบุญตลอด ขออนุญาตแจ้งครับผมยังไม่ได้รับเช่นกันครับ
    ขอบคุณครับ

3. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    145
    จะจัดส่งให้วันจันทร์นะครับ ตอนนี้กำลัง "งง" กับบอร์ดใหม่อยู่ครับ
    ขออภัยที่จัดส่งล่าช้าครับ

4. bkk_life

bkk_life เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2009
    ไม่ทราบว่าคุณ komodo ได้จัดส่งวัตถุมงคลมาให้หรือยังครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ต้องติดตามเพราะมีคนฝากจองผ่านผมมาครับ ขอบคุณครับ

5. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    145
    แจ้ง ณ ๒ ก.พ. ๖๐

ผมต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะครับที่จัดส่งวัตถุมงคลรายการนี้ล่าช้าครับ
    ผมไม่ขอแก้ตัวอะไรนะครับ แต่จะขอแก้ไข โดยผมจะเร่งจัดส่งภายในวันศุกร์ที่ ๓ ก.พ. ๖๐
    หรืออย่างช้าวันจันทร์ที่ ๖ ก.พ. ๖๐ นะครับ

โมทนา

หมายเหตุ : ผมจัดส่งไปแล้วสองรอบ น่าจะเหลือรอบสุดท้าย (รอบ ๓) อยู่จำนวนหนึ่งครับ
    ถ้าผมเคลียร์งานประจำเสร็จ คืนนี้ผมจะรีบสรุปข้อมูลและจัดส่งให้นะครับ

6. paidej

paidej เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ช่วงบ่าย ได้รับแก้วเติมบุญแล้วครับ
    ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญกับคุณ Komodo ด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

7. bkk_life

bkk_life เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2009
    วันนี้ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ ขอบคุณครับ คุณ Komodo
    โมทนาบุญด้วยครับ