ขอแนะนำดูดวงด้วยญาณแม่นมากค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หญิงนิด, 18 สิงหาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หญิงนิด

หญิงนิด Active Member

18 สิงหาคม 2010
    เข้าเวปพลังจิตนานแล้วค่ะ แต่ยังไม่เคยสมัครสมาชิก

วันนี้อยากมาแนะนำหมอดูด้วยญาณค่ะ "นัตตี้" ดูด้วยญาณแม่นมากค่ะ

ตัวเองลองมาแล้ว แม่นจริง ๆ เลยอยากแนะนำสมาชิกเวปนี้ซึ่งเป็นทางเลือก

ใหม่ (ไม่ใช่หน้าม้าแต่ประการใดนะคะ) ค่าดูราคามิตรภาพ 199

โอนก่อนค่อยดูค่ะ จากปากต่อปากค่ะเลยทำให้คิวค่อนข้างยาว

เบอร์โทร 0869750088 แล้วคุณจะอึ้งในความแม่นค่ะ :cool:

2. janey2009

janey2009 เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    เราดูมาแล้ว รู้สึกเฉยๆนะ ตอบไม่ค่อยละเอียด และตอบไม่ตรงหลายเรื่อง
    ดูได้ในอนาคตอันใกล้ แต่ดูเล่นๆไม่ซีเรียสคะ

3. หญิงนิด

หญิงนิด Active Member

18 สิงหาคม 2010
    สำหรับเราแม่นมากๆ ค่ะ

ที่ดูกับคนมีญาณมาเป็นสิบ ตอบตรงกัน

แต่นัตตี้ตอบไม่เหมือนคนอื่น สรุปว่านัตตี้ให้คำตอบถูกค่ะ (ถ่ามล่วงหน้าเดือนนึง)

ไม่มีคำว่า 50-50 มีแต่ได้หรือไม่ได้ แนะนำเพื่อนไป 7-8 คน

ทุกคนก็ตอบเป็นเสียงเดียวกันว่าแม่นนนน.. มากเลยค่ะ

ก็ลองดูนะคะ ของอย่างนี้ต้องลองค่ะ

ไม่ได้มีผลประโยชน์แต่อย่างใดค่ะ เป็นผู้ดูคนหนึ่ง และไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่ประการใด เห็นว่าเธอดูเราแม่น เลยอยากให้เพื่อน ๆ ลองค่ะ ได้บุญนะคะ:cool:<!-- google_ad_section_end -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้