ขุนแผนหลวงปู่ชื่น วัดตาอี และเกจิอื่นๆ รับรองเด็ดแน่นอนครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย tumnansakyun, 16 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. tumnansakyun

tumnansakyun เป็นที่รู้จักกันดี

ตัดใจปล่อยของดีหลวงปู่ชื่น 2 รายการครับ ทุกรายการหายากครับ

1.ขุนแผนน้ำผึ้ง สภาพสวย เลี่ยมเงินแท้ยกซุ้มฝังพลอยงามๆ
    2.ขุนแผนนาคเกี้ยวฝังตะกรุดอ่อนใจรัก เลี่ยมเงินยกซุ้มสวยงาม

***หมายเหตุ ขุนแผนหลวงปู่ชื่นทั้ง 2 องค์นี้ สภาพสวยได้มาช่วงหลังที่ราคาเล่นหาเริ่มหนักแล้ว นำไปเลี่ยมเงินฝังพลอยก็หลายบาทอยู่ครับ เปิดราคาแทบไม่มีกำไรเลย องค์นี้ตั้งใจแต่แรกว่าจะเอาไว้ใช้เองหลังๆมามีเรื่องผู้หญิงเข้ามาเกี่ยวข้องทางบ้านจึงต้องการให้ปล่อยออกเลยต้องจำใจนำมาปล่อยครับ

ราคา PM มาถามนะครับ

ท่านใดต้องการบูชา โอนเงินตามนี้นะครับ

ธ.ไทยพาณิชย์
    ชื่อบัญชี อนุกูล ทองประดิษฐ์
    เลขที่บัญชี 403-0-80753-1
    ออมทรัพย์ สาขา เทสโก้ โลตัส ขอนแก่น 2

ทุกรายการขอค่าจัดส่ง EMS 50 บาท นะครับ

โทรติดต่อผมที่เบอร์ 084-4029231

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กันยายน 2012
  2. tumnansakyun

tumnansakyun เป็นที่รู้จักกันดี

2.ขุนแผนนาคเกี้ยวฝังตะกรุดอ่อนใจรัก เลี่ยมเงินยกซุ้มสวยงาม

ให้บูชาแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กันยายน 2012
  3. tumnansakyun

3.แหวนอีดำเซ็น มหาเสน่ห์มหานิยม เนื้ออัลปาก้า หลวงปู่อั๊บวัดท้องไทร รุ่นรวมบารมีพุทธคุณ

อีดำเซ็น เป็นวิชาของ หลวงปู่อั๊บ ท่านได้มาจากทางพระทิเบต ต้องทาเหล้าขาวตามวิชา เป็นการเซ่น แล้วจึงปลุกด้วยคาถาตามใบฝอย นางพิม กับ ดำเซ็น ไม่ใช่ อย่างเดียวกันครับ นางพิมก็ เมตตามหานิยม คงกระพัน ส่วนดำเซ็น เสน่ห์ จะแรงกว่านางพิม หลวงปู่จะไม่ค่อยทำดำเซ็น ออกมาครับ แค่นางพิม ก็ แรงเหลือเกินแล้ว ท่านว่าอีดำเซ็น เป็นวิชาของ หลวงปู่อั๊บ ท่านได้มาจากทางพระทิเบต ดำเซ็น เสน่ห์ จะแรงกว่านางพิม หลวงปู่จะไม่ค่อยทำดำเซ็น ออกมาครับ แค่นางพิม ก็ แรงเหลือเกินแล้ว ท่านว่า อีดำเซ็น 7ท่าครอบจักรวาลอีดำเซ็นเป็นอีกวิชาหนึ่งของหลวงปู่ที่สร้างได้อย่างมีพลังอิทธิ์ปาฎิหาริย์และเป็นมนต์ขาวขั้นสูงมีพุทะคุณทางด้านคงกระพัน เมตตามหาเสน่ห์แคล้วคลาดจากศัตรูหมู่มารมีลูกศิษย์มากมายของหลวงปู่ที่มาเล่าเรื่องประสบการณ์นานานับประการให้ฟังหลวงปู่บอกตะกรุดอีดำเซ็นเน้นเมตตา มหาเสน่ห์เป็นที่สุด ที่สำคัญรุ่นนี้ได้บารมีหลวงปู่แย้มวัดสามง่ามร่วมปลุกเสกด้วยครับ

หมดแล้ว

ท่าน pkchalerm จอง เบอร์ 59
    ท่าน Sunthorn2493 จอง เบอร์ 59
    ท่าน cdg0720 จอง เบอร์ 61

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กันยายน 2012
  4. tumnansakyun

4.เดือยงูเหลือม ขนาดยาว 5 ซม. สวยมากเลี่ยมพร้อมใช้ ของดีที่หลายคนปราถนาได้ครอบครอง

เดือยงูเหลือม ของอาถรรพ์หายาก เป็นเครื่องรางด้านของขลังเมตตามหา นิยม และยังเป็นของดีทางด้านโชคลาภการพนันทุกอย่างไม่ว่าจะเป็น ไพ่ป๊อก ไฮโล กำถั่วหรืออื่นๆ ที่ขึ้นชื่อว่าการพนัน ลงด้วยคาถาหัวใจงู คือ วาสุกรี
    ....เดือยงูเหลือม ....เป็นของที่มีอาถรรพ์ในตัวเอง ที่เรียกว่าของวิเศษ นั่นแหล่ะครับ คนโบราณได้กล่าวขานจวบจนถึงปัจจุบันว่าเดือยพญางูเหลือมเป็นของอาถรรพ์มี อานุภาพที่เร้นลับศักดิ์สิทธิ์เป็นของวิเศษ ผู้ใดมีไว้ครอบครองจะมีโชค มีลาภเข้ามาโดยตลอด ชีวิตรุ่งเรือง ทำมาค้าขายหากินง่ายขึ้นอย่างเหลือเชื่อ ซึ่งตามธรรมชาติพญางูเหลือมจะมีเฉพาะเพศผู้และมีอายุมากเท่านั้นถึงจะมี เดือย นับว่าเป็นของที่ทรงคุณค่าหรือวิเศษยิ่งนัก โดยธรรมชาติงูทั่วไปจะต้องเลื่อยออกไปหากิน แต่พญางูเหลือมที่มีอายุมากจะไม่ออกไปหากินเหมือนงูทั่วไปแต่จะออกเดินทางหากอาณาเขตในการนอนรอเหยื่อ เมื่อพญางูเหลือมหิวอาหารจะมีเดือยงอกออกมาแถวๆ ใกล้รูถ่ายของเสียโดยที่มันจะใช้เดือยนี้วงเป็นอาณาเขตวงกลมรอบๆ ที่มันนอนอยู่ ในวงกลมอาณาเขตนั้นถ้าสัตว์ตัวใดหลงเดินเข้ามาอย่าหวังว่าจะได้เดินออกไปอีก เหมือนโดนคาถาต้องมนต์สะกดงงงวย สัตว์เหล่านั้นจะเดินเข้าไปให้พญางูเหลือมกินแบบสบายๆ แม้แต่งูตัวเมียก็จะเดินเข้ามาให้ผสมพันธ์อยู่ไม่ขาด
    ตำราโบราณได้บันทึกไว้เป็นจารึกว่าเป็นของ “วิเศษ” ยิ่งนัก แต่การที่จะเอามาทำเครื่องรางต้องเอาเฉพาะตัวที่มันตายพรายเท่านั้นเดือยพญา งูเหลือมถึงจะขลังและทรงคุณค่ายิ่งนัก งูเหลือมเป็นงูชนิดเดียวที่มีเดือย ซึ่งจะมีเฉพาะงูตัวผู้ที่แก่แล้วเท่านั้น
    เหตุนี้ตำราโบราณจึงบอกว่าเป็นของดีที่วิเศษในตัว แต่การที่จะเอามาจะต้องเลือกเอามาได้เฉพาะตัวที่มันตายพราย คือแก่ตาย หรือตายโหง คือมีอุบัติเหตุ เช่นไฟป่าคลอกตาย เป็นต้น เท่านั้นถึงจะขลัง (ไม่ใช่ว่าไปจับมันมาแล้วฆ่า)
    วิธีสังเกตว่าเป็นเดือยงูเหลือมจริง หรือเดือยงูเหลือมปลอมนั้น เพราะว่าเดือยงูเหลือมนี้จะมีลักษณะคล้ายๆ กับอุ้งตีนไก่ จะมีความแตกต่างกันอยู่เพียงไม่กี่อย่างเท่านั้นถ้าเป็นอุ้งตีนไก่แล้วพอทุกส่วนมันแห้งสนิทหนังที่อุ้งตีนมันจะเหี่ยวแห้งยุบติดกับ
    กระดูกไก่แนบกันสนิทแทบจะแกะออกไม่ได้ชนิดนี้เรียกว่า ของปลอม
    ถ้าเป็นเดือยงูเหลือมแท้ๆ มีลักษณะดังนี้ ที่โคนเล็บจะมีเนื้อเป็นก้อนเกาะกันแน่น แม้ว่าจะผ่านการตากแห้งเป็นเวลานานก็ตามมันจะไม่ยุบแห้งติดกระดูกเหมือนอุ้ง ตีนไก่ เล็บจะแข็งปลายยาวแหลม บางเดือยจะโค้งยาวมาก มันอยู่ตรงที่ว่างูเหลือมจะต้องมีตัวขนาดใหญ่มหึมา และกรงอุ้งเล็บของงูเหลือมนี้จะไม่หลุดออกจากกระดูก มันจะฝังอยู่อย่างเหนียวแน่นมาก นี้แหละเรียกว่าของแท้
    สรรพคุณ - ดีในด้านเสี่ยงโชค ตามคำโบราณมีอยู่ว่า (สะกดคนที่เล่นการพนันกับเรา) แต่มีข้อแม้ว่าอย่าลุก ถ้าลุกเลิกเล่นได้เลย (แบบฉบับโบราณว่าไว้แบบนั้น) (สะกดคนที่เล่นการพนันกับเรา) - ดีในด้านทำมาหากิน มีลูกค้ามาหาเอง เหมาะแก่งานธุรกิจออนไลน์(เหมือนที่เหยื่อเดินเข้ามาให้งูเหลือมกินเองแบบสบายๆแหล่ะครับ) โชคลาภ ค้าขายดี - ดีในด้านมหาเสน่ห์ เมตตามหานิยม ( เช่นที่มีงูตัวเมียเข้ามาให้ผสมพันธุ์ไม่ขาดนั่นแหล่ะครับ) มีเสน่ห์ในกาย ดึงดู เพศตรงข้าม

ราคา 5000 บาท

5. tumnansakyun

5.พระสมเด็จคะแนนเล็ก ผงอิทธิเจหลังปั้ม หลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ เสน่ห์แรงๆ ขนาดกะหรี่แก่ๆยังหาผัวได้

พระสมเด็จพิมพ์คะแนนเล็ก หลังปั้มเนื้อผงอิทธิเจ หลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ สุดยอดประสบการณ์ด้านเสน่ห์เมตตา ของท่านเมตตามหาเสน่ห์แรงมากๆ นี่แหละที่เป็นตำนานมหาเสน่ห์ที่ใช้ขูดผง หรือแกว่งน้ำให้สาวกินติดกันจนเป็นที่ปราถนาของชายหญิงเจ้าชู้มากมาย ตอนนี้หายากครับ ของท่านใช้ดีจริง ต้องใช้เองถึงจะรู้ว่าพระของท่านดีอย่างไร

***นี่แหละครับที่เป็นที่มาของวลีเด็ดที่ว่า "กะหรี่แก่ๆยังหาผัวได้ หัวกระไดไม่แห้ง" องค์นี้เลี่ยมพลาสติกเก่าจากเจ้าของเดิม หายากมากๆ ของท่านดีน่าใช้ อย่าเอาไปแกว่งน้ำหรือขูดผงให้ใครกินสุ่มสี่สุ่มห้าหล่ะครับ เพราะปัจจุบันหลวงพ่อได้เสียไปแล้วถ้าติดแล้วจะถอนลำบาก เดี๋ยวเป็นเวรเป็นกรรมต่อกันครับ ใช้อาราธนาติดตัวก็เพียงพอครับ ด้านค้าขายดี เมตตา โชคลาภ เข้าหาเจ้านาย ทั้งยังป้องกันภัย แคล้วคลาด ปลอดภัย ได้เป็นอย่างดีอีกด้วย ท่านจะเห็นความเปลี่ยนแปลงที่ดีๆเกิดขึ้นแน่นอนครับ ไม่เชื่อลองดูครับ

ราคา 2500 บาท ค่าส่ง 50 บาท

6. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

ขอราคาขุนแผนหลวงปู่ชื่น ทั้ง 2 รุ่นด้วยครับขอบคุณครับ

7. tumnansakyun

pm ไปแล้วนะครับ :cool:

8. tumnansakyun

6.พระสมเด็จคะแนน พิมพ์ใหญ่ เนื้อผงอิทธิเจ หลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ ตำหรับผงอิทธิเจ มหานิยม มหาเสน่ห์

พระสมเด็จคะแนนพิมพ์ใหญ่เนื้อผงอิทธิเจ หลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ สุดยอดประสบการณ์ด้านเสน่ห์เมตตา ของท่านเมตตามหาเสน่ห์แรงมากๆ นี่แหละที่เป็นตำนานมหาเสน่ห์ที่ใช้ขูดผง หรือแกว่งน้ำให้สาวกินติดกันจนเป็นที่ปราถนาของชายหญิงเจ้าชู้มากมาย ตอนนี้หายากครับ ของท่านใช้ดีจริง ต้องใช้เองถึงจะรู้ว่าพระของท่านดีอย่างไร

***นี่แหละครับที่เป็นที่มาของวลีเด็ดที่ว่า "กะหรี่แก่ๆยังหาผัวได้ หัวกระไดไม่แห้ง" องค์นี้เลี่ยมพลาสติกเก่าจากเจ้าของเดิม หายากมากๆ ของท่านดีน่าใช้ อย่าเอาไปแกว่งน้ำหรือขูดผงให้ใครกินสุ่มสี่สุ่มห้าหล่ะครับ เพราะปัจจุบันหลวงพ่อได้เสียไปแล้วถ้าติดแล้วจะถอนลำบาก เดี๋ยวเป็นเวรเป็นกรรมต่อกันครับ ใช้อาราธนาติดตัวก็เพียงพอครับ ด้านค้าขายดี เมตตา โชคลาภ เข้าหาเจ้านาย ทั้งยังป้องกันภัย แคล้วคลาด ปลอดภัย ได้เป็นอย่างดีอีกด้วย ท่านจะเห็นความเปลี่ยนแปลงที่ดีๆเกิดขึ้นแน่นอนครับ ไม่เชื่อลองดูครับ

ราคา 3500 บาท ค่าส่ง 50 บาท

9. tumnansakyun

7.สีผึ้งว่านมหาเสน่ห์เทพรำพึง พระอาจารย์กอล์ฟ จารุวังโส จ.เลย เมตตา มหาเสน่ห์ ว่านเสน่ห์ล้วนๆ

ท่านสร้างมาจากว่านยาที่มีฤทธิ์ทางมหาเสน่ห์ล้วนๆ อาทิ ว่านสาวหลง ว่านห้าร้อยนาง ว่านจูงนาง ว่านดอกทองตัวผู้-เมีย ว่านช้างผสมโขลง ว่านขุนแผน ว่านทางเสน่ห์อีกหลายชนิด หุงตามตำหรับพิธีโบราณ มีคุณอนันท์ทางเมตตามหานิยม มหาเสน่ห์ ไม่มีพราย ใช้ทา ป้าย เจิมคิ้ว ผม คาง เป็นเมตตามหานิยม มหาเสน่ห์อย่างสูง พูดคุยเจรจาค้าขายดี เป็นที่รักแก่คนทั่วไป ไปจีบหนุ่ม จีบสาวเขารักเราทั้งนั้น มีคาถาให้

ท่านพระอาจารย์กำลังหาปัจจัยเพื่อนำไปสร้างถาวรวัตถุภายในวัดนะครับ ศาลากลางน้ำ และพระพุทธรูปเพื่อให้ศาสนิกชนได้เคารพกราบไหว้ ช่วยกันสร้างวัดได้ทั้งของดีและบุญกุศลมากมายครับ

ราคา 500 บาท ค่าส่ง 50 บาท

10. tumnansakyun

พี่ๆที่ไม่ได้เป็นสมาชิกสามารถโทรมาสอบถามราคา มาสั่งจองบูชาได้เช่นกันนะครับ

11. tumnansakyun

8.น้ำมันว่านมหาเสน่ห์มหาละลวย พระอาจารย์กอล์ฟ จารุวังโส จ.เลย เมตตา มหาเสน่ห์ ว่านทางเสน่ห์ล้วน

ท่านสร้างมาจากว่านยาที่มีฤทธิ์ทางมหาเสน่ห์ล้วนๆ อาทิ ว่านสาวหลง ว่านห้าร้อยนาง ว่านจูงนาง ว่านดอกทองตัวผู้-เมีย ว่านช้างผสมโขลง ว่านขุนแผน ว่านทางเสน่ห์อีกหลายชนิด หุงตามตำหรับพิธีโบราณ มีคุณอนันท์ทางเมตตามหานิยม มหาเสน่ห์ ไม่มีพราย ใช้ทา ป้าย เจิมคิ้ว ผม คาง เป็นเมตตามหานิยม มหาเสน่ห์อย่างสูง พูดคุยเจรจาค้าขายดี เป็นที่รักแก่คนทั่วไป ไปจีบหนุ่ม จีบสาวเขารักเราทั้งนั้น บรรจุขวดจุกไม้สวยงาม มีคาถาให้

ท่านพระอาจารย์กำลังหาปัจจัยเพื่อนำไปสร้างถาวรวัตถุภายในวัดนะครับ ศาลากลางน้ำ และพระพุทธรูปเพื่อให้ศาสนิกชนได้เคารพกราบไหว้ ช่วยกันสร้างวัดได้ทั้งของดีและบุญกุศลมากมายครับ

ราคา 500 บาท ค่าส่ง 50 บาท

12. misu

misu เป็นที่รู้จักกันดี

ขอราคาขุนแผนน้ำผี้งด่วนครับ

13. tumnansakyun

ส่ง PM ไปให้แล้วนะครับพี่ :cool:

14. tumnansakyun

ใครจะได้เป็นเจ้าของขุนแผนน้ำผึ้งกับนาคเกี้ยวกันหนอ? ถามกันเข้ามามากหลายท่านแล้วนะครับ อิอิ รอเจ้าของตัวจริงมารับไปครับ :cool:

15. tumnansakyun

+++++++++++++++++++++++++++

16. atiwan_p

atiwan_p เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2008
    สอบถามราคาขุนแผนน้ำผึ้งครับ

17. cdg0720

cdg0720 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอจองรายการที่3..แหวนอีดำเซ็น ขอทราบขนาดของแหวนด้วยครับ

18. tumnansakyun

รับทราบการจองครับ มีเบอร์ 59,61 ครับ

19. tumnansakyun

ส่ง pm ให้แล้วนะครับ

20. cdg0720

cdg0720 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอเป็นเบอร์ 61 ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้