ข้อมูลส่วนตัว คุณเทวดา

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย anthony, 24 พฤศจิกายน 2004.

1. anthony

anthony Active Member

17 พฤศจิกายน 2004
    จบม.เกษตรมาใช่มั้ยครับ ชื่อเทวดาเนี่ย มาจากคำที่มีความหมายพ้องกับชื่อจริง และชื่อเล่นคุณใช่ใหมครับ เอ๊เท่าที่รู้มานี่ ไม่ใช่คนเจียงใหม่น่ะเจ้า เป็นคนขอนแก่น สิใช่บ่อ แหมจะมาหวังขายหนังสืออะไร ได้เป็นสิบๆล้าน ได้ข่าวว่าตั้งเป้าไว้เท่านั้น มิใช่หรือ เอที่คุณเทวดาไม่กล้า เอารูปมาลงเนี่ย ไม่ใช่ว่าเพราะทำไม่เป็น แต่กลัวว่าคนจะเห็นว่า ตนไม่ได้มีโฉมหน้า ที่เปี่ยมไปด้วยบารมี แต่รู้สึกว่าจะมีแผลเป็นบนใบหน้า ก็เลยไม่กล้าเอามาลงใช่มั้ย อ้อแล้วก็ตอนที่เรียนอยู่ที่ ม.น่ะ รู้สึกว่าจะมีแต่ คนว่าเพี้ยน หรือบ้าตั้งแต่ตอนนั้น ใช่หรือเปล่า

พอดีได้ข้อมูล มาจากพุทธศาสนิกชน ผู้ที่หวังดีกับพระพุทธศาสนาน่ะครับ แต่ว่าเดี๋ยวผมจะไปสืบเสาะ หาข้อมูลมาเพิ่มเติมน่ะครับ จริงๆ เข้าใจว่าได้ชื่อจริงของแกมาแล้ว แต่ว่าต้องตรวจสอบก่อน มีแต่คนเขาอยากให้คุณหยุดการกระทำอย่างนี้ จึงมีคนให้ข้อมูลมาน่ะครับ ก็ขออนุโมทนาในกุศลเจตนา ของผู้ที่ให้ข้อมูลผมมาน่ะครับ เพราะว่าเขาต้องการจะดูแลรักษาพระศาสนา เหมือนกัน อย่างไรก็ขออวยพร ให้มีความก้าวหน้าในการปฏิบัติธรรมทุกๆ ท่านน่ะครับ

2. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ

3. vibe

vibe เป็นที่รู้จักกันดี

หายไปไหน คิดถึงแหะๆ

4. nong0063

nong0063 Active Member

เอ๋....................เทวดา ไม่ได้ไปไหนน้า............อยู่แถวๆนี้ละมั่ง
    ....................อิอิอิ......ให้อะไรมันลอยๆๆๆๆไปเถอะ

5. โคกผักหวาน

โคกผักหวาน เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2004
    ...ว่าจะไม่เปิดเผยรูป..แล้วน้า....แต่อดไม่ได้ ไปแอบถ่ายรูปลุงแกมา

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      24.3 KB
      เปิดดู:
      185
  6. นายฉิม

นายฉิม เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    อ่ะ ตอนนี้ยังอยู่ในช่วงตามเก็บข้อมูลหรือครับหายไปตั้งนาน

7. Yai on tour!

Yai on tour! บุคคลทั่วไป

555!!! Where is Anthoney?!!! Com'on!!!

Who is Telwada?!!!

8. pongsiri

pongsiri เป็นที่รู้จักกันดี

คุณเทวดา ถ้าเหงื่อออกที่รักแร้ ให้รีบทำบุญมาก ๆ นะ ขอบอก อิอิ