คนโดนของ โดนคุณไสย์ คุณไสย์มนต์ดำ

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย yellee19, 5 เมษายน 2021.

1. yellee19

yellee19 สมาชิกใหม่

ใช้ลำบากมากๆเลยค่ะเวบนี้ มือใหม่นะค่ะ ต้องขออภัยด้วย
    เป็นคนที่โดนของค่ะ โดนคุณไสย์ของจริง เคยไปถอนที่จันทร์บุรี ที่ถอนได้ก็เพราะข้อมูลในเวบนี้เลยค่ะ ต้องขอบพระคุณมากๆเลย ข้อมูลเก่าๆจำไม่ได้นะค่ะ เข้ามาใหม่ค่ะ
    ถอนออกได้แล้วนะค่ะ โดยการปั้นแป้ง ถอนที่หมอลอยเขาสอยดาวค่ะ แต่ก็ไม่ได้หายขาดนะค่ะ เพราะสิ่งที่โดนมามันหนักหนาสาหัสมากๆค่ะ ถอนออกปุ๊บก็ส่งมาใหม่คืนนี้เลยค่ะ ที่โดนคุณไสย์น่าจะเป็นการผูกจิตค่ะ ไม่ใช่ถอนออกแล้วหายได้เลย อยากหายค่ะ ทุกวันนี้ทรมานมากๆค่ะ นอนๆไม่เคยหลับแบบคนปกติทั่วไปเลย ฝันร้ายทุกคืน เจ็บตามตัวเหมือนมีอะไรมาทิ่มแทงแรงๆค่ะ มีคนเคยบอกว่า ของที่โดนแบบนี้มันต้องส่งกลับค่ะ หมายถึงต้องหาหมอที่ส่งของพวกนี้กลับค่ะ สะท้อนกลับคืนอะไรแบบนี้ กว่าจะหาคนถอนจริงๆได้ยังลำบากยากเย็นเลยค่ะ แล้วจะไปหาหมอแก้มาจากไหนค่ะ อึกอัดค่ะ พูดกับใครเขาก็ไม่เชื่อยังหาว่าบ้าอีก ทุกวันนี้ทรมานกับสิ่งที่เป็นมากๆค่ะ นั่งกรรมฐานก็แล้ว นั่งสมาธิก็แล้ว สวดมนต์ก็แล้ว อะไรที่คิดว่าดีคิดว่าอาจมีทางหลุดพ้น ได้ลองทำมาหมดแล้วค่ะ คงเป็นกรรมเก่าที่เราต้องต้องพบเจอโดยที่ไม่รู้ว่าเคยทำอะไรผิดไปค่ะ โยนหินถามทางมาตลอดค่ะ จากคนที่ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว เผื่ออาจจะได้กัลญานิมิตรที่ดีในนี้ชี้นำนะค่ะ รักษาสุขภาพนะค่ะเพื่อนๆในนี้ทุกคน