คาถาเสี่ยงโชค

ในห้อง 'รวมบทสวดมนต์และคาถา' ตั้งกระทู้โดย sithiphong, 21 ธันวาคม 2005.

1. sithiphong

sithiphong เป็นที่รู้จักกันดี

คาถาเสี่ยงโชค<O:p</O:p

<O:p</O:p

บทนี้เป็นบทของการเสี่ยงทายทุกชนิด ท่านจะทำอะไรทุกอย่างในการพนันขันต่อ ก็ให้สวดบทนี้ก่อนจึงไป ( ท่านว่าให้สวดถึงเจ็ดครั้งจึงประเสริฐ ) ดังนี้
    <O:p

นะโม ๓ จบ<O:p</O:p

<O:p
    อินทะยะสัง เทวะยะสัง พรหมะยะสัง มะหาพรหมะยะสัง อิสียะสัง มะหาอิสียะสัง มุนียะสัง มะหามุนียะสัง ปุริสะยะสัง มะหาปุริสะยะสัง จักกะวัตติยะสัง มะหาจักกะวัตติยะสัง พุทธะยะสัง ปัจเจกะพุทธะยะสัง อะระหันตะยะสัง สัพพะสิทธิวิชชาจะระณะยะสัง สัพพะโลกาธิปะติญาณะยะสัง สัพพะโลกะจะริยะญาณะยะสัง เอเตนะ ยะเสนะ เอเตนะ สัจจะวะจะเนนะ มะมะ สุวัตถิ โหตุ มัยหัง สะวาหายะ นะโม พุทธัสสะ นะโม ธัมมัสสะ นะโม สังฆัสสะ เสยยะถีทัง หุรูหุรู สะวาหายะ ฯ

ได้ผลเป็นประการใด บอกกล่าวกันบ้างนะครับ
    (bb-flower <O:p

2. littleweb

littleweb เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2005
    ลองหรือยังคะ

3. sithiphong

sithiphong เป็นที่รู้จักกันดี

4. ซาตาน baby

ซาตาน baby สมาชิกใหม่

16 พฤศจิกายน 2006
    สวัสดี ชาวสมาชิก เอาไว้ถ้าลองแล้วได้ผลเป็นไง จะบอกกล่าวต่อๆกันนะครับ...ขอบคุณครับ

5. ans_3008

ans_3008 สมาชิกใหม่

ทดลองแล้วค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอขอบท่านที่นำคาถานี่มาเผยแพร่ค่ะ โดยส่วนตัวไม่ได้ชอบในเรื่องของการพนัน แต่แฟนชอบค่ะ ก็เลยมีโอกาสได้นำคาถาไปบูชาแล้วและได้ผลดีมากค่ะ และก็อยากทราบเหมือนกันว่าเป็นคาถาของอาจารย์ท่านใดและถ้าเราต้องการนำคาถาไปบูชาต้องทำอย่างไรบ้างน่ะค่ะ ขอบคุณท่านที่นำมาเผยแพร่ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

6. เต้ามิง

เต้ามิง สมาชิกใหม่

7 พฤศจิกายน 2011
    ทดลองแล้วได้ผล

ทดลองใช้แล้วครับ ทีแรกก็ไม่เชื่อครับ แต่พอเล่นไปซักพักก็รู้สึกว่าตัวเองทายถูกตลอด เต้ามิงอยู่ต่างประเทศ อาศัยอยู่ที่ฮ่องกง ซึ่งจะอยู่ติดกับเมือง มาเก๊า ซึ่งมาเก๊าอยู่ไม่ไกลมากนัก นั่งเรือไปเล่นกับแฟน บังคับให้แฟนท่องคาถาระหว่าง อยู่บนเรือ ไปเล่นที่บ่อนใหม่ ชื่อ Galaxy Macau ทุนไปหมื่นเหรียญ หรือประมาณสี่หมื่นบาท เล่นตังแต่สี่ทุ่ม ถึงหกโมงเช้า ได้มาทั้งหมด เจ๊ดหมื่นเหรียญ หรือประมาณสองแสนแปด ดีใจมากครับ คิดว่าเป็นที่ถาคาช่วย เพราะทุกครั้งที่ไปโดนตลอด ตอนนี้ตามอีกครึ่งหนึ่ง อันนี้เป็นความเชื่อส่วนตัวนะครับ พี่น้อง ใครที่เล่นไม่เป็น หรือที่คิดจะไปเล่น แนะนำว่า อย่าเข้าไปยุ่งเลยครับ มันไม่ดีหรอก ขอบคุณมากมาย

7. ckj_tong

ckj_tong เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2011
    ขอนำไปใ้ช้นะครับ

ได้ผลยังไงจะมาแจ้งให้ทราบ

ขอบคุณมากครับ

8. thanan

thanan เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อยากจะลองคาถาเสี่ยงโชคนี้ดูเหมือนกันครับ จะให้ผลเพียงใด และถ้าทำบุญควบคู่กับการใช้คาถานี้จะส่งผลทวีคูณมั้ย