คุณ "ปอ" ชายหนุ่มผู้มีสัมผัสญาณอ่านกรรม กำลังช่วยคนที่มีทุกข์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 8 ตุลาคม 2009.

1. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    พบกันอีกแล้วครับ กับ คนน่าเอ็นดู นามว่า "รักไร้พ่าย"

ผมได้พบคนมีญาณอีกคนหนึ่งแล้ว เป็นชายหนุ่ม นามว่า

คุณ " ปอ "

ซึ่งมีญาณสัมผัสพิเศษสามารถอ่านกรรม ทำนายชะตาชีวิต
    ให้กับคนอื่นได้

คุณปอได้ตรวจกรรมให้กับผม ผ่านทางโทรศัพท์
    ทำให้ผมอึ้งไปหลาบช๊อต
    โดยเฉพาะเขาทักว่าผมได้ไปหาคนมีญณมามากมาย
    และยังบอกอีกว่า สิ่งที่ผมทำนั้นมาถูกทางแล้ว
    เพราะเป็นหน้าที่ทางจิตวิญญาณที่ผม
    ต้องมาเผยแพร่เรื่องเหล่านี้

และเอกลักษณ์ที่สำคัญของการทำนายของ คุณปอ
    คือการดูชื่อของคนนั้นแล้วสามารถเห็นวิบากกรรม อดีตชาติ
    และสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคตของชีวิตผู้นั้นได้อย่างแม่นยำ

ตอนแรกนั้นผมได้ขออนุญาติคุณปอเพื่อมาเผยแพร่เรื่องของเขา
    แต่เขาปฎิเสธ เพราะไม่อยากเป็นที่รู้จักมากนัก
    และไม่อยากจะวุ่นวายกับผู้คนเกินไป
    อยากช่วยคนแบบเงียบๆ สบายๆมากกว่า

แต่หลังจากคุยกับผมมาเนิ่นนาน คุณปอเห็นว่า
    นี่คงถึงวาระที่ คุณปอจะต้องได้ช่วยเหลือคนมากขึ้นแล้ว
    โดยมี นายรักไร้พ่ายผู้นี้ เป็นสารถี พาคุณปอ ออกสู่สาธารณะ

นี่คือหน้าที่ของ คุณ ปอ ที่ได้รับโอการจากเบื้องบนให้มาทำหน้าที่
    ชี้แนะแนวทางให้ผู้คนที่ติดขัดในเรื่องความเป็นอยู่ของชีวิตทางโลกให้
    พ้นทุกข์ได้

คุณปอจะตรวจกรรมให้คนผ่านทางโทรศัพท์เท่านั้น
    ซึ่ง วิธีตรวจกรรมของคุณปอ มี 2 แบบ

คือ

1 ตรวจกรรมผ่านชื่อของคนนั้น โดยจะบอกความเป็นไป
    ของชีวิตโดยภาพรวม ซึ่งจะไม่เสียค่าครู

2 ตรวจกรรมแบบละเอียด ทุกเรื่องของชีวิต ซึ่งค่าครูแล้วแต่ให้
    ซึ่งคุณปอจะนำเงินส่วนหนึ่งนี้ไปทำบุญให้กับ
    เจ้ากรรมนายเวรของคนที่มาตรวจกรรมนั้น
    เพราะไปเปิดกรรเขาแบบละเอียด ต้องทำบุญให้เจ้ากรรมด้วย

สามารถเลือกตรวจกรรมแบบใดก็ได้

หากใครอยากตรวจกรรมกับคุณปอ สามารถโทรไปได้ที่

www.yantip.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ธันวาคม 2012
  2. lekjung13

lekjung13 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2009
    ทำหนังสือรวมเล่มได้แล้วค่ะ...อุดหนุนแน่นอน

.......ประสบการณ์นาม " รักไร้พ่าย ".........

3. โฮม

โฮม เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งโทรไปครับ ไม่ติดครับสงสัยมีธุระอยู่ เดียวจะลองโทรใหม่อีกทีครับ ต้องขอขอบคุณรักไร้พ่ายมากเลยที่แนะนำ คุณ ปอ ให้ทราบครับ

4. วิบแวม

วิบแวม Active Member

16 มิถุนายน 2009
    ขอบคุณครับ
    ผลเป็นงัย แล้วจะมาเล่าให้ฟังครับ

5. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

มีแต่สิ่งดีๆ มาแนะนำนะคะ คงต้องโทรไปรบกวนบ้าง แล้วจะแจ้งให้ทราบนะคะ

6. พรปู่

พรปู่ เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2009
    ขอลองโทรไปด้วยคนครับ

7. turbomanda3

turbomanda3 สมาชิกใหม่

26 กันยายน 2009
    ผมจะลองโทรไปครับ

8. a little angel

a little angel เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2009
    คุณรักฯ แนะนำครูอาจารย์ที่บอกหนทางแก้ไขให้กับคนที่ทุกข์ได้ความสว่างอีกแล้ว อนุโมทนา สาธุ ค่ะ

9. นันวิญา

นันวิญา สมาชิกใหม่

ขอบคุณที่แนะนำสิ่งดี ๆ มาให้นะคะ ^_^

10. แม่จิงโจ้

แม่จิงโจ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณ คุณรักไร้พ่ายมากนะคะที่เพียรนำเสนอ ผู้ที่มีความสามารถเหนือบุคคลทั่วไปมาช่วยเหลือผู้ที่ทุกข์ใจ ทุกกายทั้งหลาย ด้วยเจตนาอันบริสุทธิ์ของคุณ ขอให้คุณมีความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรม และขอให้คุณเป็นผู้ที่ได้พบพานแต่กัลยาณมิตรที่จะคอยให้ความช่วยเหลือเกื้อกูลตลอดทั้งชีวิตค่ะ

11. ตะวันนา

ตะวันนา สมาชิกใหม่

โทรไปแล้วครับ แต่คุณปอแจ้งว่ายังไม่ได้รับดูอย่างเป็นทางการนะครับ ยังไงขอคุยกะคนจัดคิวให้ก่อนในวันพรุ่งนี้นะครับ อย่าเพิ่งไปโทรกระหน่ำนะครับ คุณปอเค้าบอกจะไม่รับสายก้อดูไม่ดีครับ

12. lekin

lekin Active Member

11 มิถุนายน 2009
    สวัสดีคุณรัก...ไปค้นหาคนมีญาณมาจากใหนคะเก่งจังค่ะหลายคนเลย
    อนุโมทนาค่ะ

13. phayanak

phayanak Active Member

คุณรักฯ มีสิ่งดีๆมาฝากพวกพ้องกันอีกแย้วนะ..

14. sms80

sms80 เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2008
    สวัสดีคุณรักไร้พ่าย..ผมปอนะครับต้องขอขอบคุณที่นำเรื่องราวของผมมาลง

นะครับทำให้ผมได้พบกับเพื่อนกัลยาณมิตรเพิ่มอีกหลายท่านเลยครับและ

ผมขอเป็นกำลังใจให้กับการทำหน้าที่ของคุณรักไร้พ่ายด้วยนะครับ

ส่วนผู้ที่จะดูกับผมรบกวนโทรไปเบอ..085-236-9611..น้องคนรับคิวชื่อโบว์

ครับ....ฮ่าฮ่าฮ่า..มัวรับโทรศัพท์เองไม่ต้องบำเพ็ญพอดี..อิอิ

15. deltanew

deltanew สมาชิกใหม่

28 กันยายน 2009
    ดูกับอ.ปอมาแล้วค่ะ

16. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007

ขอบคุณครับคุณปอ

ผมลงเบอร์โทรใหม่ ให้แล้วครับ

17. sit.pcc

sit.pcc สมาชิกใหม่

13 สิงหาคม 2009
    ได้คุยกับคุณ ปอ แล้ว ครับ
    คุณปอแนะนำ สถานที่แห่งหนึ่ง เป็นสถานปฏิบัติ ก็ติดต่อไป แล้ว แต่ได้คุยกับผู้ที่ดูแล หลวงพ่อ แต่ไม่ได้คุยกับหลวงพ่อ เพราะว่า คนดูแลแจ้งว่าหลวงพ่อยุ่งมา
    ผมคิดว่า วันที่ 21 ต.ค. นี้จะลา งานและขับรถไปเลยครับ เจอไม่เจอค่อยว่ากันอีกที่ 555
    สิทธิ์

18. deltanew

คุณ "ปอ" ชายหนุ่มผู้มีสัมผัสญาณอ่านกรรม กำลังช่วยคนที่มีทุกข์<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->[​IMG]
    พบกันอีกแล้วครับ กับ คนน่าเอ็นดู นามว่า "รักไร้พ่าย"

ผมได้พบคนมีญาณอีกคนหนึ่งแล้ว เป็นชายหนุ่ม นามว่า

คุณ " ปอ "

ซึ่งมีญาณสัมผัสพิเศษสามารถอ่านกรรม ทำนายชะตาชีวิต
    ให้กับคนอื่นได้

คุณปอได้ตรวจกรรมให้กับผม ผ่านทางโทรศัพท์
    ทำให้ผมอึ้งไปหลาบช๊อต
    โดยเฉพาะเขาทักว่าผมได้ไปหาคนมีญณมามากมาย
    และยังบอกอีกว่า สิ่งที่ผมทำนั้นมาถูกทางแล้ว
    เพราะเป็นหน้าที่ทางจิตวิญญาณที่ผม
    ต้องมาเผยแพร่เรื่องเหล่านี้

ผมสังเกตุว่า คุณปอ คนนี้มีแนวทางการทำนาย
    โดยใช้ญาณคล้าย กับ อ. อิสรีย์ หรือ น้องเบิร์ด เลย

และเอกลักษณ์ที่สำคัญของการทำนายของ คุณปอ
    คือการดูชื่อของคนนั้นแล้วสามารถเห็นวิบากกรรม อดีตชาติ
    และสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคตของชีวิตผู้นั้นได้อย่างแม่นยำ

ตอนแรกนั้นผมได้ขออนุญาติคุณปอเพื่อมาเผยแพร่เรื่องของเขา
    แต่เขาปฎิเสธ เพราะไม่อยากเป็นที่รู้จักมากนัก
    และไม่อยากจะวุ่นวายกับผู้คนเกินไป
    อยากช่วยคนแบบเงียบๆ สบายๆมากกว่า

แต่หลังจากคุยกับผมมาเนิ่นนาน คุณปอเห็นว่า
    นี่คงถึงวาระที่ คุณปอจะต้องได้ช่วยเหลือคนมากขึ้นแล้ว
    โดยมี นายรักไร้พ่ายผู้นี้ เป็นสารถี พาคุณปอ ออกสู่สาธารณะ

นี่คือหน้าที่ของ คุณ ปอ ที่ได้รับโอการจากเบื้องบนให้มาทำหน้าที่
    ชี้แนะแนวทางให้ผู้คนที่ติดขัดในเรื่องความเป็นอยู่ของชีวิตทางโลกให้
    พ้นทุกข์ได้

คุณปอจะตรวจกรรมให้คนผ่านทางโทรศัพท์เท่านั้น
    ซึ่ง วิธีตรวจกรรมของคุณปอ มี 2 แบบ

คือ

1 ตรวจกรรมผ่านชื่อของคนนั้น โดยจะบอกความเป็นไป
    ของชีวิตโดยภาพรวม ซึ่งจะไม่เสียค่าครู

2 ตรวจกรรมแบบละเอียด ทุกเรื่องของชีวิต ซึ่งจะเสียค่าครู 100 บาท
    ซึ่งคุณปอจะนำเงินส่วนหนึ่งนี้ไปทำบุญให้กับ
    เจ้ากรรมนายเวรของคนที่มาตรวจกรรมนั้น
    เพราะไปเปิดกรรเขาแบบละเอียด ต้องทำบุญให้เจ้ากรรมด้วย

สามารถเลือกตรวจกรรมแบบใดก็ได้

หากใครอยากตรวจกรรมกับคุณปอ สามารถโทรไปได้ที่

เบอร์ ผู้ช่วย

085-236-9611

^ O ^ y

<!-- google_ad_section_end -->

19. deltanew

ได้ดูกับอาจารย์ปอมาแล้วค่ะ ใจดีมาก ดูให้แม่นมากมาย ค่าดูไม่แพงเลยค่ะ
    แก้วิบากกรรมแล้วดวงดีขึ้นเรื่อยๆ เลยค่ะ
    อาจารย์ตรวจชื่อให้ฟรีด้วยนะค่ะ ลองโทรไปกันดูนะค่ะ 085-236-9611(นัดคิวกับผู้ช่วยอ.กันก่อนนะค่ะ) งดดูวันพระ เห็นว่าคิวยาวม๊ากมาก
    สนใจร่วมสร้างพระกับอาจารย์ปอได้นะค่ะ แล้วแต่กำลังทรัพย์จ้า

20. deltanew

คุณ ปอ สื่อจิตไดจริง

ได้ดูกับอาจารย์ปอมาแล้วค่ะ ใจดีมาก ดูให้แม่นมากมาย ค่าดูไม่แพงเลยค่ะ
    แก้วิบากกรรมแล้วดวงดีขึ้นเรื่อยๆ เลยค่ะ
    อาจารย์ตรวจชื่อให้ฟรีด้วยนะค่ะ ลองโทรไปกันดูนะค่ะ 085-236-9611(นัดคิวกับผู้ช่วยอ.กันก่อนนะค่ะ) งดดูวันพระ เห็นว่าคิวยาวม๊ากมาก
    สนใจร่วมสร้างพระกับอาจารย์ปอได้นะค่ะ แล้วแต่กำลังทรัพย์จ้า