จะปีใหม่แล้วดูดวงกันหน่อยไหม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย พงษ์พินิต, 23 ธันวาคม 2013.

1. พงษ์พินิต

พงษ์พินิต Active Member

ขอก่อนนะครับพรุ่งนี้ค่อยว่ากันไหม่ สวัสดิ์ดี

2. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุฦณค่ะ

3. jiab_pink

jiab_pink เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    เกิด วันที่ 25 พฤาภาคม 2521 ขอบคุณค่ะ

4. ธันยนันท์

ธันยนันท์ Active Member

10 ธันวาคม 2011
    เกิดวันศุกร์ 4มี.ค.2520 ขอทราบดวงปีหน้าทุกเรื่องป็นอย่างไร เน้นเรื่องความรักคู่ชีวิต ค่า

5. thitiwatyu

thitiwatyu เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ

6. ito-

ito- Active Member

1 สิงหาคม 2520 วัน จันทร์ ปีมะเส็ง เรื่อง การงาน การเงิน โชคลาภ ขอบคุณคะ

7. หญิงกาญจน์

หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเน้นๆ เรื่อง การงาน การเงิน ความรัก สุขภาพ โชคลาภ สงสัยจะเน้นทุกเรื่องเลยค่ะ
    เกิดจันทร์ 15 กรกฎาคม 2534

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

8. vilapeng

vilapeng เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2009
    15 กันยายน 2520 การเงิน ครอบครัว
    ขอบคุุุณค่ะ

9. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    โหหห แม่นมากคะ หนูกำลังจะสอบเพื่อเข้าเรียนต่ออยู่เลยคะ

ขอบคุณมากๆคะ

10. nuicub

nuicub Active Member

22มิถุนายน 2525 ดูดวงปีหน้าทุกเรื่องเน้นเรื่องเงินและงานครับ
    ขอบคุณครับ

11. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ผม PM ไปในวันที่ 25/12/13 รบกวนช่วยตอบให้ผมด้วยนะครับ

12. normaliam

normaliam Active Member

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มกราคม 2014
  13. มณีเมขลา20

มณีเมขลา20 เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2012
    เกิดวันจันทร์ที่ 10 มกราคม 2520 รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

14. พงษ์พินิต

คุณ lekawapa ปีหน้า 33 ช่วงสองสามปีมานี้ถ้าเริ่มงานใหม่มันกำลังไปได้สวยโชรของได้อีกสามสีปีมีพาวเวอร์แน่นอนแต่น่าจะสุดๆก็ 34 โดยฉพาะกับแฟน การงานถึงแม้จะดูเหมือนเริ่มต้นใหม่เสมอแต่จบสวยทุกjob ปีหน้าถึงจะมีตำแหน่งสูงแต่ต้องทำงานหนักคล้ายๆกรรมกรเลยละจะพบผู้ใหญ่ที่จะคอยช่วยเหลือระวังจะชอบทำตัวเองให้ลำบากยากเข็นทำงานให้ค่อยๆดูนะระวังปัญหาเรื่องอารมณ์ด้วยละ

15. พงษ์พินิต

คุณ nezzie ปีหน้าหนักเอาเรื่องนะต้องต่อสู้ต้องเริ่มไหม่ตลอด ระวังเรื่องเก่าเรื่องแก่ย้อนกลับมาเล่นงานฉะนั้นรีบๆไปหาเอกสารหลักฐานมาแก้ไขเสียบางที่มันทำให้ตกงาน กลายเป็นพวกเร่ล่อนได้เลยนะระวังพวกตรวจสอบไว้ด้วยนะ เราปีหน้ามีเคราะห์ตลอดทำอะไรระวังผลสะท้อนในทางลบด้วย

16. พงษ์พินิต

คุณ whitetia คุรมักมีปัญหาเรืองเงินแบบได้ครึ่งเสียครึ่งตลอดเงินมันเป็นตัวปัญหาคู่แข่งกับตัวเองมันมาขวางความสุขคุณเอาไว้ เราทำการมีเกลียติดีอยู่แล้วไม่ต้องไปกลัวปีนี้ 36 เจออุปศักดิ์มาเยาะ ทั้งเรื่องเพื่อน ญาติพี่น้อง ดวงมันกลับไปกลับมาเหมือนหัวเป็นหางตลอด พอ มกรา ปีหน้า 37 ได้เจอผู้ใหญ่คอยช่วยเหลือจะให้โชคให้ลาภ แต่พึงระวังต้องมีข้อแลกเปรลี่ยน ระวังเรื่องลึกลับเรื่องที่ไม่เข้าใจต้นสายปลายเหตุจะทำให้เสียหายหยุด อย่าเพิ่งคิดทำการใหญ่ โดยเฉพาะเรื่องตื้นเต้นน่าสนใจ อย่าเล่นตาม พอย่างเข้า 38 ระวังคู่แข่งไว้

17. พงษ์พินิต

คุณ รุหะโรจน ช่วง ที่ฝ่านมานี้รับของดีไว้เยาะ รอบนี้พกนิดนะ แต่ไม่ต้องกลัวมันไม่แย้ไปกว่าเก่าแน่นอนมีแต่จะพักแล้วดีขึ้น แต่ระวังช่วงอายุ เกิน54 ไปหน่อย ปีนี้เพิ่งผ่านวันเกิดมา ไม่ถึงสองเดือน มันจะยังวุ้นๆอยู่แต่ไม่ใช้ปัญหาตอนนี้ยัง 52 อีกนาน เพราะฉะนั้น ยังมีเกนกลางแต่สบาย เพราะของเก่าทำไว้สวย รอสักนิดไม่ได้เพิ่มอำนาจก็ได้เลื่อนตำแหน่ง มันมาแน่นอน ทางที่สวย จะทำไรก็ทำเป็นทีมหรือสร้างทีมขึ้นมาซะ จะมีชื่อเสียง เริ่มๆซะตอนนี้ ยังได้จน 54

18. พงษ์พินิต

คุณ OOPASระวังศัตรูคู่แข่ง กับโรคภัยไข่เจ็บไว้ให้ดี มีตลอดเริ่มต้นงานปีนี้ 45 ไม่ค่อยเวิคร์ ปีหน้าพออายุ45 ระวัง ทำไรมีแต่อุปศักดิ์ผู้ใหญ่จะโกธเอานะ ตอนนี้ 45ตอนเริ่มมันดูดีแต่จบไม่สวย ฉะนั้นหาเอกสารหลักฐานไว้อย่าเชื่อคนอื่นง่ายๆเพราะมันมีผลไปถึงตอน 46 ทำอะไรอย่าเสี่ยง เพราะจะต้องได้รับโทษก่อนถึงจะได้ดีระวังญาติพี่น้องหาเรื่องมาให้พยายามอย่าย ุ่งกับคนใจรวนเล ระวังอุบัติเหตุไว้บ่างก็ดี ทำประกันซะ

19. พงษ์พินิต

คุณ PATINCE ปีหน้าน่าจะได้เงินได้โชค จากญาตินะแต่ได้ไม่เต็มนะมันจะต้องโดนแบ่ง 35 36 37 ทำอะไรก็ทำซะมีกำลังและ ดีแน่นอน 36 37 ทำงานอู่น่าจะได้เลื่อนตำแหน่ง มีหน้ามีตานะ ตอนนี้ 36 อีกยาว อยากให้ใครเขาช่วยไปขอเขาเลย สำเร็จ แต่พอ 36 ระวังต้องทำงานหนัก หนักมากๆไม่ต้องคิดทางลัด ต้องทำงานเท่านั้นจึงจะสำเร็จได้เงินทอง โชควาสนา อย่าทำงานแบบคิดไปเองระวังจิตใจว้าวุ้นทำงานให้ค่อยๆตามดูงั้นจะเสียหาย

20. oil-Nudchanat

oil-Nudchanat เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 21ตุลาคม 2525 วันพฤหัส ปีจอ เวลา 14.02น.
    อยากทราบเรื่องโดยรวมค่ะ ขอบคุณค่ะ