ช่วยเรียงหน่อยครับ

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย jaetechno, 7 พฤศจิกายน 2011.

1. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยเรียงหน่อยครับ องค์ที่ 1-6 (ตามหมายเลขด้านล่าง) เป็นหลวงปู่ท่านใดบ้างจะนำไปอัดกรอบแขวนที่ห้องพระครับ ไม่ค่อยทราบเกิดไม่ทัน(เด็กรุ่นใหม่)อนุโมทนาครับ

2. ชนะ สิริไพโรจน์

ชนะ สิริไพโรจน์ ทีมผูัดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

กระทู้เรื่องเด่น:
    14
    1. หลวงปู่คำแสน คุณาลังกาโร วัดป่าดอนมูล
    2. หลวงปู่บุดดา ถาวโร วัดกลางชูศรีเจริญสุข
    3. หลวงปู่ชุ่ม โพธิโก วัดวังมุย
    4. หลวงปู่ชัยวงศาพัฒนา วัดพระพุทธบาทห้วยต้ม
    5. หลวงน้ามหาอำพัน วัดเทพศิรินทร์
    6. หลวงปู่ครูบาธรรมชัย วัดทุ่งหลวง

3. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ