ช่วยแนะนำ พระขุนแผน ที่แรง เร็ว เรื่องสาวๆ ครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ิbadiya, 20 พฤษภาคม 2010.

1. Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    ขอบคุณครับ แฮ่ๆๆ

แต่ยังไม่เคยเจออีแบบเดินมาขอเบอร์อะไรนะครับ แต่เจอยิ้ม ทักทาย เมตตา ฯลฯ เยอะเลยครับ แค่นี้ก็พอใจแล้วครับกับการทดลอง

2. Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    อาจเป็นไปได้ครับ ของโลกียะ แขวนรวมกับโลกุตระแล้ว โลกียะกลายเป็นลมไปเลยครับ

3. นมสดปั่น เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2010
    กรรมพี่บอยเล่นเอาแขวนรวมก็กันเงียบสิเนี่ย ต้องวางไว้ต่ำกว่าพระอีกด้วยแม่พิมพ์อ่ะ

4. มะบอม เป็นที่รู้จักกันดี

ก็กะว่าจะหาให้พี่เช กับ พี่เตอร์ เป็นของขวัญปีใหม่น่ะครับ เดี๋ยวผมว่าไม่นานคงจะได้ครับ 6^^

5. getter เป็นที่รู้จักกันดี

เค้าว่าขุนแผนให้ห้อยเดี่ยว แล้วถ้าเราแขวนรุ่นเดียวกันสององค์นี่ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

6. xman1221 เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2009
    ขุนแผนวัดศรีจันทร์ผมลองแล้วเงียบสนิทเหมือนกันครับ

7. ิbadiya เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2010
    ลองรุ่นไหนครับ :cool:

8. ลูกมังกร เป็นที่รู้จักกันดี

แวะเข้ามาเก็บ ข้อมูล ตอนเช้าครับ ^^

9. 15 ค่ำ เป็นที่รู้จักกันดี

555+ของผมก็เยอะจนแขวนไม่ใหวแล้วครับ ขืนเอามาอิกมีหวังคอเคล็ด

122ปี แจ่มครับ สวย ลองแขวนเดี่ยวเลย ถ้าแขวนคู่กับพระหลวงพ่อสงวนละยิ่งไม่อยากบรรยายมาก เดี๋ยวแพงอิก

10. คนกันเอง เป็นที่รู้จักกันดี

น่าจะได้นะครับ แต่แรงเท่าเดิม

นอกเสียจากว่า

ใส่พรายหลวงปู่ชื่น

และเสริมอีกองค์ พรายหลวงปู่ทิม

นี่เสริมกันครับ

11. นิติทอง เป็นที่รู้จักกันดี

ที่่วัดศรีจันทร์ ยังมีป่ะครับ อำเภอไหน จะไปถึงวัดเลยครับ
    แล้วไม่ทราบจะลงกรุเมื่อไหร่ครับ ขอบคุณครับ

12. คนกันเอง เป็นที่รู้จักกันดี

จัดเมื่อไหร่ครับ อิอิ:cool:

13. 15 ค่ำ เป็นที่รู้จักกันดี

อิกซักระยะครับท่านพี่ อิอิ ^ ^

14. ลูกมังกร เป็นที่รู้จักกันดี

ของหลวงพ่อสงวน เค้าก็ว่ามา ว่า ถือว่าสุดยอดเหมือนกันนะครับ

15. มะบอม เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่กล้าลองครับ เดี๋ยวงานเข้า ส่วนหนึ่งตอนนี้มี ลูกอมหลวงพ่อสงวน พระขุนแผนรุ่น1ครูบาจันต๊ะ พระขุนแผน 122 ปี และของทางเมตตายังมีอีกบ้างแต่ไม่มากเท่าไหร่ครับ

16. ลูกมังกร เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้เงียบเหงา จัง หายไปไหนกันหมดเนี้ยยย

17. aeziss เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2006
    นางพิม เป็นวิชาที่ขลังมาก ตอนนั้นไปหาหลวงพ่ออั๊บที่วัด ท่านกำกับตะกรุดให้ ท่านถามว่ามีเมียหรือยัง ท่านกำกับตะกรุดให้แล้วบอกวิธีใช้ พอออกมาปากซอยมารอรถทัวร์ กลับกทม.ที่ถนนใหญ่ รอประมาณเกือบสี่สิบนาทีได้ โบกรถเป็นสิบคัน ไม่จอดรับซักคัน

เลยได้เวลาลองของ ตะกรุดนางพิมใหม่เอี่ยมรับมาสดๆซิงๆ บอกนางพิมว่าช่วยเรียกรถให้ผมหน่อยรอจนเมื่อยแล้ว นึกไม่ถึงนาที รถทัวร์คันต่อมาเปิดไฟวาบๆ ผมยกมือโบกก็จอดรับ
    ทันใจดีแท้แม่พิมพา

ส่วนเรื่องเรียกจิต เรียกใจ เรียกคน นี้แหร่มๆมั๊กๆ ถึงขั้นแบบทดลองเรียกแฟนเก่าที่ไม่ได้เจอกันนานมาเจอกันโดยบังเอิ๊น บังเอิญ และฯลฯ โอ๊ย.ปวดหัว ฮิๆ
    แต่ผมก็ยังไม่เชื่อเลยให้เพื่อนไปลอง บอกอยากเจอใครให้บอกนางพิม จนเพื่อนบอกไม่ไหว ต้องนำมาคืน รถไฟชนกันหลายขบวน งิงิ ยิ่งเซ่นถึง ยิ่งแรง ยิ่งไวนักเชียว

ส่วนที่บอกว่านางพิม มิอาจทนได้ นั้นก็คือนางพิม มิใช่เทวดาครับ บ้านผมกุมารเก่งและซนมาก จนนางพิมมาฟ้องผมเลย ฮิๆ
    เป็นความเชื่อและประสบการณ์ส่วนตัวมิอาจลอกเลียนแบบได้ เอิ๊กกๆ

อีกอย่าง คือแม่ยั่วเมือง อ.หม่อม สเน่ห์แบบรุนแรงสุดๆ เดินไปไหนมาไหน สาวๆ กะเทย จ้องแบบจะกลืนกิน ใส่เข้าผับ ก็มาสีสี ถูถู ไถไถ เลื้อย เลื้อย และทีเด็ดสุด แกล้งพลาดมาจับที่เป้ากางเกงเลย หลายทีแล้วเนี่ย ฮิๆ

สำหรับขุนแผนที่ต้องโฉลกนั้น ของผมต้องมะรุมมะตุ้มหลวงพ่อชื่น วัดตาอีเท่านั้น เมตตามหานิยม มหาสเน่ห์ แบบซุปเปอร์ไซย่า สารพัดไซร้ดั่งใจนึก

ปล.ที่กล่าวมาข้างต้นนั้นไซร้ ขึ้นอยู่กับตัวเองและมีพระที่ต้องโฉลกด้วยครับ

18. ลูกมังกร เป็นที่รู้จักกันดี

ป้าดด อะไรจะแน่นนอน ขนาดนี้ พอมีตะกรุด แบ่งบ้างมั้ยครับ

19. ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    แหมแค่ สี่ ห้า องค์เองครับ

กว่าผมจะเจอที่ใช่ กว่าจะเจอที่โดน ก็ปาไปหลายสิบนะครับ

ตั้งหลายหลวงปู๋ กว่าจะเจอ หลวงปู่ชื่น

20. ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ลองมาหมดแล้วเหมือนกัน เห็นด้วยบ้าง ไม่เห็นด้วยบ้าง

แต่เรื่องความขลังเห็นด้วยทั้งหมดครับ

ปล. ที่ไม่เห็นด้วย ก็แค่เรื่องประสบการณ์ความแรงเท่าั้นั้นครับ