ช่วยแนะนำ พระขุนแผน ที่แรง เร็ว เรื่องสาวๆ ครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ิbadiya, 20 พฤษภาคม 2010.

1. บังรอน

บังรอน เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2010
    ครับไอ้เพื่อนผมคนนี้ หน้าตาเหมือนอีโต้ขวางเอี้ย(เจ้าตัวบอกเอง ซึ่งสำนวนนี้ผมก็เพิ่งได้ยินจากปากมันนะและ )
    แต่อย่าไปจีบน้องๆแข่งกับพี่เขานะคร๊าบ
    ที่ผ่านมาที่มีเป็นหลักเป็นฐาน 4 ที่ไม่เป็นหลักแหล่งอีกไม่ต้องนับ
    นี่ก็อยู่กับแม่ม่ายขายโทรศัพท์ แต่แว๊บไปแว๊บมาอีก 2
    เพราะพี่แกขับแท๊กซี่สนามบิน แต่ชอบพาลูกค้าไปร้านชายสี่
    ไม่รู้เป็นที่สันดอนของคนเร๋อป่าว

2. บังรอน

ไม่รู้ว่า เพราะคุณบอยอาจจะมีพระของหลวงปู่ดู่ หรือ สวดบทมหาจักรพรรดิ์ด้วย เพราะจากที่อ่าน ปสก คุณผู้หญิงท่านหนึ่งที่แขวนสากหัก แล้วสวดบทมหาจักรพรรดิ์ สร้อยหลุดขุนแผนสากหักหลุดจากสร้อยอีกทีหนึ่ง ก็แปลกดี ขนาดมีพรายหลวงปู่ทิม แต่ก็ไม่ใช่หลวงปู่ทิมเสกอีก
    เลยเป็นข้อสังเกตอีกหนึ่ง นะครับ

3. บังรอน

ของฝากยามดึกคับ ชอบใช้แซวเพื่อนๆ หนุกดี ลองฟังดูครับ แต่อาจมีบางคำท้องถิ่น
    ซึ่งชื่อเพลงก็เป็นคำบ่นของเพื่อนอีกคนที่ไม่ค่อยจะสมหวัง ครับ ผมไม่ใช่ฟิล์ม เลยไม่อยากตรวจ DNA 5555

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=nJzfgFJ3UFQ&feature=related"]ผมไม่ใช่ฟิล์ม [/ame]

ขำๆคับ อย่าซีเรียส

4. มะบอม

มะบอม เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับคุณบอย ไม่เจอกันนานนะครับ ^^ ผมว่าอย่างคุณบอยพกพระแป้งเสกหลวงปู่บุดดาน่ะดีแล้วล่ะครับ เมตตามหานิยมถือว่าชั้น1 ผมลองดูแล้วเป็นเมตตาที่มีพลังเย็นๆสบายใจ ไม่ใช่แบบหลงรักร้อนแรง คือใครได้อยู่ด้วยแล้วจะสบายใจร่มเย็นอะไรประมานนั้นน่ะครับ เอาไว้เดี๋ยว PM ไปคุยกันอีกนะครับคุณบอย

5. piyatabun

piyatabun เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2009
    ขุนแผ่นวัดไร่วารีนะครับ องค์เล็ก ๆ เขาว่าหลวงปู่ทิมปลุกเสกนะ แต่ไม่แน่ใจว่าแท้ไหม คนเขาให้มานะ กับขุนช้างครูบาจันตะ นะครับ อันนี้ลองดู ว่าจะหาขุนแผ่นครูบาจันตะมาทดสอบดู ไม่รู้เป็นไง เรื่องเงินกะเรื่องสาว ๆ นะ ขุนแผ่นแขวนแล้วจะเงินน้อยหรอเปล่า ขุนช้างแขวนแล้วจะมีเงินหรอเปล่า หรอทะเลาะกันยุ่งละครับ ทั้งจน ทั้งสาว ๆ หนีนะครับ

6. Siren

Siren Active Member

13 พฤษภาคม 2009
    ขุนแผ่นกับขุนซ้างแย่งกันจีบหญิงมั้งครับ สงสัยจะต่อยกัน เอิ๊กๆ dencee

7. piyatabun

piyatabun เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2009
    อิอิ สงสัย สาว ๆ จะหายหมดละครับงานนี้

8. มะบอม

มะบอม เป็นที่รู้จักกันดี

ขุนแผนครูบาจันต๊ะ ถ้าคุณลองเรียบร้อยแล้ว ผมอยากรู้ว่าผลจะออกมาเป็นยังไงน่ะครับ ถ้าลองแล้วพี่ช่วยมาบอกผมด้วยนะ ^^

9. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    เออ ผมว่า วัดไร่วารี ก็คือ วัดละหารไร่ นั่นแหละครับ

10. big09

big09 เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤษภาคม 2010

แหมอันนี้ โดนใจ จิงๆๆ พี่บอยนี่ประสบการณ์เดียวกับผมเลยครับ เงียบเหมือนกันเลยครับผม ผมก็อยากเจอ แบบที่3-7วันเหมือนกันครับพี่ :cool:

11. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

คือมันก็มีจริงๆนะ ที่เป็นพวกคนดวงแข็งสุดสุด

คนอื่นเค้าห้อยกันขึ้น ด้านเสน่ห์ แต่คนพวกนี้ เรื่องเสน่ห์ไม่ได้เรื่องเลย

เงียบกันเป็นเป่าสาก

แต่ถ้าไปเจอสายบู๊ ขึ้นเอา ขึ้นเอา

กลับกันนะ มีแบบว่า ห้อยสายบู๊ที่แอบใส่เมตตา

กลับกลายเป็นว่า บู๊กลับเงียบ แต่เรื่องเมตตาแรงก็มีนะครับ

12. ซักวันจะคิดออก

พระขุนแผน รุ่นแรก หลวงพ่อดำ วัดสันติธรรม ของอ้ายกระผมเอง

ไฟล์ที่แนบมา:

13. night_club

night_club เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นไงบ้างพี่ หลวงพ่อดำ มีอะไรมาเล่า เปล่า ^^
    ผมเองได้ยินชื่อหลวงพ่อดำมานานพึ่งรู้นี่แหละว่า นี่รุ่นแรก
    :cool::cool::cool:

14. ซักวันจะคิดออก

ผมเองก็ไม่ทราบหรอกว่า องค์นี้รุ่นแรก

ร้านเค้าบอกมาอีกทีอ่ะ

วันแรกที่ลอง พอดี ไม่ค่อยเจอ ญ

พอดีมาทำงาน แล้วไม่ค่อยมีคนทำงาน

แต่ก็โอนะ เพราะทำงานเสร็จ ไปเดินเล่นที่ห้างเล็กห้างนึง

แหม เดินไปมา หยั่งกะผมลืมรูดซิปงั้นแหละ

มองกันจังเลยอ่ะ ผมมองกลับ ก็สู้ตาด้วยนะ หึ หึ หึ

เด๋วว่าวันนี้จะไปใส่กรอบ จะได้ลองเดี่ยว เอากันให้ชัวร์ไปเลย

15. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    เอาง่ายๆละกันนะครับ คือผมเกิดวันเสาร์ ที่ 3 ตค. ปีเถาะ ไม่บอก พ.ศ. อิอิ

ผมเคยไปอ่านตำราการแขวนพระ เห็นเขาบอกว่าคนเกิดตรงกับช่วงนี้จะเป็นคนอาภัพคู่ แต่โฉลกเป็นคนที่คนอื่นทำร้ายไม่ได้ ถ้าพี่ท่านมีอะไรจะแนะนำก็แนะนำมาดูนะครับ

ส่วนพระที่ผมแขวนแล้วใจร้อนอยากบู๊คือ ลป.กวย วัดโฆษิตาราม แขวนทีไรคึกคักทุกที เวลาผมขับรถไปไหนเจอใครขับช้า ตัดหน้า ผมอยากมีเรื่องทุกที ต้องบีบแตรไล่ มองหน้ามันทุกที แขวนหลวงพ่อองค์อื่นไม่เคยเป็นเลยครับ

16. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23
    อาจเป็นได้ครับ และบ้านผมวัตถุมงคลทางสายพระเยอะพอสมควร

ผมเคยพิสูจน์เรื่องขุนแผนที่มีพรายอยู่ โดยเอามาวางไว้บนหัวเตียงแล้วนอน คืนแรกไม่มีอะไร คืนต่อมาผมเอาของขลังพวก มีดหมอ พระขรรค์ หรือวัตถุมงคลทีแรงๆทางสายพระ ลงไปไว้ที่หิ้งพระหมด แล้วหลับไป ได้เรื่องเลยคืนนั้น ผมว่าของบางอย่างสายพุทธคุณมักจะข่มสายพวกนี้อยู่แล้วน่ะครับ นี่เป็นข้อสังเกตุ

17. Specialized

23
    สวัสดีครับท่านมะบอม เรื่องเมตตามหานิยมเข้าหาผู้ใหญ่ หรือคนรอบตัวนี่ผมว่าก็พอสมควรนะในพระที่ผมพกติดตัว ไปไหนก็โอเคดีครับคนเมตตาเยอะ แต่ที่มาชมรมนี่คือต้องการพิสูจน์เรื่องที่ว่าแขวนแล้วจะเสน่ห์แรงนี่แหละครับ (เรื่องเพศตรงข้าม) อยากรู้่ว่ามันมีดีอย่างไรเลยอยากพิสูจน์ครับ อิอิ

18. ซักวันจะคิดออก

วันแข็ง เดือนแข็งอ่ะท่าน ลำบากหน่อย

หาพระห้อยด้านเสน่ห์ ยากหน่อยนะท่าน

ผมว่าอย่าไปเสียเงินเช่าเลยช่วงนี้

พักๆก่อนดีกว่า ไปหาทางพวกเครื่องราง น่าจะพอช่วยได้บ้างนะท่าน

19. night_club

night_club เป็นที่รู้จักกันดี

ครับผมเองก็มีองค์นึงพี่ชายให้มาบอกหลวงพ่อดำ ผมเองก็ไม่ค่อยรู้จัก
    แบบนี้แหละครับแต่สีดำ ถ้าดียังไงจะลองห้อยบ้าง
    ^^

20. วีรวัช

วีรวัช เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2009
    ผมเกิด 12 พ.ค. ปีมะแม ครับพี่มด

ตอนนี้ที่บ้านถามจนเลิกถามแล้ว ว่า เมื่อไรจะมีเมีย 5555