ดวงขะตาของคนที่เกิดมาเพื่อสร้างบารมี !!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 4 พฤศจิกายน 2009.

1. Nilubol Ing

Nilubol Ing สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2012
    เข้าข่ายกลุ่ม 2 แต่คิดมาตลอดว่ามาใช้กรรม..จะใช้กรรมและสั่งสมบุญต่อไปแม้จะเจอทุกอย่างที่หลายครั้งเสียศูนย์ไปเลยคะ

2. สุดชล

สุดชล Active Member

ผมวันอังคาร ปีจอ เคยสังเกตุว่าผู้ที่คิดร้ายและผู้ที่จะเป็นศัตรูกับผมมักจะมีอันเป็นไป แพ้ภัยตนเองแทบจะทุกรายครับ ช้าเร็วแตกต่างกันไป

3. SIRISAK2U

SIRISAK2U Active Member

30 ธันวาคม 2007
    เกิดเดือน กรกฎาคม ปีมะเส็ง พศ 2508 อยู่ในกลุ่ม ที่ 1 โดนเต็มๆเลยครับ

4. Itsmemild

Itsmemild สมาชิก

30 พฤษภาคม 2016
    อยู่ในกลุ่มทั้ง2กลุ่มเลยค่ะ วันพุธปีกุน กับ เดือนมกรา ปีกุน
    ตรงมากๆเลยค่ะ หนูพึ่งอายุ20เอง แต่สนใจธรรมะตั้งแต่18 แล้ว
    ทุกวันนี้ก็ทำบุญทำทานบ่อยๆและ สวดมนต์ไหว้พระก่อนนอนทุกวันค่ะ
    ว่างๆก็นั่งสมาธิบ้าง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กันยายน 2016