ดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ รับรองไม่ผิดหวัง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย internet_d, 30 มีนาคม 2010.

1. internet_d

internet_d Active Member

10 กุมภาพันธ์ 2010
    ค่าดูดวงครั้งละ 300 บาท โดยรายละเอียดการโอนเงินคุณเอพยากรณ์จะแจ้งให้ทราบหลังจากที่ได้โทรไปดูดวงกับคุณคุณเอพยากรณ์ แล้วเท่านั้น

การดูดวงกับคุณเอพยากรณ์
    - วันเดือนปีเกิดไม่ต้อง
    - เวลาตกฟากไม่เอา
    - บอกแค่ชื่อเล่น
    - มีปัญหาอะไรถามได้เลย
    - ไม่ต้องจองคิวล่วงหน้า
    - ไม่ต้องนัดหมาย
    - ถามได้ไม่จำกัดเวลา
    - ถามได้จนกว่าจะหายสงสัย
    - จนกว่าท่านจะสบายใจ
    - โทรติด คุณเอพยากรณ์รับสาย ดวงชะตากำหนด ก็ดูได้ทันทีครับ

ไม่แม่น มั่ว บอกคุณเอ๋ได้ทันที

ซึ่งในการดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ ในช่วงเช้าขอให้เป็น 09.00 น. ไปนะครับ เพื่อไม่เป็นการรบกวนคุณเอพยากรณ์มากจนเกินไป ส่วนจะดูได้ดึกแค่ไหน ถ้าโทรไปคุณเอพยากรณ์รับก็ยังดูได้ครับ

ข้อสำคัญโทรไปสายซ้อน หมายถึงยังดูดวงให้ท่านอื่นอยู่ เลยไม่รับเพราะกลัวท่านที่โทรไปจะเปลืองค่าโทรศัพท์ และท่านที่กำลังดูดวงอยู่อาจจะไม่สะดวก เนื่องจากแต่ละคนมีปัญหาแตกต่างกันไป เพราะหลายท่านโทรไปหลายครั้งแล้วแต่ไม่เคยรับเลยก็มี ก็ต้องพยายามกันนิดครับ เพราะในแต่ละวันมีคนโทรไปเยอะมาก แต่รับรองว่าเมื่อได้ดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ สิ่งที่ท่านรอคำตอบจะไม่ผิดหวัง

กระทู้นี้ขอเป็นส่วนหนึ่งในการบอกเล่าประสบการณ์ดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ ท่านใดที่ดูแล้วตรงหรือไม่ตรง เอาประสบการณ์ที่ได้ดูมาบอกเล่ากันได้นะครับ

ดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ 089-7726765

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มิถุนายน 2010
  2. internet_d

ท่านใดที่มีปัญหา ไม่รู้จะปรึกษาใคร หรือดูดวงมาหลายที่แล้วแต่ยังไม่ตรงใจ ก็อยากให้ลองโทรไปคุยกับคุณเอพยากรณ์ดูนะครับ ซึ่งต้องบอกครับว่าไม่ต้องเชื่อที่ผมพูด จนกว่าจะได้ทดลองด้วยตัวเอง อย่าลืมครับวันนี้คุณคุณเอพยากรณ์ดูดวงฟรีอีก 1 วัน พรุ่งนี้(01/04/10) จะมีค่าใช้จ่ายในการดูส่วนหนึ่งซึ่งก็ไม่สูงเกินไป หากสนใจดูฟรี วันนี้อย่าพลาด อย่าลังเล ทดสอบความจริงได้ด้วยตัวคุณเอง

ทุกคำพูดในกระทู้นี้ เกิดจากประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจริง ไม่ได้มีการจ้างหรือโฆษณาชวนให้เชื่อแต่อย่างใด ทุกอย่างพิสูจน์ได้ด้วยตัวคุณเอง

3. Vatairat

Vatairat เป็นที่รู้จักกันดี

แม่นนะค่ะ เราโทรไปดูเมื่อวานค่ะ เราแค่บอกชื่อเล่นนะค่ะ พี่เค้าทายได้ถูกหมดเลยค่ะ

4. internet_d

ทีแรกก็อึ้งเหมือนกันครับ ไม่ต้องบอกรายละเอียดอะไร แค่บอกปัญหาไปแค่นั้นหรืออยากรู้อะไร คำตอบที่ได้.... แม่นมาก

วันนี้อาจจะโทรติดยากนิด แต่อย่าท้อนะครับ ดูดวงแล้วเป็นยังไงบ้าง อย่าลืมเอามาเล่าบ้างนะครับ
    แม่นหรือมั่ว ชัวร์หรือไม่

5. internet_d

วันแรกของการดูดวงแบบมีค่าใช้จ่าย ซึ่งต้องบอกครับว่าจำนวนเงิน 300 บาท บางท่านก็ว่าแพงบางท่านก็ว่าถูกซึ่งก็แล้วแต่จะว่ากันไป แต่หากเงินจำนวน 300 บาทสามารถช่วยท่านแก้ไขปัญหาที่ท่านตัดสินใจไม่ได้หรือกำลังหาทางออก ช่วยแก้ปัญหาต่างๆ คิดว่าคุ้มหรือไม่

อันนี้ก็ต้องบอกก่อนครับว่าโดยส่วนตัวผมชอบดูดวงซึ่งก็มีตั้งแต่ฟรี หรือมีค่าใช้จ่ายไม่ว่าจะเป็น 50 199 400 2500 ผมก็ดูมาแล้วครับ ซึ่งท่านอื่นอาจจะเคยดูแบบมีค่าใช้จ่ายสูงกว่านี้ก็ได้ แต่ต้องขอบอกเลยครับว่าตั้งแต่ดูดวงมาไม่มีที่ไหนจะให้เวลาในการดูได้มากขนาดนี้ ถามได้ทุกเรื่องที่สงสัยและไม่จำกัดเวลา และสามารถช่วยแก้ไขปัญหาได้หลายเรื่องเลยทีเดียว และที่สำคัญเวลาคุยไม่เครียด

ขอแค่ชื่อ อย่างอื่นไม่ต้อง สงสัยอะไรถาม จากนั้นรอคำตอบ...

อย่าเชื่อจนกว่าจะได้พิสูจน์ด้วยตัวคุณเอง

ข้อความทั้งหมดนี้ไม่มีค่าโฆษณา ทำด้วยเจตนาที่อยากให้คนอื่นได้พบทางแก้ปัญหา และช่วยเหลือได้จริง

6. เสียสละ

เสียสละ Active Member

โทรไปดูมาแล้วค่ะ โดยส่วนตัวที่หมอทำนายมาไม่แม่นตั้งแต่ข้อแรกเลย
    แต่คนอื่นอาจจะแม่น ก็เสียดายค่าครู 300 สำหรับไม่แม่น

7. kiddee tamdee

kiddee tamdee Active Member

4 พฤศจิกายน 2009
    ได้มีโอกาสดูกับคุณเอเหมือนกันค่ะ ได้ดูกับคุณเอตั้งแต่คุณเอดูให้ฟรีรอบแรก ทายอดีตกับปัจจุบันแม่นมาก อนาคตก็ถูกมาเรื่องนึงแล้ว รออยู่อีกเรื่องค่ะ อนุโมทนาค่ะ

8. จิดา

จิดา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    ขอถามนอกเรื่องนิดนึง ว่าทำไมคุณเอ ถึงถูกแบน ขอบคุณค่ะ

9. internet_d

วันนี้ได้พูดคุยกับคุณเอพยากรณ์ ในเรื่องการดูดวงเพราะมีบางท่านบอกว่าดูแล้วไม่แม่นและบางท่านก็บอกว่าแม่น ซึ่งได้บอกไปแล้วว่าเงิน 300 บาท สำหรับบางท่านมีค่ามากและบางท่านอาจจะไม่มีหรือบางท่านอาจจะมี แต่ที่มีแน่นอนคือปัญหาที่ต้องการคำตอบหรือคำแนะนำ และเพื่อให้ทุกท่านสบายใจว่าการดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ไม่ได้ต้องการเพียงแค่เงินเพียงอย่างเดียว แต่ต้องการแก้ปัญหาให้ท่านที่กำลังทางแก้ไข เดือดร้อน หรือกำลังหาทางออกให้คุ้มกับเงินที่ท่านจะต้องจ่ายด้วย และเพื่อให้ทุกท่านสบายใจว่าเงินที่จะจ่ายไปมีความคุ้มค่า หากคำถามแรกที่ถามคุณเอพยากรณ์ แล้วตอบไม่ตรงไม่มีความถูกต้องขอให้บอกให้คุณเอพยากรณ์ทันทีว่า ไม่แม่น ไม่ถูก มั่ว ซึ่งจะไม่มีการเสียค่าใช้จ่ายในการดูดวงในครั้งนั้นทันที แต่หากคำตอบที่ได้มีความถูกต้อง แม่นยำ ก็สามารถถามคำถามอื่นต่อได้จนกว่าท่านที่ดูจะสบายใจโดยไม่กำหนดเวลาในการดูในแต่ละครั้ง

อย่าลืม คำถามแรกที่ถาม ไม่แม่น มั่ว บอกคุณเอพยากรณ์ได้ทันที ฟรีไม่ต้องจ่าย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 เมษายน 2010
  10. internet_d

เรื่องนี้เดี๋ยวสอบถามให้นะครับ

11. internet_d

สำหรับท่านที่ได้ดูดวงกับคุณเอพยากรณ์ แล้วก็ต้องขอความเห็นใจนิดนะครับ เนื่องจากว่าการดูดวงแต่ละครั้งคุณเอพยากรณ์ได้พยายามช่วยเต็มที่ และเสียสละเวลาส่วนตัวในการดูดวงในแต่ละครั้ง ซึ่งเป็นการดูผ่านโทรศัพท์ดูก่อน จ่ายทีหลัง ซึ่งเชื่อมั่นว่าแต่ละท่านที่ดูแล้วจะโอนให้ และไม่มีการโทรทวงหรือโทรตาม ซึ่งอาจจะโอนช้าบ้าง ลืมบ้าง หรือหากยังไม่สะดวกก็ขอให้แจ้งคุณเอพยากรณ์หลังจากดูดวงเสร็จแล้วด้วยนะครับ เพราะตอนนี้ก็ต้องบอกว่าเวลาเกือบทั้งหมดคุณเอพยากรณ์ได้ทุ่มเทให้กับการดูดวงเพื่อช่วยเหลือเพื่อนๆ พี่ๆ ที่มีปัญหาเป็นหลัก และในแต่ละเดือนก็มีค่าใช้จ่ายเช่นเดียวกับทุกท่านก็หวังว่าทุกท่านจะเห็นใจในจุดนี้นะครับ

12. internet_d

มีท่านใดโทรไปดูบ้างครับ แม่นหรือไม่ เอามาบอกเล่ากันได้นะครับ จะได้เป็นแนวทางให้กับท่านอื่นๆ

13. พรีมพรีม

พรีมพรีม เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ ได้โทรไปคุยกับพี่เอมาแล้วค่ะ พี่เอเสียงใจดีมากๆค่ะ ครั่งแรกโทรไปไม่ติดนึกว่าคงไม่มีดวง เลยโทรไปอีกรอบ พอดีพี่เค้าอยู่บนรถค่ะ เลยได้คุยนิดหน่อยและนัดเวลา ตัวพรีมพรีมได้เวลา 19.00 น แต่พอดีติดอยู่ที่ตะวันนาเลยไม่ได้โทร พี่เอก็ใจดีโทรมาตาม แต่พรีมพรีมไม่ได้รับ พอ 21.00 น .พี่เค้าก็โทรมาตามอีกรอบและได้พูดคุยกันค่ะ โดยส่วนตัวแล้วพรีมพรีม พี่เค้าแค่ถามชื่อเล่น คิดว่าพี่เค้าตรงนะค่ะ เพราะไม่ค่อยได้ถามอะไรพี่เค้าจะพูดๆให้ฟัง ถ้าเราข้องใจก็ถามได้ ทุกอย่างที่พี่เค้าบอกมาตรงหมดค่ะ เพราะไม่ได้ระยะยาวดูแค่ในปีนี้ เพื่อนสนใจลองดูนะค่ะ โทรไปแล้วพี่เค้าอาจจะรับช้าก็รอสักนิดนะค่ะ คุณอาจได้คำตอบที่คุณไม่รู้ก็ได้ค่ะ

14. adani555

adani555 เป็นที่รู้จักกันดี

สำหรับเรานะคะขอบอกตามตรงว่า พี่เค้าทายปัจจุบันและตัวตนแม่นค่ะใจดีมากด้วย น่ารัก

แต่ทายอนาคตผิดอยู่ข้อนึงค่ะ

15. internet_d

ขอบคุณมากครับ ที่เอาประสบการณ์มาเล่าให้เพื่อนๆ ฟัง เพื่อที่จะได้เป็นแนวทางสำหรับเพื่อนๆ ที่กำลังมีปัญหาหรือกำลังตัดสินใจ และเป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับการแก้ปัญหาครับ

16. internet_d

ทายปัจจุบันถูก แต่ทายอนาคตผิด แบบนี้ต้องลดค่าดูนะครับ ไหง๋มาทายกันผิด ฮิๆๆๆ

ก็ต้องรอดูกันครับ อนาคตคือสิ่งที่ยังมาไม่ถึง เรื่องไรที่ไม่ดีก็ระวังไว้ก่อน ส่วนจะเกิดหรือไม่เป็นการรู้เพื่อป้องกัน ถ้าทายผิดบ่อยๆ สงสัยต้องมีโปรโมชั่นกันซะแล้วมั้งงานนี้

17. internet_d

สงกรานต์กลับมาปลอดภัยกันทุกคนนะครับ
    สวัสดีวันสงกรานต์ คงยังไม่ช้า เพราะชลบุรีพึ่งจะเล่นวันนี้ ฮิๆๆ

18. internet_d

ช่วงนี้มีใครโทรไปดูดวงกับคุณเอพยากรณ์บ้างรึเปล่า ยังไงก็อย่าลืมเอามาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ จะได้เป็นวิทยาทานให้กับท่านอื่นๆ

19. internet_d

เรื่องคุณเอ๋โดนแบนเพราะว่าคุณเอ๋โพสเรื่องเดิมๆ ไปหลายกระทู้ครับ และทางเว็บได้แจ้งเตือนคุณเอ๋แล้ว แต่ด้วยความไม่เข้าใจเทคโนโลยี่ส์คุณเอ๋ก็ยังโพสอีก ทำให้โดนแบน จะเห็นว่าในกระทู้ดูดวงมีชื่อคุณเอ๋ 2 หัวข้อ แต่จริงๆ มีหลายกหัวข้อ แต่เจตนาของคุณเอ๋คือแค่อยากจะโพสบอกรายละเอียดแต่ทำไม่เป็นก็เลยโดนแบนครับ

20. internet_d

มีหลายท่านPM มาบอกผมว่าโทรไปดูแล้ว คุณเอ๋บอกกว้างมาก ไม่แม่น มั่ว ดูแล้วเสียดายเงิน ก็ขอแจ้งดังนี้นะครับ ถ้าท่านดูแล้วไม่สบายใจ คิดว่าไม่แม่น ให้บอกคุณเอ๋ตรงๆ ครับ ว่าไม่แม่น มั่ว เพื่อให้คุณเอ๋รู้และจะได้ไม่ต้องจ่ายเงินค่าดูครับ เพราะหากท่านมีเรื่องไม่สบายใจและคุณเอ๋ไม่ได้ช่วยอะไรท่านใด ท่านยังจะต้องมาเสียเงินค่าดูอีกซึ่งเรื่องนี้ได้ถามคุณเอ๋แล้วคุณเอ๋ก็ไม่สบายใจเหมือนกันที่ท่านต้องเสียเงินค่าดูทั้งๆ ที่คุณเอ๋ไม่ได้ช่วยอะไรท่านได้

การดูดวงกับคุณเอ๋ ขอแค่ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิดไม่ต้อง สงสัยอะไรถามได้ทันที ไม่จำกัดเวลา ไม่ต้องเกรงใจ ไม่แม่น มั่ว ก็บอกได้เลยเช่นกัน

ขอความกรุณาท่านที่ดูแล้วไม่แม่นแจ้งคุณเอ๋ด้วยนะครับ อย่าได้เก็บความลำบากใจนั้นไว้ และเอามาเล่นสู่กันฟัง ส่วนท่านใดไปดูแล้วแม่น ดีขึ้นก็อย่าเก็บไว้เช่นกัน เอามาเล่าเป็นแนวทางให้ท่านอื่นๆ ได้ตัดสินใจที่เพื่อที่จะดูหรือไม่ดูกันครับ

สำหรับผมแล้ว แม่นครับ