ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีครับช่วงนี้ว่างแล้วครับใครที่เคยถามไว้ในกระทู้เก่าที่ผมลบไปกลับมาถามใหม่ได้ครับต้องขอโทษด้วยเพราะว่ายุ่งจริงๆครับเลยต้องลบกระทู้ไป

กติกาลงเรื่องที่อยากรู้ไว้พอประมาณไม่ต้องใช้ชื่อสกุลวันเดือนปีเกิดใดๆทั้งสิ้นลงคำถามไว้แล้วจะกลับมาตอบ หมดเขตการทำนายกระทู้นี้ผมจะปิดลงก่อนวันเข้าพรรษานะครับเพราะพรรษาที่แล้วเบี้ยวไม่ได้จำศีลพรรษานี้เบี้ยวไม่ได้แล้วครับ ไม่รับตอบทาง pm นะครับ อดีตชาติไม่ตอบหากมันหนักมากและเกี่ยวข้องกันผมจะบอกเองนะครับ

2. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

อยากทราบเรื่องการงงาน ครับเป็นไงบ้าง ลูกค้าหายหมดครับ

3. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    สวัสดีค่ะ ขอสอบถาม
    1. เรื่องงานว่าเหมาะกับอาชีพอะไรประมาณใหน ตอนนี้หางานใหม่อยู่ค่ะ จะได้เมื่อไหร่
    2. ความรัก เนื้อคู่ เมื่อไหร่จะได้เจอ โสดสนิทมานานจริงๆ
    3. การเงินที่ถมไม่มีวันเต็มเสียที เมื่อไหร่จึงจะดีขึ้น ไม่ได้ฟุ่มเฟือยสุรุ่ยสุร่าย แต่มันจะต้องมีเรื่องให้จ่าย รายรับก็หายอีกค่ะ
    ขอบคุณมากนะคะ

4. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    อยากถามว่าคุณแม่จะสอบผู้บริหารได้ไหมเจ้าคะ

5. poopae191

1.สามีดิฉันจะมีโอกาสเป็นผู้จัดการบ้างไหมคะขอบพระคุณล่วงหน้าคะ
    2.ดิฉันจะมีโอกาสมีบุตรไหมคะ
    3.มีเทวดาท่านคุ้มครองบางคะ

ขอบพระคุณมากๆคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤษภาคม 2012
  6. pomodoro

pomodoro สมาชิก

ถามเรื่องความรักคับตอนนี่คบกันแล้วแต่ทะเลาะบ่อยมาก ถามว่าจะไปกันไหวหรือเปล่าคับ ถ้าไม่ไหวเลิกแล้วจะมีคนใหม่เข้ามาใหม่ตอนประมานเท่าไรแล้วจะมีความสอบเข้าราชการติดมั่งเปล่าคับ

7. เดินทาง

เดินทาง Active Member

13 พฤษภาคม 2008
    อนุโมทนาครับ
    ถามเรื่องเทวดาที่คุ้มครองแบบสมาธิที่ปฏิบัติได้ดี ขอบคุณครับ

8. Vezz

เอาพระพิฆเนศทรงหนูมาบูชามาตั้งแล้วถวายขนมขอพรท่านแล้วคุณจะได้พรจากท่านจากนั้นก็จะสมปรารถณาครับ

9. DeWZz

DeWZz เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2006
    รบกวนถาม 3 ข้อนะคะ
    1. การงานเมื่อไหร่จะมีการโยกย้ายเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นคะ
    2. จริงๆแล้ว เหมาะกับทำงานในลักษณะไหน
    3. ความรัก เมือ่ไหร่จะเจอคนที่ถูกใจ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

10. Vezz

1.ทำงานเกี่ยวกับการปกครองคนครับซึ่งต้องใช้ความอดทนอย่างสูงครับงานตอนนี้รอไปก่อนนะครับอยากได้งานไวๆไปหาที่บนเอาครับ

2.อายุมากกว่าต่างชาติต่างภาษามาจากแดนไกลเป็นคนที่ใจดีมีเมตตาครับ

3.การเงินก็มีเข้ามาเรื่อยๆไม่ถึงกับลำบากนี่ครับคุณอาจจะหลงมัวเมาบางอย่างด้วยความใจดีของคุณเองเท่านั้นครับ

11. Vezz

ต้องอยู่ในสภาวะจำยอมเพราะเหตุผลบางประการยังติดขัดเรื่องเจ้ากรรมนายเวรอยู่นะครับ ระวังเรื่องผู้ใหญ่จะให้โทษและเรื่องคดีความด้วยนะครับ

12. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ขอบพระคุณคุณ vezz ค่ะ ขอถามเพิ่มเรื่องความรักได้มั้ยคะว่า " เมื่อไหร่จะได้เจอ"

13. ning-2069

ning-2069 เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2010
    -หนี้สินที่มีอยู่ตอนนี้มีโอกาสหมดลงได้บ้างมั้ย
    -การงาน อาชีพที่เหมาำะกับตัวเองที่สุด
    -มีสัมผัสที่6 หรือญาณพิเศษ อะไรบ้างรึเปล่า
    -มีเทวดาองค์ใดคุ้มครองอยู่
    รบกวนด้วยน่ะค่ะ อนุโมทนา สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤษภาคม 2012
  14. Vezz

1.มีครับให้ระวังอย่าไปเชื่อคำคนอื่นมากนักอาจหลงผิดเป็นชอบได้หากพ้นไปได้แล้วจะได้เป็นผู้จัดการครับ
    2.มีครับ บุตรคนนี้นิสัยห้าวหาญองอาจมากนักบางครั้งออกจะมุทะลุด้วยซ้ำไปครับ
    รอไปก่อนนะครับอีกไม่นานนักหรอกเวลากำลังจะจรเข้ามาถึงครับ
    3.เท่าที่เห็นตอนนี้มีกุมารทองเทวดาหญิงใส่ชุดไทยโบราณสีชมพูและนักรบโบราณระดับแนวหน้าแม่ทัพท่านนึงยืนตระหง่านคุ้มครองคุณอยู่ไม่ทราบนามเพราะไม่ได้ถามแต่ที่รู้คือผมทำเป็นเล่นกับนักรบตนนี้ไม่ได้ครับ

15. im.peet

im.peet เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤษภาคม 2009
    รบกวนด้วยครับ
    1 เก็บเงินไม่อยู่ มีแต่เรื่องต้องใช้เกิดจากผลกรรมอะไรครับแล้วต้องทำยังไงครับ.
    2 เจ็บป่วยบ่อยหรือไม่ก็เกิดอุบัติเหตุหลายครั้งในช่วง4ปีที่ผ่านมา
    3 เรื่องน้องกุมารด้วยครับว่าเกี่ยวกับที่เราดวงไม่ดีด้วยหรือเปล่า เพราะผมก็ไม่ค่อยได้เอาใจใส่พวกเขามากเท่าไหร่.
    รบกวนด้วยนะครับ ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมก็แนะนำได้นะครับ น้อมรับครับ
    ขอบพระคุณมากๆครับ

16. Vezz

เป็นแค่คำทำนายอย่าคิดมากนะครับให้ใช้วิจารณญาณครับ เหตุเกิดเพราะความเจ้าชู้ลุ่มหลงและรักซ้อนนะครับตรงนี้ผมจะไม่พูดมากนะครับหากอยากอยู่ด้วยกันคบกันไปนานๆให้ค่อยๆหันหน้าเข้าหากันอย่าใช้อารมฌ์ครับไว้ใจกันและให้เกียรติกันลองพิจารณาดูนะครับ

17. Vezz

ตอนเย็นๆจะกลับมาตอบใหม่นะครับพอดีมีนัดข้างนอกครับ

18. kuncy1555

kuncy1555 สมาชิก

ขอถาม 1. จะติดค่ายโอลิมปิก เคมีค่ายแรกรือเปล่าค่ะ??
    2.อาชีพในอนาคต จะเป็นอะไรดีค่ะ

19. poopae191

ขอบพระคุณมากคะ พอดีที่บ้าน เชิญเทพกวนอูมาคะ

20. poopae191

ขนลุกกกกกกกกกกกกกกกมากเลยคะ กุมารทองคือพี่ชายหนูเองคะส่วนเทพที่ท่านเห็นน่าจะเป็นองค์กวนอูแน่เลยคะ

อนุโมธนาสาธุๆๆๆๆ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้