ดูดวงฟรีสองข้อเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 30 ตุลาคม 2012.

1. palungjai12

palungjai12 Active Member

13 มิถุนายน 2012
    ขอรบกวนถามว่าแล้วคำถามที่ค้างไว้ก่อนคุณvess จะหยุดเข้าพรรษา ถือว่ายกเลิกหมดใช่ไหมคะ จะได้มาเข้าคิวใหม่คะ

2. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    เดือนก่อนและเดือนที่แล้วเป็นอะไรที่แย่ๆน่าเบื่อไม่ลงตัวมีแต่ปัญหาประมาณช่วงกกลางเดือนจะมรอะไรดีๆเจ้ามามรลาภเข้ามาอต่ยังไม่ใช่ลาภก้อนใหญ่ก้อนใหญ่จะมาก็ต้อเมื่อป่านหลังวันเกิดปีหน้าไป ช่วงนี้มีแต่ภาระทั้งเรื่องเงิน งานประเคนเข้ามาหมดสาระพัด ให้ไปปล่อยสัตว์ปีกและสัตว์น้ำจืด นำอ้อยและขนมสีขาวหรือเหลืองไปขอพรกับพระพิฆเนศจะทำมห้มีโชตครับหลังวันเกิดไปจะดีขึ้นคุณอยากจะทำกิจการของตัวเองแต่ไม่มีงบหากไม่มีก็ไปหามาด้วยวิธีอื่นหลังวันเกิดเป็นต้นไปคุณจะมีโอกาสดีๆหลายเรื่องผ่านเข้ามาในชีวิต อาการเจ็บป่วยหนักมาตั้งแต่ปีที่แล้วให้รีบเร่งรักษาตัวก่อนดูแลสุขภาพให้ดีนะครับไม่งั้นปีจะหายยากและควรงดอาการทะเลในปีหน้าด้วยครับ

ความจริงแล้วคุณเองเป็นคนที่มีเซนต์สัมผัสกับสิ่งพิเศษได้แต่เป็นเพียงครั้งคราวเอาเป็นว่าคุณเองเป็นคนที่มีสัมผัสแล้วกันเรื่องครูบาอาจารย์ที่เหมาะสมนั้น
    คุณต้องแก่ที่ตัวเองก่อน เพราะคุณค่อนข้างจะเป็นคนที่ไม่เชื่อใครง่ายและดิ้อรั้นอยู่พอควรประมาณช้วงอายุ 33 จะมีเหตุสะเทือนใจเกิดขึ้นแล้วคุณจะพบอะไรที่เหมาะสมสำหรับตัวคุณเองครับ

3. Vezz

กระทู้หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ครับ บางคนก็อยู่บางคนก็ไม่อยู่แล้วเอาเป็นว่าไล่คิวใหม่แล้วกันครับ

4. Vezz

1.รุ่งครับแต่ตอนนี้ยังเหนื่อยมากอยู่ครับและต้องขยันมากกว่าผู้อื่นถึงสองเท่าจึงจะได้ดีครับก็เพิ่งได้โอกาสอะไรดีๆมาไม่ใช่หรือครับในเรื่องงานแต่ก็มาพร้อมกับภาระหน้าที่
    2.สบายครับแต่ปีหน้าให้ระวังปีญหาเรื่องสุขภาพปัญหาวุ่นวายในบ้านอาจมีญาติผู้ใหญ่เสียไป ปีหน้าคุณจะได้ไปเกี่ยวข้องกับเรื่องมรดกครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2012
  5. Vezz

1.หากจะจบเดือน มิ.ย. ต้องพยายามอย่างมากครับพยายามเข้าไปไม่มีอะไรเกินความสามารถหรอกครับ

2.กว่าจะได้แต่ก็เข้าวัยกลางคนแต่ปีหน้าจะมีเนื่อคู่เข้ามาแล้วครับ ที่ผ่านมามีกผิดหวังในความรักมาตลอด เนื้อคู่จะเป็นเจ้าของกิจการผิวสองสีออกคล้ำรูปร่างสองครับ แต่คุณนี่เมื่อแต่งงานแล้วจะรวยครับ:cool:

6. Vezz

มันเริ่มต้นมาตั้งแต่เมื่อ สองปีที่แล้วคุณคิดว่าอย่างไรละครับ
    กับพระแม่องค์นึง

7. Vezz

คุณต้องเริ่มที่ตัวเองก่อนครับจริตคุณเป็นอย่างไรละวองสอบอารมตัวเองดูก่อนเราบกพร่องตรงไหนเดี๋ยวก็ทราบเองครับ

ยังไม่เห็นเลยครับมีแค่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไปเหมือนลมพัดป่านมานำความชุมชื่นจากนั้นก็ป่านไปเหลือไว้แต่เพีบงความแห้งแล้ง

8. vanriot

vanriot เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2012
    สวัสดีคับท่านอาจารย์ รบกวนสองข้อครับ
    17/8/29
    1. โรคที่ผมเป็นอยู่เมื่อไหร่จะหายครับ(อาการกำเริบทุกวัน/รักษาหมอมาหลายเจ้าแล้ว หาสาเหตุไม่ได้แก้ไม่หายครับ)
    2. ความรักเนื้อคู่ผมจะมีไหม เป็นยังไง มาเมื่อไหร่เหรอครับ

จริงๆเครียดกับคำถามข้อแรกมากกว่าครับ ไร้ที่พึ่งแล้วจริงๆเพราะไม่หายสักที

ขอบคุณมากครับอาจารย์

9. Vezz

จะมีเรื่องให้ประหลาดใจเกี่ยวกับเรื่องลูกแต่ก็หลุดไปอย่าง งงๆครับ

มีครับแต่ในปีนี้เป็นอะไรที่ยังไม่ใช่แค่ชั้วคราวครับ

10. Vezz

เดี๋ยวอีกไม่กี่วันจะเปิดบ้านรับรักษาคนแล้วค่อยมาเช็คเอาที่ผมเลยดีกว่าไหมครับ

11. apple_lin

apple_lin เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวน 2 เรื่องนะคะ
    1. ภายในปีนี้จะได้เจอคุ่รักกับเขาหรือยังค่ะ (อีก 2 เดือน)
    2. บ้านที่คิดไว้ว่า จะซื้อ ควรซื้อดีไหมคะ?

12. vanriot

vanriot เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2012
    ขอบคุณครับท่านอาจารย์ ถ้าลงรายละเอียดแล้วอยู่ในกรุงเทพ

ผมจะหาเวลาไปให้ได้ครับ ส่วนเรื่องอื่นไว้ค่อยรบกวนไปทีเดียวเลยได้ไหมคับ

ขอบคุณคับ

13. palungjai12

palungjai12 Active Member

13 มิถุนายน 2012
    รบกวนด้วยนะคะ
    1.ตัดสินใจไม่ถูกว่าควรลงทุนอะไรดีที่มีรายได้เข้ามาคะเพราะตอนนี้มีแต่ใช้เงินเก่าไม่มีเข้าใหม่เลย คิดทำอะไรเหมือนมีอุปสรรคตลอดโชคลาภก็ไม่ค่อยมีลงทุนหุ้นก็ขาดทุนคะ ขับรถแท็กซี่จะได้ไหมคะ
    2.เพื่อนสนิทที่คบอยู่ไม่ทราบเราจะไว้ใจร่วมลงทุนหรือทำงานกับเค้าได้ตลอดไปในอนาคตมั้ยเพราะไม่แน่ใจว่าเค้ามีความจริงใจให้เราแค่ไหนเพราะรู้สึกว่ามีแต่เราที่ต้องคอยเอาใจเค้าตลอด

14. nerazzurriboyz1908

nerazzurriboyz1908 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2008
    เหตุสะเทือนใจ ไม่ทราบว่าเป็นเรื่องอะไรครับ เคยมีอาจารย์ท่านหนึ่งทักเกี่ยวกับ ช่วงอายุ 32 ปี เหมือนกันครับ แต่ท่านไม่บอกเกี่ยวกับรายละเอียด ว่าเป็นยังไง

อยากรบกวนบอกให้ทราบเป็นแนวทางน่ะครับ ว่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับตัวเอง เช่นอุบัติเหตุ,พิกลพิการ หรือเรื่องเกี่ยวกับคนใกล้ตัว พ่อ แม่ หรือพี่ เสียชีวิต ... ผมเป็นคนจิตใจไม่ค่อยมั่นคง กลัวสติจะไปไกลครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2012
  15. เกรฟ

เกรฟ สมาชิกใหม่

15 สิงหาคม 2012
    27 กย 2521 ค่ะ

รบกวนถามเรื่องงานและครอบครัวค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

16. Demi

Demi เป็นที่รู้จักกันดี

คุณVezz ค่ะ รบกวนขอเบอร์โทรด้วยนะคะ อยากขอรบกวนด้วยค่ะ

อยากดูอย่างละเอียดกับคุณVezzนะคะ
    ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ _/\_

17. taranaki

taranaki Active Member

19 สิงหาคม 2012
    เกิดเหตุการณ์ประหลาดกับตัวเองเมื่อประมาณ 2-3 ปีที่แล้วจริงค่ะแต่ไม่ทราบว่าคืออะไร ตอนนี้ก็นาน ๆ ครั้งจะเป็น ก็อาศัยสวดมนต์ภาวนา มีคำแนะนำใหมค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ พระแม่องค์ใหนไม่ทราบเหมือนกันค่ะ ใช่เจ้าแม่กวนอิมหรือเปล่า เป็นครั้ง แรกๆ จะหนึกถึงแต่ท่านค่ะ

18. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบแล้ว 2 พ.ย. 55
    1. nerazzurriboyz1908
    2. บันลือธรรม
    3. Namui
    5. taranaki
    6. ภูตจิ๋ว
    7. potato_to

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2012
  19. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ Diya ขยันจังเลย แวะมาเป็นกำลังใจค่า

20. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    ขอรบกวนด้วยค่ะ
    ญ จันทร์ 29พย14
    ช. พุธ 24พย14
    ขาดการติดต่อหลายเดือนแล้วเพราะไม่เข้าใจกันค่ะ
    1ตอนนี้เขารู้สึกอย่างไรกับเราบ้างค่ะ
    2มีโอกาสที่เขาจะติดต่อกลับมาหาเราไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ