ดูดวงฟรี พร้อมบอกวิธีแก้กรรม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ทัวร์ธรรม, 4 พฤษภาคม 2009.

1. ทัวร์ธรรม

ทัวร์ธรรม สมาชิก

30 กรกฎาคม 2007
    ดูดวงฟรี พร้อมบอกวิธีแก้กรรม
    --------------------------------------------------------------------------------
    รับตรวจดวงชะตาฟรี 3 คำถาม โดยแจ้งรายละเอียดเข้ามาทางอีเมลล์ jeabjess@gmail.com ดังนี้
    1) วัน เดือน ปี และเวลาเกิด
    2) สถานที่เกิด
    3) คำถามที่อยากรู้ 3 คำถาม ควรเป็นคำถามที่ชัดเจน
    เช่น ตกงานอยู่ จะได้งานทำเมื่อไร , ดวงเหมาะกับงานประเภทไหน , ยังไม่มีแฟน เมื่อไรจะเจอเนื้อคู่ , เนื้อคู่มีลักษณะอย่างไร หรือ มีแฟนคบกันมา เป็นเนื้อคู่กันหรือไม่ เป็นต้น
    ขอสงวนสิทธิ์ในการส่งคำพยากรณ์ทางอีเมลล์เท่านั้น เพื่อรักษาความเป็นส่วนตัวของเจ้าชะตา
    หากต้องการจะดูดวงแบบละเอียด เพื่อหาแนวทางแก้ไข การทำบุญที่ถูกต้องเพื่อให้ชีวิตดีขึ้น โดยไพ่ทาโร ไพ่ยิปซี เลขฐานชีวิต 7 ตัว ตอบทุกปัญหาชีวิต พยากรณ์ ดวงชะตา, กราฟไทย สามารถเจาะลึก ถึงวันที่มีกำลังของวัน, ไพ่ยิปซีทาโรท์ พยากรณ์แห่งจิตและวิญญาณ,สมพงษ์เนื้อคู่
    ขอให้คุณช่วยร่วม ทำบุญกับดิฉัน โดยการโอนเงิน จำนวน 199 บาท มาที่
    ขื่อบัญชี ปรีดา รัตนบุรี
    ธนาคาร ไทยพานิชย์ สาขา ภูเก็ต
    เลขที่บัญชี 537 270 2582

คุณส่งคำถาม มาเท่าไหร่ก็ได้ทีคุณอยากรู้ ดิฉันจะตอบทุกคำถามพร้อมทั้งบอกวิธิทำบุญที่ถูกต้องพร้อม ทั้งวิธีทำให้ชีวิต การงาน การเงิน ความรัก เจริญรุ่งเรือง ทุกคำตอบดิฉันจะส่งไปให้ทาง email ค่ะ หากคุณโอนเงินแล้วกรุณา โทรมาบอกดิฉันได้ที่ เบอร์ 081 271 6875
    ดิฉัน เอา เงินที่ได้ จากการดูดวงไปทำบุญด้วย อยู่บ่อยครั้งค่ะ ได้บุญแล้วยังได้ความสบายในด้วยนะค่ะ
    ขอให้คุณโชคดีค่ะ

ทุกคำถามพร้อมวิธีแก้ไข ทำชิวิตให้มีความสุขเจริญรุ่งเรือง ติดต่ออีเมลล์ jeabjess@gmail.com หรือโทร 081 271 6875

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2009
  2. sine2266

sine2266 สมาชิกใหม่

14พฤษาคม2521ปีมะเมียเวลา18.40นจังหวัดร้อยเอ็ด1เนื้อคู่ลักษณะอย่างำไร2.ชีวิตจะเป็นอย่างไร3.งานอะไรถึงจะเหมาะกับตัวเอง

3. Paradise1

Paradise1 สมาชิกใหม่

30 เมษา 2525 เกิดที่ภูเก็ต เวลาประมาณ 22:20ค่ะ
    ขอถามเรื่องความรักค่ะ ว่าทำไมถึงไม่ค่อยประสบความสำเร็จเท่าไหร่
    ทั้งๆที่ไม่เคยไปหลอกใคร ถือศีลด้วยค่ะ

จะได้เดินทางไปต่างประทศภายในปีนี้ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

4. Lek435

Lek435 เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 10 ก.พ. 2508 เวลา 04.20 น. คืนวันอังคาร พิษณุโลกค่ะ
    1.ทำธุรกิจอะไรที่เหมาะกับตัวเองคะ
    2.จะรำรวยอายุเท่าไหร่
    3.ลูกจะพึ่งพาได้หรือไม่

5. MeeBooN

MeeBooN สมาชิกใหม่

20 พฤศจิกายน 2008
    เกิด 5 กันยายน 2519 ปีมะโรง เวลา 19.27 น. จังหวัด กรุงเทพ
    1. ต้องทำงานด้านใดจึงจะเหมาะสมกับตัวเอง หมายถึงว่าขายของประเภทใดดีคะ
    2. กำลังรอเงินจากแม่(เอาบ้านไปกู้รอบสอง)จะมีโอกาสได้เงินไหม
    3. คนรักเก่า ๆ ที่เริ่มจะกลับมา จริง ๆ แล้วเค้าคิดอย่างไรกันแน่

6. ทัวร์ธรรม

ตอนนี้มี mail เข้ามาเยอะมากๆ ต้องขอโทษด้วยที่ตอบช้า แต่จะทยอย ตอบให้ทุก mail ค่ะ

7. เกศกนก สาริกบุตร

เกศกนก สาริกบุตร สมาชิก

เกิด วันจันทร์ที่23 ก.ย. 2511เวลา 07.13 สามีเกิด วันพุธที่ 17 ม.ค. 2511หลังเที่ยงคืน
    1.สามีติดยาเสพติดและโดนคดีเสพไม่ทราบว่าจะติดคุกหรือเปล่าคะ
    2.ดิฉันจะมีลูกหรือไม่คะked_sarikabud@hotmail.com

8. ทัวร์ธรรม

ตอบ
    เขาคนนี้มีผิวขาวเหลืองทอง รูปร่างไม่ใหญ่ไม่โต ตำราท่านว่ารูปร่างสมส่วนไม่สูงไม่ต่ำ พอเหมาะพอดี
    หน้าตายิ้มแย้มผ่องใส แต่อารมณ์ออกจะอ่อนไหว ไม่มั่นคงนัก มักใจน้อยโกรธง่ายหายเร็ว แต่ด้านการเงินนั้นขยันขันแข็ง หนักเอาเบาสู้ จึงมักมีการงานที่ดีมั่นคงทำให้มีทรัพย์ฐานะดี
    หากตกลงเลือกเป็นคู่ครองก็ควรเข้าใจศึกษากันให้ดี เอาใจเขามาใส่ใจเราให้มากไว้ ชีวิตคู่ก็จะราบรื่น

ชีวิตคุณไม่มีอะไรโลดโผน คุณ รอบคอบและละเอียดอ่อน ในการใช้ชีวิต

ขอให้คุณโชคดี ค่ะ

9. ทัวร์ธรรม

ตอบค่ะ

ตอนนี้คุณทุกทรมานใจเหลือประมาณ ขอให้คุณ เข้มแข็งนะค่ะ
    เรื่องสามีคุณเรื่องของกรรม ที่เขากระทำมา เขาจะต้องรับผลค่ะ
    ดวงคุณมีลูกยาก หรือ เลี้ยงยาก หาก มีเวลาคุณควรเข้ากรรมฐาน อย่างน้อย เจ็ดวัน สวดมนต์ไหว้พระ สวดพุทธคุณ ธรรมคุณ สังคุณ ต่อด้วยพาหุงมหา กา ทำอย่างนี้ทุก ๆวัน อย่างน้อย สาม เดือน จะเห้นความเปลียนแปลงในทางทิดีขึ้น ดูบทสวดมนต์ตามหลวงพ่อจรัญนะค่ะ ดิฉันเป็นลูกศิษย์ท่านค่ะ

10. Natthakorn

Natthakorn เป็นที่รู้จักกันดี

ยังดูให้อยู่หรือเปล่าครับ อยากลองดูบ้างครับ

จ. 30 เมษา 2533 มะเมีย 7.40 ที่สกลครับ

1.ผมมีโอกาสได้มีอำนาจในบ้านในเมืองพอที่จะเป็นฐานได้ช่วยเหลือประชาชนจำนวนมากให้ได้อยู่ดีมีสุขบ้างหรืเปล่าครับ(มีมากน้อยแค่ไหนครับ)

2.ถ้าผมอยากเปนอาจารย์สอนให้คนมีความรู้ไปปกครองดูแลประชาชนจะมีโอกาสไหมครับ(มากน้อยแค่ไหนครับ)

3.แล้วแต่คุณทัวร์ธรรมจะกรุณาดูให้ครับ ตรงๆไม่ต้องเกรงใจครับ
    ปล. ผมเปนนิสิตคณะรัฐศาสตร์ครับ
    ผมก็เลื่อมใสหลวงพ่อจรัญเหมือนกันครับ เคยไปเข้ากรรมฐานที่วัด3วัน แล้วก็ไปทำบุญที่วัดอัมพวันบ้างตามโอกาส อ่อ..สวดมนต์ตามแบบที่หลวงสอนเป็นประจำครับ

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
    ขอขอบพระคุณครับ

11. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับแล้วค่ะขอบคุณมากๆๆนะคะที่ดูให้

12. เกศกนก สาริกบุตร

เกศกนก สาริกบุตร สมาชิก

ดิฉันขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงที่ให้กำลังใจขณะนี้ดิฉันเริ่มสวดบทพาหุงมหากาได้ประมาณ 3 วันแล้วคะและตั้งใจจะทำไปตลอดชีวิตเลยคะ

13. เพียงหทัย

เพียงหทัย สมาชิกใหม่

17 กุมภาพันธ์ 2011
    รบกวนสอบถามค่ะ
    ชื่อ เพียงหทัย ไชยเสนบดินทร์
    เกิดวันเสาร์ ที่ 4 มีนาคม 2532 เวลา 04.01น. จังหวัดน่าน
    สอบถามเรื่อง
    1.อยากทราบว่าจะได้เรียนต่อปริญญาโทไหมค่ะ
    2.อยากทราบเรื่องการงานและการประกอบอาชีพค่ะ
    3.อยากสอบถามเรื่องการเงิน โชคลาภค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

14. daremim113

daremim113 เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2009
    นาย ปรัตถกร แก้วฉาย (ชื่อเก่า พิษณุ) เพศชาย

เกิด วันพุธที่ 11 ตุลาคม 2532 ปีมะเส็ง เกิดเวลา 15:27 น. จ.กรุงเทพมหานคร
    รบกวนถามดังนี้
    1. เรื่องความรักว่าคนรักจะกลับมามั้ย(คนรักเกิด วันอาทิตย์ที่ 3 กันยายน 2532 เวลา 01:45 น.)
    2. เรื่องหน้าที่การงานในอนาคต ครับ
    3. จะได้ทำงานตรงกับสายที่เรียนหรือไม่

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

15. chewsuper

chewsuper สมาชิกใหม่

ส่งไปทาง mail แล้วนะครับ

16. tan1251

tan1251 Active Member

7 กุมภาพันธ์ 2011
    ส่งเมลไปแล้วน่ะครับ รอๆๆ อิอิ

17. 339

339 สมาชิก

pm ไปแล้วนะค่ะ
    รบกวนด้วยค่ะ/ขอบคุณค่ะ

18. namsaidee

namsaidee Active Member

ส่ง Mail ไปแล้วค่ะ ยังไงรอคำตอบนะคะ ขอบคุณค่ะ

19. archa_tao

archa_tao Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2011
    ส่งเมล์ไปนะครับ ขอรบกวนด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ
    อนุโมทนา ในบุญกุศลที่จะเกิดขึ้นครับ สาธุ

20. poo1059

poo1059 สมาชิกใหม่

ส่งอีเมลล์ไปแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ