ดูดวงฟรี..? 1คำถาม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย panuchon, 10 กันยายน 2007.

1. panuchon

panuchon เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2007
    panuchon

คุณ im laww ผมลืมไปแนะให้ไปเติมบุญให้กับตัวคุณเอง พื้นดวงคุณทางการเงินดีอยู่แล้ว ดีกว่าคนอื่นอีกตั้งมากมาย ? เหลืออีกสองเดือนที่เหลือจะสิ้นปี ให้คุณไปซื้อน้ำมันไปเติมน้ำมันตะเกียงที่วัด ขวดละราว30กว่าบาท ทำบ่อยยิ่งดีครับ 2-3วันไปเติมที ให้อธิฐานขอให้สิ่งศักดิ์ที่อยู๋ในอารามวัดแห่งนั้น ช่วยเปิดทางเปิดกรรมให้ดาวการงานของลูกสว่างสดใส มีอาชีพที่เจริญมั่นคงอย่างแสงไฟในน้ำมันตะเกียงที่ไม่มีวันดับด้วยเทอด ไม่ก็ให้คุณนำเงินใส่ซองเขียนจ่าหน้าซองทำบุญช่วยค่าไฟวัด ตามกำลังทรัพย์ของคุณ ถวายให้แก่พระสงฆ์ทำอาทิตย์ละครั้งก็พอครับ..
    อีกวิธีหนึ่งไปซื้อหลอดไฟถวายวัดละ6หลอด ให้ครบ7วัด..แต่ให้ตั้งจิตอธิฐานให้ดีครับ..?

2. im_laww

im_laww สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2007
    ขอบคุณมาก ๆนะคะสำหรับคำแนะนำทั้งหมด ซึ้งใจมาก ๆ ค่ะ แต่ว่าตอนนี้อยู่ต่างประเทศก็จะพยายามทำให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ แล้วก็จริง ๆแล้วทำงานเดิมแหละค่ะ หรือก็คือเปลี่ยนบ้านหลังนี้ไปเลี้ยงลูกบ้านอื่นน่ะค่ะ ถ้าเปลี่ยนแล้วดีขึ้นก็ตัดสินใจเปลี่ยนแน่นอนค่ะ ขอบคุณมาก ๆ นะคะ ขอให้คุณก็พบกับสิ่งดี ๆ เช่นกันค่ะ

3. tima88_Thebest

tima88_Thebest Active Member

ขอเลือกไพ่
    ใบที่ 12
    ใบที่ 21
    ใบที่ 2
    ขอถามว่าจะมีบ้าน มีรถเป็นของตัวเองไหมค่ะ ?
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ อนุโมทนาบุญ ที่ดูและทำนายให้นะค่ะ Tima ค่ะ

4. im_laww

im_laww สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2007
    ที่ถามว่าเป็นโสดหรือเปล่า ขอตอบว่า เป็นโสดค่ะ แล้วยังไงต่อหรือคะ อยากรู้จังค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

5. panuchon

panuchon

คุณ krita ถ้าคุณจะไปทวงเงินลูกหนี้ของคุณช่วยนึกหน้าถึงลูกหนี้คนนี้แล้วเลือกไพ่มาด้วยครับ..
    คุณ im laww ถ้าดูไพ่ชุดเก่าที่คุณเลือกไว้ ปีนี้คุณจะต้องเป็นอยู่เป็นโสดไปก่อนนะครับ? ถ้าคุณจะถามต่อว่าเมือ่ไหร่จะเจอ ให้คุณถ่ายรูปมือทั้งสองข้างส่งมาให้ผม แต่ให้ใช้กล้องแบบที่ร้านถ่ายรูปเขาถ่ายกัน บอกเขาว่าต้องการถ่ายเส้นลายมือ ที่ไทยรูปละไม่เกิน50บาท แต่ต่างประเทศไม่ทราบครับ?ถ้าใช้กล้องธรรมดาไม่ต้องส่งมานะครับ..ขอบคุณครับ

6. panuchon

คุณ tima88 เศรษฐกิจพอเพียงไปก่อนครับช่วงนี้.. ถ้าปีไหนที่ดวงคุณพุ่งแรงสุดๆก็จะซื้อได้ทุกอย่างละครับ..

7. tima88_Thebest

tima88_Thebest Active Member

อนุโมทนาค่ะ ที่ดูดวงให้ ขอบคุณค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      8.9 KB
      เปิดดู:
      125
  8. ร่มโพธิ์

ร่มโพธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเลือกใบที่ 1 ที่ 19และใบที่16ครับ
    รับราชการอยู่ กำลังจะสอบเลื่อนตำแหน่ง จะได้ไหมครับ
    ขอบคุณครับสำหรับการทำนาย...

9. นายศรัญญู

นายศรัญญู สมาชิกใหม่

ผมจะเป็นทหารไหมครับ

10. panuchon

panuchon

คุณ ร่มโพธิ์ เตรียมตัวสอบบ้างหรือเปล่าเอ่ย? ถ้าเตรียมตัวมีความมั่นใจสักกี่เปอร์เซนต์..ถ้าเวลาเหลือไม่มากคุณจะต้องเร่งสปีดหน่อยแล้วละ..ไม่งั้นปีนี้มีสิทธิ์กินแห้วแน่งานนี้คุณ?

11. ka_jiap

ka_jiap Active Member

15 กันยายน 2005
    สวัสดีค่ะ
    รบกวนฝากดูดวงเรื่องความรักให้หน่อยนะคะ
    ตอนนี้สับสนในตัวเองมาก
    เราเลิกกับแฟนเก่ามาเกือบ 2 ปีแล้ว และเราเองก็มีคนใหม่แล้วด้วย
    แต่ยิ่งคบก็ยิ่งรู้สึกว่าไม่ใช่ค่ะ

และยิ่งคิดถึงแฟนคนเก่ามากๆ เลยจะฝากถามว่า เค้าจะมีโอกาศกลับมาหาเราอีกไม๊คะ
    หรือว่าต้องตัดใจไปเลยคะ

ไพ่ที่เลือกคือ 1 27และ 28 ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

12. panuchon

panuchon

คุณ ka jiap ผมตอบให้ทางเมล์แล้วครับ..

13. ka_jiap

ka_jiap Active Member

15 กันยายน 2005
    ..... ได้รับเมล์แล้วค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

14. JINTAWADEE

JINTAWADEE เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2007
    รบกวนด้วยค่ะ
    ขอเลือกไพ่ใบที่ 2, 14 และ 16
    ขอเรียนถามว่า สามีที่แยกทางไปจะได้กลับมาอยู่ร่วมกันหรือไม่
    ขอบคุณคะ

15. panuchon

panuchon

คุณ jintawadee แฟนคุณมีปัญหานะครับ รักสามเศร้า.. ไม่ก็หลงเด็กเอาะๆอยู่อะครับ? ปีนี้ยากครับ..

16. thasany

thasany Active Member

23 กันยายน 2006
    เลือก 3, 4 ,24 จะมีคู่ครองได้อยู่กินกันหรือไม่

17. pookpuinarak

pookpuinarak เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเลือกเลข 3 17 23 อยากทราบว่าแฟนที่คบกันตอนนี้ใช่คนที่จะอยู่กับเราไปตลอดชีวิตหรือเปล่าค่ะ.....ขอบคุณคะ

18. man2514

man2514 สมาชิกใหม่

17 สิงหาคม 2007
    ผมเลือกใบที่ 15 22 32
    ผมจะได้ย้ายงานกลับที่กรุงเทพฯหรือไม่

19. KRITA

KRITA เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2007
    7,39,44 ครับ เห็นหน้าลูกหนี้ชัดเลยครับ จะได้ไหมครับ

20. panuchon

panuchon

คุณ krita สถานการณ์ตอนนี้ 2เดือนที่เหลือของปี ยากครับ ไม่มีทางได้เงินคืนเลยครับ
    คุณใช่คนที่เคยฝากข้อความไว้หรือเปล่าครับ..น่าเห็นใจนะครับ หากคุณวางแผนคิดที่จะทำอะไรในช่วงนี้ ลำบากหน่อยครับ? ยังไงปัญหาของคุณ ต้องตรวจดูอย่างละเอียด เมล์มาได้ครับหากสนใจที่จะดูจริงๆ