ดูดวงแบบสัมผัสญาณสื่อผ่านไพ่สามก๊กโดย อ.เอื้องคำ ปรึกษาฟรีค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย เอื้องคำ, 17 พฤศจิกายน 2010.

1. เอื้องคำ

เอื้องคำ สมาชิก

17 พฤศจิกายน 2010
    ชีวิตคือ การเรียนรู้และต่อสู้ ตั้งแต่วันแรกเกิดจนถึงวันตาย เราต้องใช้ชีวิตตามวิถีทางของธรรมชาติคือการลองผิดลองถูก แต่จะทำอย่างไรให้การลองของเรามันอยู่บนวิถีของการลองถูกให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ ซึ่งผลที่เกิดขึ้นมันจะทำให้เรามีความสุขและประสบความสำเร็จในการตัดสินใจนั้นๆ

ในการดูดวง ส่วนใหญ่แล้วคงไม่มีใครสามารถบอกกล่าวถึงสิ่งที่จะเกิดขึ้นกับชีวิตประจำวันของเราได้อย่างละเอียด เพราะมันเป็นรายละเอียดปลีกย่อย

ปัญหาหลักใหญ่ของคนเราก็หนีไม่พ้นเรื่อง งาน เงิน ความรัก สุขภาพ ซึ่งเราสามารถล่วงรู้ได้ว่า ตัวเองจะโชคดีหรือโชคร้ายในเรื่องอะไร เมื่อไร แต่เมื่อเวลาที่เหตุการณ์นั้นๆ มาถึงตัว นั่นคือการเผชิญหน้ากับรายละเอียดปลีกย่อยที่กำลังรอการตัดสินใจจากตัวเราเอง ซึ่งมันเป็นเรื่องที่จุกจิกกวนใจจนยากที่จะตัดสินใจ

ไพ่สามก๊ก เป็นอีกตัวเลือกหนึ่งที่จะทำให้คุณมีข้อมูลเพิ่มเติมในการวางแผนและแก้ไขปัญหาชีวิต เสมือนหนึ่งมีกุนซือแขนงต่างๆ อยู่ข้างตัว

ลองมาไขข้อข้องใจในทุกปัญหาชีวิตของคุณ ด้วยการสัมผัสญาณสื่อผ่านไพ่สามก๊กกับ อ.เอื้องคำ ดูซิค่ะ

ปรึกษาฟรีกันก่อนได้นะ
    1. กำหนดหัวข้อที่จะถามเพียง 1 หัวข้อ (งาน เงิน ความรัก สุขภาพ)
    2. ระบุคำถามให้ชัดเจนจากหัวข้อที่คุณกำหนดไว้ จำนวน 3 ข้อ
    3. ระบุชื่อ - สกุล และ อายุ มาด้วย
    4. แล้วส่ง e-mail มาที่ aoungkom@gmail.com

หากต้องการความเป็นส่วนตัว
    1. ค่าดูครั้งละ 199 บาท
    2. กรุณาโทรนัดเวลาและรายละเอียดในการโอนเงินมาที่ 081-2691825
    (8.00 - 20.00 น.)
    3. หากต้องการปรึกษาด่วน กรุณาระบุคำว่า "ด่วน" มากับข้อความใน sms
    ให้ทราบด้วย (เพื่อสะดวกในการจัดเวลานัด)

2. soundproof

soundproof สมาชิกใหม่

ผมส่งอีเมล์ไปแล้วนะครับ

3. Benim

Benim สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนด้วยนะค๊ะ ขอบคุณค่ะ

4. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งไปแล้วครับ รบกวนช่วยกรุณาด้วยนะครับ

5. tnktnk

tnktnk Active Member

29 กรกฎาคม 2010
    ส่งรายละเอียดไปทางเมลแล้วนะครับ

6. bsert

bsert Active Member

รบกวนดูดวงด้วยค่ะ

ส่งข้อมูลไปทางอีเมลให้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

7. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    ไม่เห็นตอบกลับเลย สงสัยจะไม่ฟรีจริง

8. soundproof

soundproof สมาชิกใหม่

ไม่มีการตอบกลับเลยครับ