ดูดวง ตรวจกรรม ศาสตร์ลายเส้นจิตผัส ไพ่พุทธญาณพยากรณ์...

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คนสามตา, 22 มิถุนายน 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. คนสามตา

คนสามตา เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2008
    ทุกเรื่องราวของชีวิต กรรมลิขิต หรือตนเป็นผู้กระทำ​

===> หมอดูลายเส้นจิตสัมผัส <===
    รู้หัสกรรมผ่านลายเส้น ตรงจุด แม่นยำ ชัดเจน
    ปรึกษาปัญหาชีวิต หาทางออกไม่ได้ ไม่รู้จะปรึกษาใคร
    ช่องทางนี้ https://www.facebook.com/thesixthsensepayakorn

===> ไพ่พุทธญาณพยากรณ์ <===
    ชี้ตรงจุด หยุดตรงเหตุ แก้ตรงกรรม กับไพ่พุทธญาณ
    ปรึกษาเสริมบุญหนุนบารมี รู้ทันกรรมวิบาก
    ช่องทางนี้ https://www.facebook.com/yansamta

===> ศูนย์ฝึกพลังจิต มโนปริยญาณ <===
    ฝึกจิต เปิดตาสาม บรรจุตาธรรม ทิพยจักขุญาณ
    ปรึกษาเรื่องของจิต สอบอารมณ์ สะสมบารมี
    ช่องทางนี้ https://www.facebook.com/palungjitonline

===> หมอพลังจิต ญาณสามตา <===
    สำหรับสมาชิก ทุกเรื่องราวติดต่อตรงในอินบ็อกซ์
    ช่องทางนี้ https://www.facebook.com/tammaonline

*** เตือน ***
    กรณีปรึกษาดูดวงถอดรหัสกรรม
    ห้ามปรึกษาพร้อมกัน ๒ แบบ
    หากพบว่าถามมาซ้ำซ้อนจะตัดสิทธิ์ทันที

แจ้งข่าวโดย : หมอดูพลังจิต ญาณสามตา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 เมษายน 2016
  2. kurei

kurei Active Member

14 มิถุนายน 2008
    อังคาร 20 มิถุนายน 2532 มะเส็งฮะ
    เรย์อยากทราบเรื่อง
    การเงิน
    การเรียน
    กะความรักเมื่อไรจะมีฮะ

อา..และเรย์เพิ่งฝันเห็นแม่เมื่อชาติที่แล้วอะฮะ
    ควรทำไงดีอะ
    เรย์ว่าจะไปทำบุญโลงศพอะฮะจะดีหรือเปล่า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 มิถุนายน 2008
  3. nerazzurriboyz1908

nerazzurriboyz1908 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2008
    อาทิตย์ 24 เมษายน 2526 ปีกุน
    ขอทราบเรื่อง
    1.การงาน
    2.การเงิน
    3.การปฎิบัติธรรม
    ขอบคุณครับ

4. คนสามตา

เวลานะไม่ได้แจ้งมา...

๑.การเรียน...เป็นคนฉลาดถ้าทำจริงเรียนจริงนะ แต่ถ้าไม่สนใจมันจะจบได้อย่างไร มัวแต่ติดเพื่อนติดแฟน ชักพาไปทางอื่นระวังเหอะ จะเสียเรียน

๒.การงาน...ก็ใจร้อนเสียนี้กระไร ทำงานร่วมกับใครเป็นขัดใจไม่ได้ แล้วอย่างนี้จะทำงานร่วมกับใครเขาได้นานละ อย่าใจร้อน ยอมเพื่อนบ้าง อย่าคาดหวัง กร่างเกินไป

๓.ความรัก...ตอนอายุย่าง ๑๖ ปีหนีออกจากบ้าน ตามแฟนไปทำไมละ แล้วสุดท้ายเป็นไงละ เลิกกันอยู่ดี อ้อถ้าเคยทำแท้ง หรือแท้งโดยไม่ตั้งใจก็ตามนะ ได้สร้างกรรมแล้วนะหนูเอ๋ย ให้รีบแก้กรรมเสียนะ ก่อนที่จะมีวิบากกรรมมาอีกมา แต่ถ้าในอดีตยัง ในอนาคตต้องยิ่งระวังไว้ให้มากเลย

๔.การเงิน...ทำให้ตายก็ไม่เหลือหรอกอีลูกสาวเอ๋ย ก็จ่ายเงินเก่งอย่างนี้ ไม่รู้จักเก็บ เอาแต่ใจ อยากได้ซื้อเลย ต่อไปจะจนนะระวัง ตั้งหลักไว้ให้ดี ที่อยู่ก็ต้องพึ่งคนอื่น บ้านมีต่อไปก็เป็นหนี้จนตายเลยนะ ระวังไว้ อย่าประมาท ตั้งสติดีๆ
    รักดีๆเข้ามาอีกที่นึ่งก็ต้องตอนอายุย่าง ๒๕ ปีนู้นแหละ ส่วนปีอื่นๆ แค่คบๆ ผ่านๆไม่จริงจัง อ้อได้ผัวชาวบ้าน พ่อหม้ายลูกติด หรือเป็นเมียน้อยเขาโดยรู้อยู่แก้ใจ หรือแกล้งไม่รู้ก็ตามนะ บาปกรรมทั้งนั้นแหละลูกเอ๋ย...

อย่าลืมก๊อปที่กล่าวมานี้เก็บไว้อ่านนะ...เตือนความจำ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 มิถุนายน 2008
  5. bimmy

bimmy เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2005
    ๑.วันพุธ
    ๒.วันที่ 20
    ๓.เดือน มกราคม
    ๔.พ.ศ.2525
    ๕.ปี ระกา

๖.เวลา 9.50 น.เช้า

อยากถามเรื่องการงานค่ะ(ตอนนี้ตกงาน)
    และอนาคต ขอบคุณค่ะ

6. kurei

kurei Active Member

14 มิถุนายน 2008
    พี่ฮะ-*-เรยืเกิด 15.20 นาทีฮะ
    พี่ฮะเรย์ไม่เคยหนีออกจากบ้าน55+
    แฟนก็ยังไม่มี^^~

ยังมะเคยแท้งด้วยเพราะยังมะเคยท้อง

การเรียน...เป็นคนฉลาดถ้าทำจริงเรียนจริงนะ แต่ถ้าไม่สนใจมันจะจบได้อย่างไร มัวแต่ติดเพื่อนติดแฟน ชักพาไปทางอื่นระวังเหอะ จะเสียเรียน

๒.การงาน...ก็ใจร้อนเสียนี้กระไร ทำงานร่วมกับใครเป็นขัดใจไม่ได้ แล้วอย่างนี้จะทำงานร่วมกับใครเขาได้นานละ อย่าใจร้อน ยอมเพื่อนบ้าง อย่าคาดหวัง กร่างเกินไป

55+สองอันนี้ถูกฮะ

ยังไงก็ขอบคุณนะฮะ

ก็อปเก็บแหละฮะ

7. คนสามตา

๑.การงาน
    ทุกงานย่อมมีปัญหา แล้วเราจะไปเครียดกับมันทำไมให้มากมายละ ทำงานจริงจังรับผิดชอบงานดี แต่มันเครียดนะ อ้อถ้าเข้าหุ้นทำอะไรร่วมกับเพื่อนนะ ระวังมันจะแตกคอกันเลย เสียเพื่อน จำไว้อย่าเข้าหุ้น อย่าเล่นหุ้น ทำอะไรทำได้ ทำคนเดียวไปเลย ประเภทงานที่ทำ วิศวกร สถาปนิก ทหาร นายหน้า การเพาะเลี้ยง เกษตรกร ทำได้ทั้งนั้น แต่เหนื่อยหน่อยนะ เหนื่อยแล้วดีจะได้ใช้ความคิด ความเครียดระบายออกมา จนได้งานที่มันสุดยอด ลูกเอ๋ยทำงานทุกอย่างจะพบปัญหาแต่เราจะฝ่าฟันมันผ่านไปได้หรือไม่ อยู่ตรงนี้เอง

เอาเป็นว่าชีวิตเกิดมามี กรรม คือต้องทำตลอด หยุดไม่ได้ หยุดแล้วหมดคนพึ่งเราหลายคน พี่น้องก็ด้วยไม่ถูกกันเลย ขัดกันตลอด ร่วมกันสร้างไม่ได้หรอก มันต้องแยกกันทำ ทุกอย่างนั้นแหละ

๒.การเงิน
    ได้จากงาน ถ้าหยุดงานก็หมดเงิน เงินเก็บมีดีใช้ได้ ลูกได้ใช้ ลูกได้ดี มีประคองลูกจนจบเรียน

๓.เป็นคนดี พอมีเงินไม่ยากจน แต่คิดทำการใดเกินตน เกินควรจักทุกข์ใจตนไม่ดี

ทำสมาธิได้ แต่จิตอ่อนไหวง่ายไหลตามอารมณ์บ่อย ต้องประคองให้ดี ปฏิบัติธรรมได้ แต่ต้องชนะมารจิตให้ได้ มันหนักมาก

ทำบุญได้แต่ติดมาร ได้บุญไม่มาก มีอุปสรรคเสมอ คือ มารจะมีส่วนร่วมด้วย ถ้าจะเข้าวัด แฟนขัด ก็จบแล้ว ถ้ามีลูกจะเข้าวัด ไปให้ขาดก็ไม่ได้แล้ว นี้มันเป็นอย่างนี้

ตอนนี้มีคนรักแล้ว ถึงจะไม่จริงจังนะ ระวังปัญหาในภายหน้าจะมาอีกมาก แล้วยิ่งปีนี้ถ้ามีลูกด้วย ยิ่งแล้วใหญ่...

อ้อวัน พฤหัส พ.ย. ปีนี้ สูญเสียผู้ใหญ่ มารดานะ

เนื้อคู่เป็นคนแก่กว่า อยู่คนละภาค คนละศาสนา แม่หม้าย เคยมีครอบครัวมาแล้วได้ยิ่งดีนะ ถ้ายังไม่พบ ปีนี้มาแน่

ผู้ใหญ่ไม่เห็นด้วยหรอกกับแฟนคนที่คบกัน แต่ในเมื่อเรารัก เราเลือกแล้ว มันก็ต้องดื้อกันต่อไป

...จงใช้ชีวิตอย่างไม่ประมาทเถิด...อย่าขัดใจพ่อ อย่าต่อปากแม่ ทำได้แค่นี้ก็ดีแล้ว สมาธิก็นิ่งแล้ว เรียกว่ากรรมไงลูก...

8. Bon chance

Bon chance Active Member

สวัสดีค่ะ รบกวนดูดวงให้ด้วยนะคะ
    วันอังคาร ที่ 18 มีนาคม 2523 ปีวอก เวลา 10.53 น.
    *เรื่องธุรกิจ อยากจะเปิดร้านภายในปีนี้จะได้ไหมค่ะ
    *อยากมีลูกอีกคนไม่ทราบปีนี้พอจะมีลุ้นไหมค่ะ
    *ไม่ทราบว่าสื่อกับเจ้ากรรมนายเวรได้ด้วยไหมค่ะ คืออยากทราบว่าเขาต้องการอะไรเป็นพิเศษไหมนอกจากที่ปฏิบัติอยู่น่ะค่ะ

ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

9. ภัทรศีล

ภัทรศีล เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2008
    :cool:.เลิกดูดวงแล้วค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2010
  10. คนสามตา

๑.การงาน

ดิ้นรนไปก่อนนะ จะเดือดร้อนเพราะคนอื่น ผู้ใหญ่จะให้ร้าย ทำการใดก็ติดขัด เอาเป็นว่าไม่ว่าทำงานใดในระยะนี้ต้อใช้ความอดทนๆๆๆมากๆทีเดียว เพราะปัญหามันอยู่ที่หัวหน้างาน เจ้าของกิจการ

ประมาณสองปีจากนี้ไปนะจึงจะค่อยดีขึ้น งานก็ขัด รักก็ล้ม ระทมทรวง
    วิธีแก้ คือ อดทน ทำ รอ อดทน จึงจะผ่านไปได้ ถ้าทำบุญบ่อยๆจะดีมากอนิสงค์จะส่งให้ได้ดีขึ้นนะ

ที่นี้เราเองปัญหาก็มีอยู่แล้ว ในเดือน พ.ย. ทะเลาะกับคนรัก เรื่องเงินๆทองๆ ที่มันติดๆขัด หมุนไม่ทัน จ่ายไม่พอ ก็หนักหนา แค่แยกๆกันอยู่เท่านั้นเอง

หมั่นเร่งสร้างทาน ภาวนาบุญไว้มากๆ

11. Sarikanon

Sarikanon สมาชิก

10 มิถุนายน 2008
    เกิด วันอังคาร
    วันที่3 เดือน6 ปี2529
    ปีเสือ
    เวลา 10.10 นาฬิกา

อยากถามเรื่อง
    1.อำนาจจิต ของผมต้องฝึก อีกนานใหม ประมาณว่าผมต้องฝึกอีกนาน ใหม?
    ถึงจะสำเร็จ ฌาน4 บอกเป็นคร่าวๆก็ได้ เพราะตอนนี้ผมยังไม่รู้ว่าจะมีวิบากกรรมอะไรมาบดบัง การฝึก กรรมฐานผมรึปล่าว
    2.การเงิน
    3.การงาน
    4.สุขภาพของผม
    5.ความรัก

ขอบคุณมากนะครับ ผมอาจจะถามเยอะหน่อย

12. คนสามตา

ตอบ
    ๑.ลงทุนมีคนร่วมมีคนลงทุนให้นะ มันดีมาตั้งแต่เดือน เม.ย. แล้ว แต่เชื่อเถอะ มันดีมันได้จริง แต่มันดีต้น เสียปลาย หรือ ถ้าจะทำจริงก็เดือน ก.ค.นี้แหละ

ตอนนี้ยังลังเลใจอยู่เลย ว่าดีหรือไม่ดี แล้วต่อไปจะดีแค่ไหนละ
    เอาเป็นว่าปีนี้มีคนรักถูกใจ หรือได้ลงทุนร่วมกับคนที่ชอบพอกัน ปีนี้คงจะทำอยู่แล้ว ถึงผมบอกว่าไม่ได้ก็ไม่มีผล มันเป็นกรรมนะ

จะว่าไม่ดีที่จะลงทุนก็ไม่ใช่ จะว่าดีก็ไม่ใช่ แต่ถ้าทำปีนี้ ปีหน้ามันมีปัญหาแตกแยกก็แล้วกัน หุ้นก็ไม่ดี ทั้งชีวิตไม่ควรค้ำประกัน ไม่ควรเข้าหุ้นส่วนกับใคร แต่อย่างว่าละกรรมมันต้องการให้มาพบกับคนที่เราคิดว่าดีไว้ใจได้ เขาดีจริงๆ รักเราให้เราทุกอย่าง ถูกใจเราดีจริง แต่อย่าลืมสิ่งที่มันกระตุ้นเตือนอยู่ภายในลึกๆนะ ที่รู้สึกว่าจะไปไม่ไหว ที่รู้สึกว่าจะต้องมีอุปสรรค รู้สึกว่ามันยัแปลกๆอยู่นะ ตรงนี้เรียกว่าบุญมาเตือน แต่เราพยายามไม่เชื่อมันนะ

๒.เดือน ส.ค. ติดลูกถ้าปล่อยมาแล้ว เด็กผู้หญิงมาเกิด

๓.เจ้ากรรม
    โทสะกรรม คือ กระทำการด้วยความโกรธ จะมีอุปสรรค ศัรตูค่อยขัดขว้างเสมอ ทำการใดมักมีอุปสรรคไม่สำเร็จ มักจากที่อยู่

วาทะกรรม คือ มักผิดคำพูด กลับกลอกเพื่อเอาทรัพย์ เพื่องานตน นี้มันหลอกให้ทำกรรมนะ จะมีคนที่เข้ามาทำให้ผิดหวัง ผิดใจ เสียความรู้สึก ถูกคนอื่นหลอกเราเช่นกัน จึกมักได้รับความทุกข์ เครียด เหนื่อยมาก กับงานที่ตนทำทุกอย่างเสมอๆ

ราคะกรรม คือ มักรักมักหลง มักชอบในกาเม มันจึงทำให้รักไม่สมหวังตั้งแต่แรกแล้ว ที่รักไม่ได้ หรือรักได้แต่มันไม่สมบูรณ์หรอก ได้คนที่เขามีพันธะอยู่แล้ว เป็นเมียน้อยเขาโดยไม่รู้ หรือ เป็นเมียหลวงโดยไม่รู้ มันเป็นอย่างนี้เองกรรม รักมันเลื่อนลอย

จริตกรรม คือ ใช้มารยาไปในทางที่ผิด ใช้จริตไปในทางหวังผล ใช้อารมณ์ไปในทาง ผิดธรรม คิดไปในทางอกุศล กรรมมันมากนะไม่จบถ้ามาบอกให้หมด

เอาเป็นว่า...ข่มกิเลสให้สงบ สยบตัวอยากเสียบ่อยๆ...
    สุดท้ายก็ต้องปีหน้ามันจึงรู้ว่าความรู้สึกบางอย่างนั้นจริง...

13. boondarikp

boondarikp สมาชิกใหม่

31 พฤษภาคม 2008
    ช่วยดูให้ด้วยนะคะ

เกิด วัน อาทิตย์ ที่ 15 เมษายน 2522
    เวลา 10.55 น ปี มะแม

ต้องการทราบเรื่อง เรียน, งาน , เงิน และครอบครัว ค่ะ
    ช่วยตอบด้วยนะคะ

14. chocolatus

chocolatus Active Member

รบกวนด้วยคนค่ะ

เสาร์ 8 สิงหาคม 2524 ปีระกา 13.38

อยากทราบเรื่อง การงาน ไปทำต่างจังหวัดดีหรือไม่ดีค่ะ มีข้อแนะนำอย่างไร เคยดูดวงแล้วบอกว่าอยู่บ้านจะทำให้บ้านร้อนประมาณนี้อะค่ะ ให้ย้ายทะเบียนบ้าน
    ครอบครัว เนื่องจากช่วงนี้เป็นไข้เกือบทั้งบ้าน ปัญหาแต่ละบุคคลก็เยอะ เกิดจากเจ้ากรรมนายเวรหรือเปล่าค่ะ เพราะน้องสาวฝันแปลก ๆ น่ากลัวทีเดียว
    ความรัก เนื่องจากเคยดูดวงให้เลี่ยงคนผิวดำซึ่งเป็นเจ้ากรรมนายเวรค่ะ อยากทราบว่าจริงไม่จริงยังไงค่ะ ขอทราบลักษณะคู่แท้ด้วยค่ะ
    การปฏิบัติธรรม ขอข้อแนะนำเพิ่มเติม

ขอบคุณค่ะ

15. คนสามตา

๑.เนื้อคู่
    ในช่วงอายุย่าง ๒๕ ปี ที่ผ่านมา เคยวาทะแตกแยกแตกรักมา คนรักอายุมากกว่า มีภาระไกลกันมันจึงแตก รักครั้งนั้นหนาจึงนำทุกข์มาสู่ตน ผิดใจกับผู้ใหญ่เพราะความรักเป็นเหตุ จึงต้องเลิกกันไป
    คู่แท้ไม่มี มีแต่คู่เลื่อนลอย ไม่ค่อยมั่นคง รักจักเสีย เสียใจในรักมักไม่สมหวัง ติดค้างในจิตใจ รักใครมักไม่ได้
    ในเวลานี้ ปีนี้มีคนมาชอบ แต่ก็ไม่เป็นผลเพราะคุณคงไม่จริงจังอะไร ในอายุย่าง ๓๒ ปี จะมีเข้ามาอีกครั้ง แต่รักนั้นย่อมมีทุกข์ คนรักอยู่ไกลกัน หรือได้พบแล้วต้องจากกัน แต่รักนั้นยังคงอยู่ ประคองใจกันและกัน
    ถือศีลขอกาเมไว้ให้จงหนัก อย่าผิดเลย

๒.การเงิน
    หมุนเวียนติดขัด ไม่ดีมักมีปัญหา มีคนคอยช่วยใช้ คอยสร้างปัญหา หรือนำพาไปช่วยเหลือญาติตน จนสูญเปล่าเงินเราหนอ

ไม่รวย พอตัวประคองอยู่ไม่ลำบาก แต่ไม่มากถึงเศรษฐี จักได้ดีมีทรัพย์สินเป็นที่ดิน ที่มรดกจึงไม่ตกถึงลำบาก

๓.การงาน
    มักไม่ลงรอยกับผู้ใหญ่ จึงทำให้ไม่สบายใจ ทำให้ท้อแท้ใจได้ จึงระวังไว้เพราะปากตน พาจนเอง

แต่งานที่ทำก็อยู่ได้มีอุปสรรคบ้างแต่ทนได้ไม่ตกอับ

...ถ้าจะปฏิบัติให้ดีอย่าลังเล ทำให้จริง นิ่งให้ได้ เมตตาหาย จิตมารแทรก ศัตรูมา พาตกจริต ติดนิมิต ติดกรรมเอย...

16. คนสามตา

ตอบ

๑.นานอยู่นะท่านเอ๋ย...
    ดูจิตท่านนะ
    ๑.มโนจริต เสียมาก ตกที่จิต แล้วมันจะนิ่งได้อย่างไรละนี้ ต้องแก้ให้หนัก ต้องตัดวิตกจริตอารมณ์นิมิต มารยาจิตให้ได้ พอจะถึงได้ง่าย

แต่มีดีอยู่ตรงมีเทวธรรมมาคอยแทรกคอยแก้ให้อยู่เสมอ แต่ต้องตัดอย่าไปติด พอมันเริ่มนิ่งจะมี มารมาแทรกตรงเพศอารมณ์ตรงนี้มันจะแรงเข้ามาทดสอบ เพราะเคยผิดกับเด็กๆอายุน้อยไว้ตรงนี้ต้องขมา อโหสิกรรม สลัดออกให้ได้ ถ้าเจ้ากรรมยังมีชีวิตอยู่ให้ขอขมาสด ถ้าเสียชีวิตไปแล้วขอขมากรรม

ดูนะดวงจิตท่าน ...เทวดาหลงโลกีย์ มีอารมณ์ใคร่อยู่เป็นนิด...

เมตตาจริต ไม่เสีย ถือว่าดี แต่ต้องปฏิบัติให้สม่ำเสมอ แผ่เมตตาบ่อยๆดีแล้ว ได้รับผล นิ่งเร็ว แต่ติดอารมณ์

โทสะจริต เสีย ได้แล้วติด สงสัยจะได้แค่ที่ตั้งไว้ ถ้าเตโชกสิณ หรือวาโยกสิณ ถ้าปฏิบัติทางนี้ติดนาน ติดแน่นแน่นอน

๒.เงินหมุนติดขัด เงินเก็บพอมีต่อไปได้จากการทำงาน ลาภลอยก็มี แต่การหมุนเวียนเงินมักสะดุด มีปัญหาได้ แต่ไม่ต้องห่วงตัวช่วยมีเสมอ

๓.ครู อาจารย์ นักวิชาการ ผู้พิพากษา ตุลาการแพทย์ การกุศลต่างๆได้ดี

๔.โรคประสาท ฟุ้งซ่าน ข้อต่อ กระดูกอก

๕.ดี ได้คนถูกใจ ติดไปไหนไม่ได้ จะบวชก็อดแน่นอน จะได้ฌาณ หรือได้นาน อยู่ตรงนี้แหละ

...กรรมมีไว้ทดสอบ ไม่ใช้มีไว้เก็บ รู้จักรับกรรม นำมาใช้ทดสอบจิต ผ่านลิขิต กรรมก็สูญ สู่พระนิพพาน...

17. ภัทรศีล

ภัทรศีล เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2008
    ขอบคุณมากค่ะ ที่เสียสละเวลาดูให้ ว้า ไม่มีคู่แท้ เสียใจจัง

18. faithful

faithful สมาชิกใหม่

25 พฤษภาคม 2008
    ๑.วันเกิด --- อังคาร
    ๒.วันที่ ---- ๗
    ๓.เดือน-----มิถุนายน
    ๔.พ.ศ. -----๒๕๓๑
    ๕.ปี --------มะโรง
    ๖.เวลา --------๑๑.๐๗

อยากทราบเรื่อง (มาแก้ไขค่ะ)
    1.ความรัก (จะมีโอกาสสมหวังกับคนที่รักอยู่ตอนนี้มั้ยคะ...ไม่แน่ใจว่าเค้ารักเรารึป่าวอ่ะค่ะ)
    2.โรคภัย(คนในบ้าน) จะมีใครเจ็บป่วยร้ายแรงมั้ยคะ คุณแม่ไม่สบายอยู่ค่ะ (กลัวจะเป็นมะเร็ง T^T ห่วงท่านมากๆค่ะ)

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

19. คนสามตา

ตอบ
    ๑.ทำได้ดี มีให้เลือกทำ ชีวิตไม่ตกต่ำ เพราะอยู่ที่สูง กล้าเสียงภัย ชอบท้าทาย ช่วยตนเองยามวิกฤติเอาตัวรอดไม่ตายที่สูงแน่นอน กลัวจะนอนตายบนอกสาวๆนะสิท่าน

๒.ระวังเถิดมีหลายบ้าน มันจะเพลีย เสียชีวิตเพราะติดกาเม รักต้องจากพรากกันบ่อย แต่ค่อยกลับมาใหม่

อ้อระวังนะผิดกาเมมากๆ ต่อไปจิตมันจะเหวี่ยงให้สลับกลับเพศ ชอบเพศเดียวกันพาลจะยุ่ง

...กาเมนั้นมันสุขสุดประมาณ แต่ก็พาลพาลงนรก ตกตำนาน...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มิถุนายน 2008
  20. Sarikanon

Sarikanon สมาชิก

10 มิถุนายน 2008
    ขอบใจมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้