ดูลายมือให้หน่อยค่ะ แฮ่ๆ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย rkord, 11 เมษายน 2018.

1. rkord

rkord สมาชิกใหม่

10 พฤษภาคม 2013
    ตอนนี้อายุ 27 ค่ะ เกิด 1 เมษา 2534 วันจันทร์ มะแมค่ะ
    ยังไม่มีชีวิตเป็นหลักเป็นฐาน
    ผิดหวังเรื่องความรักมา แล้วก็เป็นห่วงครอบครัวค่ะ
    ตั้งใจจะทำธุรกิจ เป็นนายตัวเอง กำลังเริ่มต้นวางแผนค่ะ อยากก่อร่างสร้างตัวก่อน แล้วจะไปหางานประจำทำค่ะ ตอนนี้ไม่มีเงินเก็บเลยค่ะ ไม่มีเงิน เพราะเลือกงานค่ะ ทำไงได้ แต่ที่ผ่านมาเป็นคนกล้าทุบหม้อข้าวตัวเองมาตลอด ตอนนี้ เริ่มจับทางในสิ่งที่ทำได้แล้วค่ะ จะสู้ค่ะ

อยากให้ดูว่า มันจะไปรอดมั้ยคะ กับสิ่งที่ตัดสินใจ จะเปนที่พึ่งของครอบครัวได้ไหมคะ เป็นห่วงผู้ใหญ่ในบ้าน คิดว่าตัวเองก็อาจจะสู้พอ แต่บางทีรู้สึกว่า ไม่!

ที่สำคัญคือ จะสมหวังในชีวิตรักไหมคะ จริงๆ ผิดหวังความรักไป แล้วไม่ค่อยชอบใครเลย คิดว่าชีวิตคู่มันเป็นเรื่องใหญ่ เอางาน เงิน ครอบครัวก่อน แต่มันก็คิดว่า ต้องการลึกๆ ค่ะ ยังตัดใจจากผช ที่ชอบไม่ได้สักทีเลยค่ะ เขาแต่งงานไปแล้วเกือบห้าเดือน ..

มีแค่ 2 เรื่องนี้ค่ะ เกิดมาไม่เคยดูลายมือค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 เมษายน 2018
  2. โลกกว้างใหญ่

โลกกว้างใหญ่ สมาชิกใหม่

31 พฤษภาคม 2018