ด่วน!! ท่านใดจองพระขรรค์อินทราพงษ์รบกวนตรวจสอบรายละเอียด

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย อ่องอ๋า, 2 กรกฎาคม 2009.

1. chirakit

chirakit เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าคุณอ๋องอ๋า กำหนดวันหรือยังครับ ถ้าจะมารับพระขรรค์ได้ที่บ้านอนุสาวรีย์

pig_cryy2

2. อ่องอ๋า

อ่องอ๋า เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2005
    โถ ๆ น้ำตาไหลพรากเลย
    เข้าใจค่ะ ใจเย็น ๆ นะคะ ทราบเมื่อใดจะมาแจ้งทันทีค่ะ

3. thaidejavu

thaidejavu เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2007
    ของผมถูกต้องนะครับ เพื่อไม่ให้เป็นการรบกวนทีมงาน ผมขอไปรับที่บ้านอนุสาวรีย์ก็ได้ครับ

4. สุเมธดาบส

สุเมธดาบส เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2006
    ขอความกรุณาตามพระขรรค์ด้ามงิ้วดำหมายเลข 19 ที่มีผู้รับผิดไปคืนครับ

คือผมได้จองพระขรรค์หมายเลข 19 ไว้ซึ่งทางทีมผู้จัดสร้างได้เก็บไว้ให้ แต่เกิดความผิดพลาดโดยพี่คนเก่าได้โทรมาแจ้งว่ามีผู้หยิบผิดไปในวันที่ 7 ก.ค. 2552 และยังตรวจสอบไม่ได้ว่าใครเป็นผู้หยิบผิดไป อาจเป็นผู้จองหมายเลข 39 แต่ก็ยังตรวจไม่ได้ว่าใครรับหมายเลข 39 ไป โดยอาจเห็นเลขไทย 1 เป็น 3 ครับ

พี่คนเก่าจึงแนะนำให้ผมโพสท์ตามหาเอาเพราะคงมีผู้หยิบผิดไปโดยไม่ตั้งใจน่ะครับ ถ้าผู้ใดหยิบพระขรรค์หมายเลข 19 ไปขอความกรุณา PM มาที่ผมด้วยนะครับ (ผมไม่ได้เข้าเวปมาเป็นปีแล้ว แต่ช่วงนี้จะพยายามเข้าเพื่อเช็คข่าวพระขรรค์ครับ) เพราะเวปพลังจิตเป็นเวปเปิดจึงไม่อยากโพสท์ที่อยู่และ/หรือเบอร์โทรศัพท์ครับ ขอบคุณที่ช่วยติดตามพระขรรค์คืนนะครับ

ขอคุณพระคุ้มครอง

พี่อภิชาติและทีมงานได้ช่วยเหลือในการติดตามและสับเปลี่ยนให้เรียบร้อยแล้วครับ (ภายในเวลาประมาณหนึ่งสัปดาห์) ขอบพระคุณสิ่งศักดิ์สิทธิ์และทุก ๆ ท่านที่ให้การช่วยเหลือครับ ขอบพระคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 สิงหาคม 2009
  5. อายุมั่น

อายุมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 25

ปรารถนา ไวทยานุวัตติ
    1/760 ซอยึย 7ข, รามคำแหง 190/2 (เคหะรามฯ)
    รามคำแหง, มีนบุรี , กทม 10510

ขอบพระคุณค่ะ

6. ligore

ligore เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ ๑๒ ก.ค.๒๕๕๒ ส่งไปให้แล้วครับ

;34;34;34

7. hawnoi

hawnoi เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2008
    32. hawnoi

ถูกต้องค่ะ
    ส่ง สุภวรรณ ทิศุธิวงศ์
    11/11-15 หมู่4 ถ.รามคำแหง แขวงสะพานสูง
    เขตสะพานสูง กทม. 10240

8. อ่องอ๋า

ขอแจ้งเปลี่ยนแปลงรายละเอียดการส่งมอบพระขรรค์ค่ะ

เนื่องจากยังมีผู้ไม่ได้มารับพระขรรค์อีกเป็นจำนวนมาก
    ทางคณะผู้จัดสร้างเห็นว่าหากมีการนัดรับพระขรรค์ที่บ้านอนุสาวรีย์จะเป็นเรื่องไม่สะดวก
    เพราะปัจจุบันที่บ้านอนุสาวรีย์มีผู้ไปทำบุญเป็นจำนวนล้นหลาม
    หากนัดเจอกันที่นั่น อาจทำให้เกิดความชุลมุนวุ่นวายและรบกวนผู้ที่จะไปฟังธรรม

จึงขอส่งพระขรรค์ที่เหลือทั้งหมดทางไปรษณีย์ค่ะ
    ขณะนี้กำลังดำเนินการทยอยจัดใส่ซอง
    หากส่งครบแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ
    งานนี้อาจเร็วกว่าที่คำนวณไว้ เพราะสามารถส่งได้เลยไม่ต้องรอปลายเดือนเมื่อพระอาจารย์มารับสังฆทานค่ะ

ขอบคุณค่ะ

9. ปลากระโห้

ปลากระโห้ Active Member

19 กรกฎาคม 2007
    หมายเลข 23 ถูกต้องครับ

10. MEW

MEW เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2005
    ลำดับที่ 18
    แจ้งชื่อ-ที่อยู่ทาง PM แล้วครับ

11. อ่องอ๋า

ฝ่ายจัดส่งแจ้งให้ทราบว่ากำลังทยอยส่งพระขรรค์ไปแล้วค่ะ
    คาดว่าน่าจะได้รับครบทั้งหมดภายในวันศุกร์นี้

หากท่านใดได้รับพระขรรค์แล้ว
    รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยค่ะ

ขอบพระคุณมาก ๆ ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2009
  12. อ่องอ๋า

เมื่อสักครู่ฝ่ายจัดส่งแจ้งให้ทราบว่า มีเหตุติดขัดส่วนตัว
    กว่าจะส่งได้ก็อาจจะเป็นวันจันทร์ที่ 20 ค่ะ

ต้องขออภัยอย่างสูงมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

13. Elfen

Elfen เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2006
    รอรับพระขรรค์ด้วยใจระทึก...อนุโมทนาท่านผู้จัดทำและคณะ...สาธุ

14. banjerdw

banjerdw เป็นที่รู้จักกันดี

นอนรอรับด้วยคนครับ อีก 2-3 วันคงไม่เป็นไร รอมาเป็นปียังรอได้เลยครับ

15. ศิษย์อริยะ

ศิษย์อริยะ Active Member

รอรับด้วยใจระทึก เช่นกันครับ

16. ชัยรัชต์ภูวาปี

ชัยรัชต์ภูวาปี เป็นที่รู้จักกันดี

ยังรออยู่ครับ ใจระทึก เหมือนกันครับ<!-- google_ad_section_end --> อนุโมทนากับทุกท่านสาธุ

17. อ่องอ๋า

ขอบคุณที่ยังรอกันอยู่นะคะ
    ทราบข่าวมาทีหลังว่าฝ่ายจัดส่งรถมอเตอร์ไซค์ล้มค่ะ ขากะเผลก
    เลยเป็นเหตุให้เลื่อนดังกล่าวข้างต้นค่ะ

ก็รบกวนรอต่ออีกหน่อยนะคะ
    หากท่านได้รับของไปชื่นชมแล้ว อย่าลืมแจ้งทางเว็บด้วยนะคะ
    จะได้ลงบันทึก สบายใจทุกฝ่ายค่ะ

18. อ่องอ๋า

ฝ่ายจัดส่งแจ้งมาอีกว่าวันนี้ส่งไปครบทุกรายการแล้วนะคะ
    ไม่เกิน 3 วันน่าจะได้รับของกันครบค่ะ

อีกอึดใจเดียวเท่านั้นค่ะ

19. hawnoi

hawnoi เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2008
    ได้รับของแล้วค่ะ

20. anag_p

anag_p เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระขรรค์ตามที่จองไว้เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอขอบพระคุณและขอโมทนาบุญกับคณะอินทราพงษ์
    และทุกท่านที่มีส่วนร่วมในบุญนี้ด้วยทุกประการครับ