ตรวจดวงด้วยจิตสัมผัสแนะวิธีคลี่คลายกรรมเสริมบารมีด้านงานเงินความรักสุขภาพ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย อารมณ์เย็น, 5 พฤษภาคม 2010.

1. Kathaleeya

Kathaleeya เป็นที่รู้จักกันดี

17 กุมภาพันธ์ 2009
    วันจันทร์ 13 กุมภา 27 เรื่องความรักค่ะ อยากทราบว่าคนที่คบอยู่(เกิดจันทร์ 19 ธันวา 26) ใช่เนื้อคู่ไหมคะ เคยไปดูดวงแล้ว มีแต่คนบอกว่าไม่ใช่น่ะค่ะ แต่ก็เลิกกันไม่ได้ซะที ทั้งๆที่เป็นคนที่ทำให้เราทุกข์ใจมากที่สุด รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

2. lonely_time

lonely_time เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    รบกวนด้วยคนค่ะ
    วันพุธ 10 เมษายน ปีขาล
    การงาน การเงิน และความรัก (ครอบครัว) ค่ะ
    อนุโมทนาด้วยค่ะ

3. pintongpun

pintongpun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2009
    รบกวนด้วยครับ
    เกิด พฤหัสที่ 27 กรกฎาคม 2521 เวลา 10.30 น.ครับ
    อยากทราบเรื่อง การงานและการเงินครับ

4. chengma

chengma Active Member

2 กุมภาพันธ์ 2010
    29 มิย 17 ปีขาล ครับ
    รบกวนครับ เรื่องานครับผมจะย้ายงานครับ แต่ยังหาไม่ได้สักทีรบกวนดูให้หน่อยนะครับ

5. chonnipa

chonnipa เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะ เรื่องการงานและการเงินน่ะค่ะ เกิด 6 พ.ค.26 วันศุกร์ ค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      560.1 KB
      เปิดดู:
      58
  6. รัตนธิดา

รัตนธิดา สมาชิก

สวัสดีค่ะ คุณอาราณ์เย็น
    ดิฉันขอรบกวนตรวจดวง คลายกรรมด้วยคนนะคะ ตอนนี้ เหมือนจะแย่เกือบทุกอย่าง
    งานไม่มี ที่อยู่ก็พึ่งย้ายมาเช่าห้อง เงินก็ติดขัด แถมป่วยเกือบทุกเดือน
    แล้วแต่คุณจะกรุณานะคะ
    ดิฉันเกิด17 กันยา 2512 ปีระกา
    ขอให้คุณพระคุ้มครองนะคะ

ไฟล์ที่แนบมา:

7. pytheus

pytheus Active Member

เกิด วันจันทร์ที่ 12 กันยายน พ.ศ.2531 เวลา 12.30 น. กรุงเทพ ครับ
    1. อยากทราบเรื่องการเรียนการงานครับ เพราะว่า ผมเรียนในคณะวิชาที่ไม่ถนัด ไม่ชอบ ไม่ใช่อะครับ ต่อไปการงานจะเป็นอย่างไรบ้างครับ ตอนนี้จะพยายามทำให้จบ ตามเกณ ครับ

2. เรื่องความรักครับ จะเป็นอย่างไรบ้างครับ สับสนจัง

ขอ อนุโมทนา ด้วยนะครับ ขอให้เจริญๆ<!-- google_ad_section_end -->