** ตำหนิหลวงปู่ทวดปั๊มซ้ำ 05 **

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย Lhinjeu, 22 สิงหาคม 2012.

1. Lhinjeu

Lhinjeu สมาชิก

20 สิงหาคม 2012
    สืบเนื่องจากผมไม่มีอะไรจะตอบแทนพี่ๆ ที่แนะนำองค์พระของผม ผมจึงขอ

ตอบแทนด้วย วิธีสังเกตุองค์หลวงปู่ทวด ปัั๊มซ้ำ 05

เพื่อเป็นวิทยาทานเล็กๆน้อยครับ

ผมเจอ จาก เวป prajadprathai ประจัดพระไทย,พระ,พระเครื่อง,พระเก่า-ใหม่,พระกรุ,พระแท้,พระเหรียญ,เครื่องรางของขลัง ขอบพระคุณครับ

ขอบพระคุณพี่ๆในเวปพลังจิตอีกครั้ง ที่คอยช่วยเหลือผมที่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่

2. ล้างใจ

ล้างใจ เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2010
    เยี่ยมครับ:cool: