ติดต่อเข้ารับการพยากรณ์ฟรี 1 คำถามง่ายๆ ทางนี้เลย

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย NamfonRA, 22 มีนาคม 2010.

1. NamfonRA

NamfonRA สมาชิก

สามารถติดต่อขอรับการพยากรณ์ฟรีได้ที่นี่ 1 คำถาม โดยการโพสต์ขอรับคำทำนายนั้น สามารถทำได้โดยระบุรายละเอียดดังต่อไปนี้

1. วัน เดือน ปีเกิด ที่ถูกต้อง (แจ้งเวลาที่ชัดเจนมาด้วยก็จะดีมากเพื่อเพิ่มความแม่นยำ แต่ไม่ระบุก็ไม่มีปัญหา)
    2. อายุ
    3. เพศ (ระบุทั้งเพศทางกายและทางใจ)
    4. สถานที่เกิด (ถ้ามี)
    5. หากมีรูปถ่ายของท่านกรุณาแนบมาด้วยก็ได้ เพื่อความละเอียดของคำพยากรณ์ หากไม่ต้องการเปิดเผยทางเว็บบอร์ดสามารถส่งภาพเข้าได้ทาง e-mail ที่ระบุ โดย แจ้งที่หัวข้อเมลของท่านว่า รูปถ่ายจากกระทู้ลำดับหมายเลขที่เท่าไร
    6. หากคำถามของท่านพาดพิงถึงบุคคลอื่นกรุณาระบุ ข้อมูล ตามข้อที่ 1 - 5 มาโดยละเอียด ในกรณีไม่ทราบข้อใดข้อหนึ่งก็ไม่มีปัญหา
    7. สามารถถามคำถามอะไรก็ได้ที่ท่านต้องการทราบอย่างเจาะจงมาเพียง 1 คำถาม หากถามเกินจะตัดข้อหลังออกไป นับข้อแรกเป็นสำคัญ สามารถถามได้ทั้งทางเว็บบอร์ด และทาง e-mail
    8. ในการถามคำถามหากระบุเวลามาด้วยจะดีมาก เช่นในการพยากรณ์เรื่องของการเดินทาง ฤกษ์ยาม หรือเช่น ถามเกณฑ์ความรักภายในช่วง 30 วัน เป็นต้น ระบุได้ หรือวันต่อวันก็สามารถระบุได้เช่นกัน (เฉพาะกรณีพยากรณ์ส่วนตัว)
    9. หากต้องการตรวจสอบชื่อ - นามสกุลของท่านว่าส่งผลเช่นไรต่อดวงชะตาของท่าน กรุณาระบุชื่อนามสกุลของท่านอย่างถูกต้องมาทาง e-mail โดยใช้ชื่อหัวข้อว่า ตรวจสอบ ชื่อ - นามสกุล
    10. หากต้องการรับคำพยากรณ์ฟรีทาง e-mail สามารถติดต่อได้ที่ e-mail : panthercleo@hotmail.com ฝากคำถามได้ตลอด 24 ชม.

ยังไงก็ลองกันนะค่ะ ส่วนตัวลองแล้วรู้สึกสบายใจขึ้นค่ะ รายดูละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    http://fws.cc/pantherhoro/index.php?topic=8.0

2. Vatairat

Vatairat เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งไปแล้วนะค่ะ ทางอีเมลล์นะค่ะ

3. kencito

kencito เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับคำทำนายแล้วครับ ผมชอบมากสุดยอด ชอบทั้งไสตล์การตอบและก็ทำนายแม่นครับ ชอบมากๆ อนุโมทนาบุญให้ท่านด้วยอีกที

4. NamfonRA

NamfonRA สมาชิก

คนตั้งกระทู้ไม่ได้ทำนายนะค่ะพอดีไปเอามาจากเวบอื่นค่ะ แต่ยังไงก็เขียนมาเล่าว่าคำทำนายเปนอย่างไรนะคะ .....คนรักการดูดวงค้า