ถวายแล้วจ้า...ปัจจัยร่วมสร้างมณฑปครอบรอยพระบาทครูบาวงศ์ ที่พวกเราชาวเวปได้ช่วยกัน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย คมกฤช, 11 ตุลาคม 2007.

1. คมกฤช เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้ส่งของมงคล ชุดสุดท้ายไปให้ดังนี้ครับ
    1.คุณ กิตตติพงษ์(พระ 3 องค์)
    2.คุณ สุทธิพงษ์
    3.คุณ มนัส
    4.คุณ ทัตยา
    5.คุณ นิรัช
    6.คุณแม่ หาม
    ...ขออภัยในความล่าช้าครับ..
    ขอโมทนามหาอนุโมทนาอีกครั้งกับทุกท่าน ขอบุญรักษาครับ
    ...ตฤณ...

2. peterandpen เป็นที่รู้จักกันดี

28 ธันวาคม 2007
    สวัสดีค่ะคุณคมกฤช คุณลืมดิฉันและครอบครัวไปแล้วมั้งเนี่ย!?? ..ขอโทษทีค่ะที่ไม่ได้โทรหาถามรายละเอียดเพิ่มเติมใดๆเลย หลังจากวันนั้น เพราะกะว่าจะโอนให้ก่อนน่ะค่ะแล้วค่อยโทร.
    ซึ่งช่วงบ่ายของวันนี้เองคือ 10 ม.ค. 51 น้องสาวของดิฉันเขาไปโอนเงินจำนวน 1,100 บ.เข้าบัญชีให้กับคุณคมกฤชแรียบร้อยแล้วนะคะ เช็คยอดด้วยนะคะ แล้วจะโทรหาอีกทีค่ะ
    อย่าลืมกันนะคะ ดิฉัน ครอบครัว "นาคกนก"
    ตู้ ป.ณ. 59 ไปรษณีย์เพชรบูรณ์
    อ. เมือง จ. เพชรบูรณ์ 67000 ค่ะ

3. kittipongc เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2006
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

ได้รับ พระ 3 องค์แล้วครับ

ขอบคุณมาก

4. คมกฤช เป็นที่รู้จักกันดี

สำหรับคุณ peterandpen ผมจะจัดส่งของมงคลทั้งหมด ชุดสุดท้ายไปให้ตามที่อยู่ที่ได้ลงไว้นะครับ
    ....ขออนุโมทนากับทุกท่านอีกครั้งครับ....