ถามข่าวค่ะ เกี่ยวกับพระธาตุ(พระบรมสารีริกธาตุ) 9 ประเทศ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย 77WILL77, 11 พฤษภาคม 2006.

1. 77WILL77

77WILL77 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าตอนนี้ พระธาตุ 9 ประเทศ ถูกอัญเชิญไปประดิษฐานที่ไหนคะ

พอดีไม่ทราบว่าช่วงเดือนมีนาคมที่ผ่านมา ได้อัญเชิญไปประดิษฐานให้นมัสการที่เมืองทอง และเพิ่งจะทราบข่าววันนี้แต่ไม่ทราบว่า ปัจจุบันถูกอัญเชิญไปประดิษฐานที่ไหน

หากใครทราบ ช่วยโพสต์ให้ทราบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ