ถ้าผู้ชายเดินมาคุณคิดว่าผู้หญิงจะมองส่วนไหนของผู้ชายก่อนคะ

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย น้องไข่แมงสาบ, 14 มีนาคม 2005.

1. น้องไข่แมงสาบ

น้องไข่แมงสาบ เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2004
    ถ้าผู้ชายเดินมาคุณคิดว่าผู้หญิงจะมองส่วนไหนของผู้ชายก่อนคะ

น้องไข่อยากรู้จังเลยจ้า ..

ขอบคุณนะจ๊าาา... น้องไข่แมงสาบ ^-^ (b-smile) (b-deejai) (||)

2. pongsiri

pongsiri เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ เป็นบางคนครับ ผู้หญิงแต่ล่ะคนไม่เหมือนกันครับแล้วแต่ว่าตอนนั้นเค้าดิดอะไร

ร่างกายคนเราไม่มีอะไรมากมายครับ อยากมองตรงไหน ก็มองไปเหอะ แต่อย่าถึงกัยจ้องล่ะ ไม่ดี ไม่ดี

3. Des

Des เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    ก็มองหน้า ... มองตา ... มองผม
    ตาดุๆ เซอร์ๆ มาดโหดๆ ผิวออกคล้ำๆ โคตะระเท่ห์เลยแบบนี้ รอยายผีป่ามาหาให้ซักคน

4. Catwater

Catwater เป็นที่รู้จักกันดี

ทำมายน้อง Des ถึงหน้าเหมือนน้องกระเจียวจังเลยล่ะ :eek: นี่จริงๆแล้วน้องเดย์เป็นร่างแยกของน้องกระเจียวรึป่าวเนี่ย -"- ( แบบว่าน้องกระเจียวแบ่งภาคมาอ่ะ (kiss) )

5. pongsiri

pongsiri เป็นที่รู้จักกันดี

งง งง รู้ได้ไงเนียว่าใครเป็นใคร

6. Des

Des เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    โถ่ๆ พี่หมูน้ำ เอ้ย ... แมวน้ำ
    ถ้าเดย์เป็นภาคแบ่งของกระเจียวคงเป็นภาคโหด โฉดหล่ะ 555

7. พรายแสง

พรายแสง เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    (verygood) จากประสบการณ์นะเคอะ..ก้อมอง

1. บุคลิกการเดิน ดูแล้วมั่นใจปล่าว
    2. เส้นผมแลดูสะอาดไหม..(เน้น)(i)
    3. ดวงตา
    4. ถ้าได้อยู่ใกล้ ก็มองดูเล็บมือกะเท้านะว่าสะอาดไหม (เน้น)(i)