ทัวร์นมัสการสังเวชนียสถาน

ในห้อง 'วัดและศาสนสถาน' ตั้งกระทู้โดย sevenmoons, 8 เมษายน 2019.

1. sevenmoons

sevenmoons พุทธะเมตตา ธรรมะเมตตา สังฆะเมตตา

22 กุมภาพันธ์ 2016
    สวัสดีครับเพื่อนๆกัลยาณมิตรทุกๆท่าน

คือ กระผมอยากสอบถามข้อมูลเพื่อนๆที่เคยไป
    นมัการสังเวชนียสถานทั้ง ๔ อินเดีย-เนปาล
    ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำบริษัททัวร์ หรือข้อมูลอื่นๆ
    บ้างไหมครับ คือผมหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ท
    มีทัวร์ราคาประมาณ 25,000 - 30,000 บาทครับ
    มีราคาสูงกว่านี้ก็มี แต่ผมมีเงินไม่มากครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ... สาธุ