ทำนายดวงค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ริมน้ำไนล์, 19 พฤศจิกายน 2018.

1. ริมน้ำไนล์

ริมน้ำไนล์ ริมน้ำไนล์

11 กันยายน 2008
    ผู้ที่เกิดทั้ง 7 วัน ต้องระวังสิ่งใดในช่วงสิ้นปีนี้ค่ะ
    ผู้ที่เกิดวันอาทิตย์: ควรระวังอุบัติเหตุเล็กๆน้อยๆที่อาจเกิดจากตัวเอง
    ผู้ที่เกิดวันจันทร์: ควรดูแลสุขภาพทั้งของตนเองและคนรัก หรือคนในครอบครัวค่ะ
    ผู้ที่เกิดวันอังคาร: ควรแบ่งเวลาให้ตัวเองได้รับความสดชื่นจากธรรมชาติ ให้ตัวเองมีความสดใสและสดชื่นบ้างค่ะ
    ผู้ที่เกิดวันพุธ: อาจโดนเพ่งเล็งเป็นพิเศษจากเจ้านายผู้บังคับบัญชา ต้องอดทนนะคะ อีกไม่นานก็จะดีขึ้นค่ะ
    ผู้ที่เกิดวันพฤหัสบดี: ควรให้ความใส่ใจในรายละเอียดของงานนะคะ งานแต่ละงานมีความเฉพาะของตัวงานเอง
    ผู้ที่เกิดวันศุกร์: ควรงดแสดงความคิดเห็น หรือให้ความคิดเห็นข้อมูลใดๆแก่บุคคลอื่นนะคะ เพราะไม่ได้รับความสนใจเท่าที่ควรค่ะ
    ผู้ที่เกิดวันเสาร์: ระวังในเรื่องความรักความสัมพันธ์นะคะ อาจเป็นความสัมพันธ์ที่ไม่ถูกต้องตามทำนองคลองธรรม
    # ทำนายดวงชะตาด้วยไพ่ออราเคิลค่ะ
    #ค่าครู 100 บาท

2. nanaaa

nanaaa สมาชิกใหม่

เลือกไพ่ 63 เมื่อไหร่จะมีแฟนคะ

3. ริมน้ำไนล์

ภายในสิ้นปีนี้จะมีแฟนหรือไม่นะคะ: ตั้งใจทำงานไปก่อนนะคะ งานกำลังไปได้ดี

4. PangPat

PangPat สมาชิก

จะมีโอกาสได้ไปทำงานที่ต่างประเทศ ภายในสามปีนี้ไหมคะ

เลือกไพ่เบอร์ 15

5. PersbyJai

PersbyJai สมาชิกใหม่

ภายในปีหน้ามีโอกาสได้เปลี่ยนงานไปในตำแหน่งที่ดีขึ้นไหมครับ เลือกเบอร์ 11

6. ริมน้ำไนล์

มีแนวโน้มจะได้ไปนะคะ แต่ต้องเคลียร์ตัวเองให้ชัดนะคะจะไปทิศทางไหนค่ะ

7. ริมน้ำไนล์

ยังต้องอยู่เก็บเกี่ยวสิ่งที่ดีผลงานที่ดีของคุณในตำแหน่งเดิมอยู่นะคะ เพราะผลงานงานที่รับผิดชอบอยู่อยู่ในช่วงที่ต้องดูผลผลิตเก็บเกี่ยวผลผลิตของานที่เกิดขึ้น การทำสรุปผลงาน

8. ชายระวี

ชายระวี สมาชิก

เลือกใบที่ 9 ดิฉันอยากทราบว่าดิฉันจะได้สามีเป็นฝรั่งและไปอยู่ต่างประเทศไหม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 ธันวาคม 2019