ทำนายดวงชะตาจากชื่อ-สกุล ฟรีครับ เพื่อชาวพลังจิต

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย countdown, 3 เมษายน 2009.

1. countdown

countdown เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2005
    ทำนายดวงชะตา จาก ชื่อ-สกุล ฟรีครับ ลองดูก็ได้ว่าจะแม่นสักเพียงไหน เพราะดูมาหลายคนก็เป็นอย่างงั้น และรับหาชื่อ เด็กที่จะเกิด พร้อมกราฟชีวิต เพราะ 2 อย่างนี้ต้องสัมพันธ์กัน ถ้าดี ทั้ง 2 อย่าง คือ ชะตาคุณ และชื่อคุณ คนนั้นจะเป็นเลิศ แต่คนที่เกิดแล้ว เปลี่ยนได้แต่ชื่ออย่างเดียว ถ้าไม่ประสงค์ลงชื่อในกระทู้ PM หาผมได้แล้วจะแจ้งกลับทาง PM แล้วแจ้งมาด้วยนะครับว่าต้องการ

1.ทำนายอย่างเดียว ไวมาก แจ้งชื่อ สกุล วัน เดือน ปี เกิด และเวลา
    2.ทำนายด้วยเปลี่ยนให้ด้วย (ชื่อที่จะเปลี่ยนใช้เวลา 2-3 วันถ้าว่าง 1 วันแจ้ง
    เลย)
    3. ตั้งชื่อเด็กเกิดใหม่ ถ้ายังไม่เกิด หรือจะให้เกิดวันไหน แจ้งด้วยนะครับ เพราะถ้าเกิดแล้วตั้งได้แต่ชื่อ ถ้ายัง ต้องดูวันที่จะเกิด ด้วยกราฟชิวิตอีกที

ถ้าผมลืมของใครทวงถามได้นะครับ ขี้ลืม

โดยอาจารย์หนุ่ม สมาชิกพลังจิตแบบยั่งยืน

ถ้าใครสมปรารถนาแล้วจะร่วมบริจาคก็ได้(ไม่บังคับ)เพราะตังเข้าวัด ไม่เก็บไว้ใช้เองบาป

นายไตรภพ สุขกะใจ ธนาคารกสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาน่าน
    114-2-32323-7

เพื่อบำรุงศาสนาให้ถึง 5000 ปี
    บริจาคเข้าวัดบ้านหลับมืนพรวน ต.จอมจันทร์ อ.เวียงสา จ.น่าน วัดบ้านผมครับวัดเล็ก ๆ ศรัทธาใหญ่

ทำอะไรก็เอาเพราะพระพุทธเจ้าองค์เดียวกัน

2. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ อรุณรัตน์ เปรมฉัตรปริพัต เกิดวันพฤหัสบดีที่ 12 กันยายน 2500 ปีระกา เวลาตี 5 ค่ะ

ชื่อ อริดารัตน์ เปรมฉัตรปริพัต เกิดวันศุกร์ ที่29 สิ่งหาคม 1997 เวลา 00.45 น.(คืนวันพฤหัสบดี) ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

3. countdown

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>ชื่อ อรุณรัตน์ มีค่ากำลังดาว 41</TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width="75%" border=0><TBODY><TR><TD>ตามคำทำนายโบราณ ท่านกล่าวไว้ว่า
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD background=gp/dot2.gif height=1>[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 41 เลข 41 เป็นเลขดีเกือบร้อยเปอร์เซ็นต์ บ่งบอกถึงความสำเร็จในชีวิตเป็นอย่างดี คนเลขนี้มีสติปัญญาเฉียบคมตั้งแต่เด็ก สติปัญญาว่องไว มีมนุษยสัมพันธ์ดีเยี่ยม มิตรสหายมากและมิตรสหายรัก ผู้ใหญ่มักให้การอุปถัมภ์ แต่ทั้งนี้มักซ่อนความทะเยอทะยานไว้ไม่ให้ใครเห็น
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>นามสกุล เปรมฉัตรปริพัต มีค่ากำลังดาว 54</TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width="75%" border=0><TBODY><TR><TD>ตามคำทำนายโบราณ <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD background=gp/dot2.gif height=1>[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 54 เลข 54 รวมกันได้ดาวเกตุ (9) เรียกว่ามี “องค์รักษา“ เป็นเลขที่แสดงถึงนิมิตรแห่งความสำเร็จ ชีวิตมักได้รับความคุ้มครองจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ เป็นคนที่เรียนรู้ง่าย มีสติปัญญาแตกฉาน เข้าใจอะไรได้ง่าย อุปสรรคในชีวิตมีน้อย แต่ต้องระวังอุบัติเหตุจากยานพาหนะ และระวังเกี่ยวกับสายตา

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>รวมชื่อและนามสกุล อรุณรัตน์ เปรมฉัตรปริพัต มีค่ากำลังดาว 95</TD></TR><TR></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width="75%" border=0><TBODY><TR><TD>ตามคำทำนายโบราณ <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD background=gp/dot2.gif height=1>[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 95 เลข 95 เป็นเลขที่ดี บ่งบอกถึงความสำเร็จ มักมีฌานพิเศษในตัวเอง เข้าใจขนบธรรมเนียมประเพณีโบราณ สนใจในศาสตร์ วิญญาณและพิธีการต่าง ๆ สามารถเข้ากับผู้ใหญ่ได้ดี มักได้รับการยกย่องจากปวงชน เลข 95 นี้เป็นเลขศักดิ์สิทธิ์เปรียบเสมือนมียันต์คุ้มครองผู้ที่อยู่ใต้อิทธิพลเลขนี้

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width=480 border=0><TBODY><TR><TD class=tahoma2 height=35>[ วิเคราะห์ชื่อตามหลักอายตนะ 6 ] </TD></TR><TR><TD background=gp/dot2.gif height=1></TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>ชื่อ อรุณรัตน์ มีค่าอายตนะ 6 เท่ากับ 1</TD></TR></TBODY></TABLE>
    อายตนะ 6 หมายเลข 1 เปรียบดังพ่อ จะเป็นผู้นำครอบครัวที่ดี คุ้มครองคนรอบข้าง มีเมตตา กรุณา ห่วงใย ดูแลทุกข์สุข มิให้ขาดตกบกพร่อง แม้ตัวเองจะต้องเหนื่อย ต่อสู้ ก็ยอมทน จะเป็นที่รักใคร่ของคนรอบข้างเป็นที่พึ่งพิง ผู้พบเห็นคบค้าด้วยจะรู้สึกอบอุ่น สบายกาย สบายใจ

คนมีเทพนี่ครับ

4. asmosh

asmosh สมาชิก

13 มิถุนายน 2008
    ชื่อ โตณณาการ ขุนโหรครับ
    เกิดวัน อาทิตย์ ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2530 เวลา 13.45 น.ครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

5. countdown

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>ชื่อ ณัฐพงษ์ มีค่ากำลังดาว 41</TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width="75%" border=0><TBODY><TR><TD>ตามคำทำนายโบราณ ท่านกล่าวไว้ว่า
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD background=gp/dot2.gif height=1>[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 41 เลข 41 เป็นเลขดีเกือบร้อยเปอร์เซ็นต์ บ่งบอกถึงความสำเร็จในชีวิตเป็นอย่างดี คนเลขนี้มีสติปัญญาเฉียบคมตั้งแต่เด็ก สติปัญญาว่องไว มีมนุษยสัมพันธ์ดีเยี่ยม มิตรสหายมากและมิตรสหายรัก ผู้ใหญ่มักให้การอุปถัมภ์ แต่ทั้งนี้มักซ่อนความทะเยอทะยานไว้ไม่ให้ใครเห็น</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>นามสกุล ติลกเรืองชัย มีค่ากำลังดาว 49</TD></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 49 เลข 49 บวกได้ 13 แน่นอนเป็นเลขไม่ดี ไม่ว่าฝรั่งหรือไทย ถือว่าเป็นเลขร้าย อับโชค มีอุปสรรค อำนาจมืดคุกคาม บอกแค่นี้พอ บอกมากจะใจเสีย</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>รวมชื่อและนามสกุล ณัฐพงษ์ ติลกเรืองชัย มีค่ากำลังดาว 90</TD></TR><TR></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 90 เลข 90 เป็นเลขแห่งความศักดิ์สิทธิ์ ชีวิตมักจะได้รับการคุ้มครองจากจิต วิญญาณ โอปปาติกะ ภาษายุทธจักรเครื่องรางของขลังเขาว่าเป็นคนมี "องค์รักษา" ในชีวิตจะประสบความสำเร็จพอสมควร</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width=480 border=0><TBODY><TR><TD class=tahoma2 height=35>[​IMG] [ วิเคราะห์ชื่อตามหลักอายตนะ 6 ] </TD></TR><TR><TD background=gp/dot2.gif height=1>[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>ชื่อ ณัฐพงษ์ มีค่าอายตนะ 6 เท่ากับ 8</TD></TR></TBODY></TABLE>
    อายตนะ 6 หมายเลข 8 เปรียบดังเจ้าคนนายคน มีบารมี เป็นหัวหน้าเป็นผู้จัดการ เป็นที่เคารพยำเกรงแก่ผู้คน เจ้าชะตามักต้องแบกภาระ แต่มีความสุขกาย สุขใจดี มีอำนาจวาสนา มีหน้าที่ต้องรับผิดชอบมาก</TD></TR></TBODY></TABLE>
    สังเกตุว่านามสกุลน้อง ทำนายออกมาได้เลขด้อย แต่ที่เหลือดี นามสกุลเปลี่ยนยาก เหมือนพี่เลย (เรียกพี่ได้ไหม) นามสกุลพี่เสียเรื่องสาว ๆ เป็นอย่างงั้นจริง ๆ ขนาดพ่อพี่ยังไปเปลี่ยนนามสกุล แต่พี่ยังใช้นามสกุลพ่อ เอ้อแปลกไหม ตั้งแต่ปู่ อา พ่อ เสียเรื่องสาว และตัวพี่เองก็เป็นอย่างงั้นมาก่อน แต่เดียวนี้ปลงแล้ว มันอยู่ที่ใจ ใฝ่ธรรมะ

6. lissent

ขออนุโมทนาด้วยมากๆนะคะเท่าที่คุณทำนายมาจากนิสัยจริงๆ ถูกต้องทุกอย่างทุกกระเบียดนิ้วค่ะแต่จะมีความสำเร็จมากน้อยแค่ไหนนั้นกำลังรอดูค่ะเพราะพึ่งจะเปลี่ยนนามสกุลใหม่เมื่อปีใหม่นี้เองค่ะ และก็ไม่ทราบนะคะว่าตัวเองมีเทพหรือเปล่าค่ะ ยังไม่มีใครทักมานะคะ และจะแก้ได้อย่างไรค่ะเกี่ยวกับอุบัติเหตุ ยานพาหนะและดวงตาค่ะเพราะตอนนี้เป็นภูมิแพ้ตามักแสบๆมัวๆต้องหยอดตาเรื่อยๆค่ะใส่เยอะไปก็แสบค่ะ พอจะมีทางแก้ได้บ้างหรือเปล่าค่ะ ขอบคุณค่ะ

7. countdown

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>ชื่อ โตณณาการ มีค่ากำลังดาว 24</TD></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 24 เลข 24 เป็นเลขดีไม่มีส่วนเสีย เป็นเลขดาวคู่มิตร จึงทำให้เป็นคนมีเพื่อนมาก และเพื่อนฝูงจะคอยช่วยเหลืออุปถัมภ์ค้ำจุนเป็นอย่างดี คนเลขนี้เป็นคนใจนุ่มนวล มีกริยามารยาท เป็นที่รักใคร่ของบุคคลทั่วไป มีสติปัญญาแตกฉาน ปฏิภาณว่องไว มองการณ์ไกล เข้าใจในเรื่องราวต่าง ๆ รอบตัวได้อย่างรวดเร็ว เป็นคนละเอียดอ่อนไม่ฉาบฉวย ทำงานละเอียดลออละเมียดละไม ไม่ชอบแสดงอำนาจ มักมีโชคลาภได้รับการช่วยเหลือจากบุคคลอื่น นอกจากนั้นเลข 24 บวกกันได้ดาวศุกร์ (6) เป็นดาวแห่งศิลปิน สามารถแสดงถึงการเข้าถึงอารมณ์ศิลป์ และอารมณ์ความรู้สึกได้อย่างดีเยี่ยม เลข 24 ยังเหมาะแก่การค้าขาย เพราะมีความชำนาญงาน ปฏิภาณเฉียบแหลม เข้าใจงานอย่างลึกซึ้ง และเอาใจใส่ เข้ากับใครได้ง่าย</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>นามสกุล ขุนโหร มีค่ากำลังดาว 21</TD></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 21 เลข 21 เป็นกำลังของดาวศุกร์ เป็นคนมีเสน่ห์ เข้าวงสังคมมักเป็นคนเด่น ผู้คนยกย่องให้เกียรติ คนในเลข 21 มักเป็นคน 2 บุคลิก คือ การแสดงออกภายนอกมักดูอ่อนแอ สามารถเข้ากับใครก็ได้ แต่จริง ๆ แล้วภายในเป็นคนกล้าแข็ง แฝงไว้ด้วยความหยิ่ง ถือตัว เอาแต่ใจตัวเอง หรืออาจเด็ดเดี่ยว กล้าคิดกล้าตัดสินใจโดยที่ผู้อื่นคาดไม่ถึง เรียกว่าเป็นคนซ่อนบุคลิกของตัวเองได้อย่างแนบเนียน ยากที่ใครจะอ่านใจได้ สิ่งที่แสดงออกมาภายนอกมักจะอำพรางความรู้สึกที่แท้จริงไว้ จุดอ่อนของคนภายใต้อิทธิพลของเลข 21 ต้องระวังชีวิตแตกหักกลางคัน มักมีจุดหักเห เกิดสิ่งที่ไม่คาดคิดแบบเฉียบพลันทั้งนี้มาจากเลข 1 บวกกับเลข 2 จึงทำให้ได้รับอิทธิพลของดาวอังคาร (3) สำหรับบุรุษจะมีดวงนารีอุปถัมภ์ และจะอื้อฉาวเพราะสตรีเช่นกัน</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>รวมชื่อและนามสกุล โตณณาการ ขุนโหร มีค่ากำลังดาว 45</TD></TR><TR></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังดาวได้เลข 45 เลข 45 เป็นเลขดีเกือบเต็มร้อย คนเลขนี้มีสติปัญญาเฉียบแหลม รู้ทั้งวิชาการโลก และรู้การใช้ชีวิต ทำอะไรก็ได้รับความร่วมมือจากผู้อื่น มักสำเร็จอย่างไม่คาดฝันเสมอ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width=480 border=0><TBODY><TR><TD class=tahoma2 height=35>[​IMG] [ วิเคราะห์ชื่อตามหลักอายตนะ 6 ] </TD></TR><TR><TD background=gp/dot2.gif height=1>[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=5 width=480 border=0><TBODY><TR><TD>ชื่อ โตณณาการ มีค่าอายตนะ 6 เท่ากับ 8</TD></TR></TBODY></TABLE>
    อายตนะ 6 หมายเลข 8 เปรียบดังเจ้าคนนายคน มีบารมี เป็นหัวหน้าเป็นผู้จัดการ เป็นที่เคารพยำเกรงแก่ผู้คน เจ้าชะตามักต้องแบกภาระ แต่มีความสุขกาย สุขใจดี มีอำนาจวาสนา มีหน้าที่ต้องรับผิดชอบมาก</TD></TR></TBODY></TABLE>

น้องตั้งบริษัทได้เลยครับ ตำแหน่งผู้จัดการ เจ้าของบริษัท

8. lissent

ขอรบกวนช่วยดูให้ลูกสาวด้วยได้มั้ยค่ะ อริดารัตน์ เปรมฉัตรปริพัต เกิดวันศุกร์ ที่ 29 สิ่งหาคม 1997 เวลา 00.45 (วันพฤหัสบดี)

9. Zenonut

Zenonut Active Member

20 กันยายน 2008
    ตรงมากเลยครับโดยเฉพาะทะเยอทยาน (แต่ผมไม่ค่อยฉลาดนะ -_-") อยากรู้นามสกุลต่ออะครับ ไหนๆรู้ไปแล้ว -_-" และนามสกุลมีผลมากเลยหรอครับ T-T

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2009
  10. countdown

เรียนคุร อรุณรัตน์ ครับ ผมว่าเจ้ากรรมนายเวรเล่นงานที่ตา มานานแล้ว เวลาทำบุญ บอกด้วย วางของให้พระบุ๊บ นึกในใจ บุญนี้ให้เจ้ากรรมนายเวรที่มาทำให้ตาเจ็บ ตาฟาง ก็นึกเอาครับ ยาเป็นแค่ตัวกันเขา กรรมตากหากที่แก้ แม้มีองค์เดินตามเราเห็นจะ ๆว่าคุ้มครองเรา กรรมอยู่ในตัวเราเขาไม่สามารถดึงมันออกมาได้ เจ็บตรงไหนให้บุญมันตรงนั้นครับ
    ส่วนองค์นั้นคือเทพเทวาที่รักษาเราซึ่งมีฤทธิจากบุญมากพอสมควรจึงสามารถป้องกันเราจากอุบัติเหตุ และเรื่องร้ายๆ ได้

11. countdown

ณัฐพงษ์ครับ นามสกุลบ่งบอกอย่างไรช่างมันเพราะบรรพบุรุษให้มาอย่างงั้น ถ้าไม่จำเป็นอย่าเปลี่ยนครับ เพราะแจ้งเรื่องกันวุ่นวายแน่ พี่ยังใช้นามสกุลเก่าแม้เสียเรื่องสาว ๆ แต่ใจเรามั่นในศาสนา ผลนั้นตามไม่ถึงครับ เลขของน้อง 13 บางตำรายังบอกว่าดีเพราะเป็นเลขฝรั่ง เราไทย ครับ

เรื่องฉลาดนั้น รู้ไหมว่าพี่เป็นคนคิดได้ช้ามาก หรือเรียกว่าไม่ทันคน แต่มีหลายคนที่บอกพี่ว่าทำไมทำงานได้ดีกว่าพวกจบสูงกว่าพี่อีกเราไม่ได้โง่แต่เราคิดช้าความฉลาดมันมาช้าแต่ได้ใจ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2009
  12. Zenonut

Zenonut Active Member

20 กันยายน 2008
    ครับ ขอบคุณมากนะครับ

13. lissent

ของพี่เองจะทำกิจการเป็นของตัวเองได้มั้ยค่ะและจะประสบความสำเร็จมั้ยเนี้ยถ้าสำเร็จแล้วทำบุญด้วยค่ะ

14. lissent

ขอบคุณมากๆค่ะจะได้จำไว้เวลาทำบุญแล้วจะได้พูดได้ถูกค่ะ

15. jeenus

jeenus เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ ธีรยุทธ อุบลชลเขต
    วันอังคาร ที่ 22 มกราคม 2523 เวลา 02.00 น

ขอบคุณ ครับ

16. lissent

ขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำและจะได้นำไปปฎิบัติค่ะ และขออนุโมทนากับบุญกุศลที่คุณทำด้วยนะคะ

17. narin1960

narin1960 Active Member

ชื่อ กิติ นรินทรางกูร ณ อยุธยา
    เกิด วันศุกร์ที่ 13 พ.ค 2503 ปีชวด 23.30น. กท..
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

18. narin1960

ชื่อ กิติ นรินทรางกูร ณ อยุธยา
    เกิด วันศุกร์ที่ 13 พ.ค 2503 ปีชวด 23.30น. กท..

19. narin1960

20. narin1960