ทำบุญวันสงกรานต์

ในห้อง 'ท่องเที่ยว - อาหารการกิน' ตั้งกระทู้โดย Tom_Om, 16 เมษายน 2011.

1. Tom_Om

Tom_Om เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    สงกรานต์นี้ ได้ไปทำบุญไหว้พระ หลายจังหวัดมากเลยค่ะ ดีใจที่สุด ได้ไปวัดท่าซุง วัดสระเกศ เจ้าแม่สามมุข ศาลเจ้านาจา เขาย้อย วัดเขาบันไดอิฐ วัดเขาตระเครา วัดกุฏิ วัดมหาธาตุจังหวัดเพชรบุรี และยังวัในกรุงเทพ และในชลบุรีอีกด้วยค่ะ ได้มีโอกาศไปกราบ หลวงพ่อทันใจด้วย หลวงพ่อเฉย หลวงพ่อสมใจนึก พระพุทธสิหิงค์ด้วยค่ะ ดึใจมากๆเลย สงกรานต์ปีนี้ 4วัน จุใจจริงๆค่ะ