ทีม ผู้ดูแลแกลเลอรี่

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย MBNY, 7 กรกฎาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. MBNY

MBNY Administrator ทีมงาน Administrator

19 กรกฎาคม 2003
    กระทู้เรื่องเด่น:
    10
    ทีม ผู้ดูแลแกลเลอรี่ [​IMG] ของเว็บพลังจิต

Catt Bewer<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1334239", true); </SCRIPT>

Forever In LoVE<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1333569", true); </SCRIPT>

teporrarit<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1500873", true); </SCRIPT>

wonderisland<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1497191", true); </SCRIPT>

wara43<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1334399", true); </SCRIPT>

ขอขอบคุณ ทีมผู้ดูแลที่บอร์ดแกลอรี่ เป็นอย่างสูงนะคะ ที่เข้ามาช่วยเหลือเกื้อกูลกัน

สำหรับสมาชิกทั่วไป ถ้ามีปัญหาอะไรในบอร์ดแกลอรี่ (ห้องภาพ) ให้ติดต่อทีมงานผู้ดูแลได้โดยตรงเลยนะคะ
    <!-- / message -->

2. wara43

wara43 ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ยินดีและพร้อมทำงานเพื่อผู้สนใจในพระพุทธศาสนาครับ
    ขอกราบโมทนาสาธุครับ สาธุ...

3. Forever In LoVE

Forever In LoVE เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2007
    ยินดีอย่างยิ่งค่ะ

อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ

4. MBNY

MBNY Administrator ทีมงาน Administrator

19 กรกฎาคม 2003
    กระทู้เรื่องเด่น:
    10
    Sawiiika<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1505469", true); </SCRIPT>

ทางทีมจะมี น้องเจนเข้ามาช่วยอีกแรงค่ะ

ขอบคุณน้องเจนมากๆ และทีมงานปัจจุบันด้วยนะคะ

5. Sawiiika

Sawiiika เป็นที่รู้จักกันดี

ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ
    ขอบพระคุณพี่ แอน มากมากที่เปิดโอกาศให้นู๋ช่วยดูแลค่ะ
    ขอบพระคุณ ทีมงานท่านอื่นด้วยเช่นกันค่ะ ,,,

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้