ทุกคนเชื่อเรื่องผีป่าวครับ กรรมจากไม้กอล์ฟผมจะเล่าให้ฟังนะครับ...

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย Username-chatreekain, 12 มกราคม 2019 at 06:21.

1. Username-chatreekain

Username-chatreekain ใต้สรวงสวรรค์

สมัยเด็กๆ ผมมีเพื่อนชื่อว่าแบ และผมได้ชวนกันไปตีกอล์ฟ สมัยเด็กๆไม่มีไม้กอล์ฟหรอกครับใช้ไม้ไผ่ตีเอา ปีนี้มีวันนึงเพื่อนผมเกิด เสียชีวิต ด้วยต้นเหตุ ถูกต้นไม้ทับ เสียชีวิต และมีอยู่วันหนึ่ง เหมือนเพื่อนเขาไม่ยอม เขาจะตามราวีไปไม่เลิก เวรแท้ๆ ผมได้ตีไปทุกตาเขา จนทำให้ตาเขาเจ็บ และหลังเขาเสียชีวิตไปก็ดูเหมือนเขาจะไม่ยอมเลิกราง่ายๆเขายังตามราวีอยู่ไม่เลิก ทั้งๆที่ขอโทษเขาแล้ว จบแล้วครับ