นางนอนของทีมหมูป่ามาหาค่ะ

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 30 พฤศจิกายน 2018.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    ตามที่ข้าพเจ้าได้ถอดรหัสนิวเอจของทีมหมูป่าอะเคเดมี่ไว้นั้น
    นางนอนในถ้ำได้มาเยือนข้าพเจ้าถึงบ้าน
    ถามหาตัวตายตัวแทน
    ข้าพเจ้าบอกว่า ไม่รู้เรื่องอะไรเลย
    ก็จะมาเอาเรื่องกับข้าพเจ้าให้ได้
    เช่นนี้
    ควรทำอย่างไรดี
    ข้าพเจ้าแค่ถอดรหัสนิวเอจแค่นั่นเอง
    ตามที่เคยนำเสนอเพื่อนสมาชิกไปแล้ว

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

นายไข่ต้ม เอาดวงของเราไปทำพิธี
    แล้วบอก นางนอนว่า ให้นางนอนออกจากถ้ำมา
    ใช้เราเป็นตัวตายตัวแทนของนางนอน
    แสบมั้ยล่ะคะเพื่อนสมาชิก

นางนอนมาเอาเรื่องกับเราอยู่นี่แหละค่ะ

วันวัน เราเอาแต่ นอน นอน นอน

3. Suryar

จนเราทนไม่ไหวแล้ว

ต้องเอามาโพสต์เล่าให้เพื่อนสมาชิกฟังค่ะ

นางนอน คิดว่า เราจะมาเป็น ตัวตายตัวแทนของชีในถ้ำ

เราไม่เอาด้วยหรอกค่ะ

4. Suryar

ชีมาเอาตัวเด็กสาว วาร์ป คนหนึ่ง
    ที่ชื่อจริงคล้ายเรา
    พ่อเขาจ้าง หมอผี
    สลับชื่อ
    เอาชื่อเราไป เอาดวงเราไปแทน
    นางนอนมาโผล่ที่บ้านของเรา
    มาทวงวิญญานเรา
    จะเอาเราเข้าถ้ำแทน
    อะไรกันนะ!!!