นู๋ฟ้า>ใหม่!แก้วขนเหล็ก,แก้วจอมขวัญ,แก้วโป่งข่ามเถินราคาถูกที่นี่ที่เดียว

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย nu_fah, 23 มีนาคม 2009.

1. รักจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2008
    เม็ดที่พี่ andy เอาไปก็สวยครับ...

2. andy_aree Active Member

ผมเพิ่งเข้ามาดู เห็นชุดก่อนๆสวยเยอะเลยครับ ยังเสียดายเข้ามาไม่ทัน

3. รักจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

โป่งขามของคุณฟ้าสวยๆทั้งนั้นครับ เม็ดใหญ่ ราคาถูก ที่สำคัญของเถินแท้ๆ

แต่หากจะหาของแปลก หรือของต้องชะตากันจริงๆแล้วล่ะก็
    คงต้องเข้ามาเฝ้ากันหน่อยล่ะครับ อิอิ

4. nu_fah เป็นที่รู้จักกันดี

คือ...ว่า...ตอนนี้เกิดอุปสรรคเล็กน้อย แบตเตอรี่หมดค่ะ ขอเวลาชาร์ตแป๊บนะคะ...
    เดี๋ยวอีกราวๆ ซัก ชั่วโมงนึงก็จะถ่ายรูปแก้วชุดใหม่ ทยอยมาลงให้อีกน่ะค่ะ...
    - แหม..งานนี้จาโดน พี่แก้วรุมไม๊น้า...น้องดาจ๋า จ้วยด้วย...
    - น้องดา ...ซุ่มอยู่ตั้งนาน..ม่ายถูกใจเม็ดไหนเรยหรอ...ฮือ..พี่ฟ้า วันนี้ มือพันกันเปง งวงช้างเรย..ย..
    - ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อน ชาวคลับคนรักแก้วโป่งข่ามทุกท่านนะคะ..ที่กรุณามารอชมแก้วชุดใหม่...แต่..ก๊อต้องขออภัยจริงๆค่ะ เกิดขัดข้องทางเทคนิคนิดหน่อย กาเดี๋ยวจารีบลงให้อีกค่ะ...สัญญาจ้า..

5. รักจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

แงะ... แล้วเพิ่งบอกนะคุณฟ้า ><"

งั้นผมขอจรไปทำงานกะเดี๋ยว เดี๋ยวมานั่งเฝ้าใหม่ ชะแว๊บ...บ..บ.บ!

6. รักจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

คุณฟ้า...
    สงสัยพี่ดาจะออนอยู่แต่ชื่ออ่ะครับ ตัวน่าจะติดงานอยู่ เลยเปิดกระทู้ทิ้งไว้เฉยๆ
    เดี๋ยวผมส่งโทรจิตไปตามก่อน

โอม... จงมา จงมา!

7. nu_fah เป็นที่รู้จักกันดี

เดี๋ยวเวลาประมาณ 5 โมงจาเริ่มถ่ายรูปแก้วอีก (ตอนนี้รอแบตเตอรี่ กาลังชาร์ต)...
    แล้วจารีบ เอามาอับลงให้ทุกๆท่านได้ เลือกชม และเลือกจองกันอีกค่ะ...
    ตอนนี้ ก็เล็งๆ เม็ดที่เอามาลงไปก่
    อนนะค้า..า...welcome3rabbit_heartrabbit_run_awayrabbit_run_awayrabbit_run_away

8. nu_fah เป็นที่รู้จักกันดี

มาแว้ว..ว..ว...อับรูปลงเพิ่มเติมชุดใหม่หลังสงกรานต์จ้า!!!

แก้วขนเหล็ก ลักษณะขนบ้ง เป็นพุ่มกอ แตกขึ้นเป็นช่อ สวยงามค่ะ (คุณ beleive จองค่ะ)

แก้วปวกสามสี (สีน้ำตาล-เขียว-สีเงิน) มีกาบสีรุ้งแพรวพราวเด่นมาก (คุณสุรพลจองค่ะ)

แก้วโป่งข่ามน้ำตัน สีเทาอมเขียวเข้ม ลวดลายสวยงามตามธรรมชาติสรรหาให้... (คุณ beleive จองค่ะ)

แก้วโป่งข่ามน้ำตันอีกเม็ดค่ะ ที่มีสีสันออกโทนส้ม โอโรส สดใส เม็ดใหญ่ทำจี้สวยค่ะ...

แก้วกาบเงิน + แก้วเข้าแร่ เม็ดใหญ่ เหมาะทำจี้ห้อยคอ เก๋ไก๋ เด่นสวยดีค่ะ...

แก้วขนเหล็ก + แก้วกาบเงิน กาบทอง น้ำใส สวยเนียน....

.....ชอบเม้ดไหน ก๊อ อย่ารีรอนะคะ..รีบจับจองเป็นเจ้าของกันเรย..ย..

ติดต่อ ฟ้า..
    (083) 3230243
    nannyp2@gmail.com

9. รักจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

สวย สวย สวย...

10. w.สุรพล เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2008
    โอนเรียบร้อยครับผ่านATM กรุงเทพ 20/4/52

11. ลูกแก้วแววตา เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    แต๊ แน...มาดูตบท้ายแควนๆ แต่ว่า ไว้รอรอบล่าสุดดีก่าน้องฟ้าน๊ะ ตอนนี้ได้ฤกษ์กลับบ้านแล้วจ้า.......ถ้ารถไม่ติดคงถึงบ้านประมาณ 3 ทุ่มอ่ะจ้า ....ถ้าไม่ต้องคุยกะแขก อาจจะแว่บมาออนนะจ๊ะ บ๊ายบ่ายค่า

12. mssoda Active Member

พี่แก้วจ๋า..........กลับมาแล้วหรอ จองเม็ดไหนบ้าง

13. mssoda Active Member

วันนี้งานเข้าเยอะมาก ออนแต่ชื่อไม่สามารถตอบกลับได้ มือหงิก ขาขวิดเลย
    เหนื่อย....แต่โชคดี จองได้1เม็ดค่ะ อิอิ........

14. nu_fah เป็นที่รู้จักกันดี

ดีจ้า..น้องดา..
    - โหย วันนี้ มีชายจันทร์ช่วยส่งกระแสจิต ตามน้องดามาดูแก้วจนได้เรย...
    - วันนี้งานยุ่งสิท่า...โอ๋ๆๆ พักผ่อนเยอะๆนะจ๊ะ...
    - เม็ดที่จองพี่ฟ้าเก็บใสเซฟไว้ให้แร้ว...ว..
    - ทานอะไรรึยังจ๊ะ...พี่ฟ้าก็เพิ่งทานตะกี๋นี่เอง...อิ่มแปล้แล้วล่ะ...อืม..ทานกะลัคกี้ด้วยจิ(ไก่ทอด)

15. mssoda Active Member

พี่ฟ้าจ๋า เด๋วพี่แก้วคงมาจ้า กะลังกลับบ้านอยู่ ....
    วันนี้มีเหตุฉุกเฉินเหรอ เห็นลงสมาชิกมารอตรึมเลย เหนื่อยมั๊ย
    กินข้าวรึยังคะ

อ้าวใจตรงกันแล้วพี่ฟ้า นู๋กินข้าวแล้วค่ะ อิ่มอร่อย

-ต้องขอบคุณชายจันทร์มาก รู้สึกมีใครนินทา จามเลย เปิดหน้าเวปขึ้นมาดู
    ไม่งั้นคงจองไม่ได้สักเม็ด

16. mssoda Active Member

อิจฉาลัคกี้น้อย กินไก่ทอดเคนตั๊กกี้ด้วย อยากไปแย่งกินด้วยจัง555555

มีสวยหลายเม็ดเหมือนกัน แต่ยังไม่ใช่เม็ดที่นู๋อยากได้จ้า.....

17. mssoda Active Member

18. mssoda Active Member

-สนใจแก้วโป่งข่ามอ.เถิน ของแท้ หายาก ดูที่หน้า25, 55,56ค่ะ

พี่ฟ้ามาเดากันว่าชายจันทร์ กะพี่แก้วจะเข้ามาอีกมั๊ย...........
    จะดูว่าใครทายแม่นกว่ากัน

19. บารมีหลวงปู่ทวด เป็นที่รู้จักกันดี

จองรายการที่ 14

ขอจองรายการนี้ครับ คุณฟ้า

แก้วขนเหล็ก ขนประกายสีเงินสวยจริงๆ ค่ะ.. เม็ดใหญ่ดี size 2.5x3 cm. 800 ฿

20. mssoda Active Member

รีบๆๆมาจองกันเยอะๆๆนะคะ เพื่อนำปัจจัยไปถวายวัดแม่คีหลวง จ.เชียงรายค่ะ