ประสบการณ์เรื่องเล่า"ขุนแผนหลวงพ่อตัด วัดชายนา"

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย นะ๙, 30 ตุลาคม 2011.

1. นะ๙

นะ๙ สมาชิก

29 มิถุนายน 2011
    เชิญแชร์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ "ขุนแผนหลวงพ่อตัด วัดชายนา"

ไฟล์ที่แนบมา:

2. นะ๙

นะ๙ สมาชิก

29 มิถุนายน 2011
    ของแรงต้องแบบนี้ครับ ขุนแผนหลวงพ่อตัดรุ่นแรก ยันต์ตัวเก่ง นะ กำเนิด องค์นี้พิเศษมีองค์เดียว ที่ต่างจาก นะ กำเนิด ทั่วไปคือจะมีจาร รอบล้อมยันต์และหลวงพ่อท่านจารหมึกทองด้วยตัวท่านเอง สีดำหายากอีก 1 เดียว ของ ขุนแผนหลวงพ่อตัดรุ่นแรก ไม่มีใครเหมือนและไม่เหมือนใคร พุธคุณ ครบสูตร เมตา มหาเสน่ห์ มหานิยม แคล้วคลาด มหาอุต เหนียวสุดยอดอีกต่างหากครับ<!-- google_ad_section_end -->

3. (Rachan)Tamin*

(Rachan)Tamin* สมาชิก

คาถาของหลวงพ่อครับ น่าสนใจมากครับ

ไฟล์ที่แนบมา: