.ปิดประมูลแก้วบรมจักรพรรดิ -ดวงแก้วศิลาอาสน์นวสี ..

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Numsai, 28 มิถุนายน 2011.

1. Thidanakin

Thidanakin เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2010
    สาธุ สาธุ สาธุ มหาโมทนาบุญกับ

คุณ Jeshda ที่ได้ร่วมบุญแก้วบรมจักรพรรดิ "ดวงแก้วศิลาอาสน์นวสี" และ

คุณ หน้าใส ที่ได้ร่วมบุญแก้วบรมจักรพรรดิ "ดวงแก้วรัตนวลีพรพิมล" จ้า

ขอให้คุณ ๆ ทั้งสอง เจริญยิ่ง ๆ ขึ้นไปทั้งทางโลกและทางธรรมนะคะ

2. ธรรมวิวัฒน์

ธรรมวิวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    82
    อนุโมทนาเช่นกันครับ ได้ดวงแก้วไปเป็นของคู่บารมีกันอีก 2 คนแล้วครับ สาธุ สาธุ
    ข่าวล่าสุดจาก เมืองแก้วมณีรัตนะ

3. widya

widya เป็นที่รู้จักกันดี

31 ธันวาคม 2007
    สาธุ สาธุ สาธุ ขอโมทนาบุญและขอแสดงความยินดีกับคุณ jeshda ครับ

ที่ได้เป็นเจ้าของดวงแก้ว
    " ดวงแก้วศิลาอาสน์นวสี "

4. มีนัม

มีนัม เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนากับทั้งสองท่านครับ ขอให้มีความเจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปครับ