ปิด แจกสีผึ้งสุดยอดมวลสารของหลวงพี่คิว (รอบสอง)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ryukiq1982, 8 พฤศจิกายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ทหารเก่า

ทหารเก่า เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    ขอกราบขอบพระคุณหลวงพี่ คิว และขอบพระคุณ คุณ ryukiq1982 เป็นอย่างสูงที่เมตตา จะส่งสีผึ้งวิเศษนี้มาเพื่อช่วยเหลือครับ ขออนุโมทนา และขออานิสงค์ในครั้งนี้จงเกิดขึ้นกับหลวงพี่ คิว และ คุณ ryukiq1982 ขอให้ท่านจงประสพขอให้ท่านได้รับในสิ่งที่ท่านปราถนา สำเร็จลุล่วงในประสงค์ทุกประการเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      22.9 KB
      เปิดดู:
      85
  2. คุณว่าน

คุณว่าน Active Member

21 พฤศจิกายน 2010
    ขออะไรไม่เคยได้
    ขายอะไรไม่เคยออก..
    แอบลุ้นอยู่หลายวัน สุดท้าย..อด
    ดีใจกับทุกๆท่านที่ได้รับด้วยนะครับ
    ใครใช้แล้วได้ผลยังไงมาเล่าให้ฟังบ้างนะ
    ผมชอบฟัง เรื่องราวปาฏิหารย์ครับ
    ขออนุโมทนากับผู้ร่วมแจกทุกท่านด้วยเน้อ

3. พดด้วง2

พดด้วง2 Active Member

5 พฤศจิกายน 2010
    ขออนุโมทนาขอรับด้วยค่ะ

นางเชื่อม เพ็งน้อย
    201 ม. 1 ต. นางลือ อ. เมือง จ.ชัยนาท 17000

นางสมพงษ์ เพ็งน้อย
    82 ม. 1 ต. นางลือ อ. เมือง จ.ชัยนาท 17000

4. aumzaza

aumzaza เป็นที่รู้จักกันดี

..............

ขออนุโมทนาครับ ขอรับ 1 ชุดครับ
    กรุณาส่ง
    ด.ช.พิชญชนม์ ศุภบุญตา
    170/2 ม.9 ถ.สวนพลู ต.ศรีนคร อ.ศรีนคร จ.สุโขทัย 64180
    ขอบคุณครับ

5. หมอเป่า

หมอเป่า เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเเรงจริงครับดูจากมวลสารสุดยอดทั้งนั้น

6. ทหารเก่า

ทหารเก่า เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    สีผึ้งที่หลวงพี่ คิว จัดสร้างนี้คนที่ได้รับไปแล้วนำไปใช้บอกกับผมเองว่าดีมาก ใช้แล้วพูดเรียกเงิน ทอง โชคลาภได้ด้วยครับ ผมกับเพื่อนเลยตั้งชื่อ สีผึ้งนี้ว่า สีผึ้งมหาการุณ ครับเพราะเพื่อนผมเขามีหลายที่ เวลาพวกเราเรียกจะได้รู้กันว่า สีผึ้งที่หลวงพี่คิว สร้างคือสีผึ้งมหาการุณ เพราะหลวงพี่ และคุณ ryukip1982 มีความกรุณาแจกให้ฟรีๆครับ

7. คนที่ใช่

คนที่ใช่ Active Member

16 พฤษภาคม 2008
    ขอบพระคุณ คุณ ryukiq1982 เป็นอย่างสูงที่เมตตาผม
    ขออนุโมทนา และขอให้คุณ ryukiq1982 จงประสบความสำเร็จในทุกด้านๆที่ตั้งใจ ขอให้คุณได้รับในสิ่งที่ท่านปราถนา สำเร็จลุล่วงในประสงค์ทุกประการเทอญ

ถ้าของมาถึงแล้วผมจะมาแจ้งนะครับ

8. wasan arthalern

wasan arthalern เป็นที่รู้จักกันดี

13 มิถุนายน 2010
    ขอเจริญพร

อาตมาภาพขออนุโมทนากับคุณโยมด้วยนะยังไงถ้าได้รับแล้วจะแจ้งให้ทราบและจะนำส่วนหนึ่งไปถวายให้โยมแม่ อีกส่วนหนึ่งจะเอามาผสมและทำการแจกต่อเพื่อเป็นการสืบทอดเจตนารมณ์ของคุณโยมและก่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดแก่ผู้อื่น
    อาตมาภาพขอเจริญพร

" ก่อนจะเป็นผู้รับ ต้องรู้จักการให้ก่อนเสมอ "
    " เมื่อเป็นผู้ให้แล้ว ก็จะเป็นผู้รับที่สมบูรณ์ "

9. lonely_time

lonely_time เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    ได้รับแล้วค่ะ วันที่ 1 ธ.ค. ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ เพิ่งใช้ไปครั้งเดียวเอง เลยยังไม่ทราบค่ะ เดี๋ยวได้ยังไงจะมาบอกนะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้