ผู้รู้ท่านใดเก่งเรื่องคอม ทราบวิธีโปรโมทเว็บธรรมะ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย เมฆคล้อยอนิจจัง, 26 มีนาคม 2006.

1. เมฆคล้อยอนิจจัง

เมฆคล้อยอนิจจัง เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    ^-^ ผู้รู้ท่านใดเก่งเรื่องคอม ใช้เน็ตบ่อยๆ ทราบวิธีโปรโมทเว็บธรรมะ ขอคำแนะนำด้วยครับ
    เพราะผู้ที่เข้าเว็บดวงแก้วปัจจุบันนี้มีเฉพาะกลุ่ม ผมเลยคิดว่าอยากจะขยายวงไป ให้วัยรุ่นและผู้เริ่มสนใจได้เข้ามาศึกษาธรรมะดีๆที่ได้รวบรวมไว้ให้มากขึ้น
    ท่านใดมีไอเดียดีๆช่วยแนะนำด้วยครับ(kiss)

2. PyDE

PyDE เป็นที่รู้จักกันดี

ทำแบบนี้ไงครับ