ผู้ให้เช่าบูชามงคลวัตถุและอื่นๆ เจียดรายได้ช่วยบำรุงเวบด้วยดีไหมคะ

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 5 กรกฎาคม 2007.

1. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    22
    บัญชีสำหรับโอนเงินเพื่อบำรุงเว็บพลังจิตครับ

บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสะพานใหม่ดอนเมือง
    ชื่อบัญชี นายณัฐพัชร จันทรสูตร
    เลขที่บัญชี 081 - 247448 - 7

ขอโมทนาบุญกับทุกท่านที่ร่วมบริจาคเงินสนับสนุนเว็บในรูปต่างๆ ครับ

.

2. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องห้องเพลงนั้นเป็นที่ถกเถียงกันมาตลอด แต่ยายไม่ทราบความเคลื่อนไหวภายในค่ะว่าบิวสิคบอร์ดนี่ย้ายไปใช้เชริฟเวอร์ตัวอื่นไหมแต่บอกตามตรงนะคะว่าตั้งแต่ได้เชริฟเวอร์มา เวบก็ไวไปพักหนึ่ง แต่ทีนี้มันมาอืดช้าอีก ยายก็ไม่เคยคุยกับทีมงานเพราะไม่เข้าไปยุ่งกับทีมงาน แต่จะรับทราบบ้างเป็นระยะๆ จากทีมก่อตั้ง (ทีมงานผู้ดูแลที่รับเชิญเข้ามาอาจสับเปลี่ยนไปได้เรื่อยๆ แต่ทีมผู้ก่อตั้งนี่เราต้องให้เกียรติค่ะ)มีหลายท่านที่เคยร่วมบริจาคปัจจัยช่วยเวบหวังให้เวบรองรับได้ดีกว่านี้(ความไว) แต่ก็กลับบ่นกันน่าดู อาจเป็นเพราะเชริฟเวอร์ทำงานหนักหลังมีการเข้ามาเยอะตั้งแต่เวบโตขึ้นเรื่อยๆ แต่จากการดูการเข้าแต่ล่ะหมวด ส่วนใหญ่จะเข้าห้องเพลงเสียมากที่สุด เราก็ฝากความหวังกับทีมงานห้องเพลงค่ะว่าจะดูแลทรัพยากรเวบให้ดี ให้เหมาะสม สมกับที่ทางเวบเชิญมาเป็นทีมงาน อย่าให้ผู้ที่เขาบริจาคต่อว่าได้นะคะเรื่องเพลงนี่ เป็นการทำให้จิตใจเขาดีขึ้นบ้าง อย่างคนกำลังเหงาๆ อยากฆ่าตัวตาย เขาไม่มีที่ไป พอได้ฟังเพลง เขาอาจดีขึ้น ถือว่าเราช่วยคนทางหนึ่งนะคะอย่าไปคิดว่าเพลงเป็นสิ่งประโลมโลกีย์ ขัดกับศีลธรรมอย่างเดียว เราต้องเปิดกว้าง มีสมาชิกที่เข้าห้องเพลงโดยไม่ทราบว่านี่คือเวบที่เน้นเรื่องธรรมะ แต่พอท่องเวบบ่อยๆ และเห็นหัวข้อที่วิ่งหรือติดไว้ที่หมวดห้องเพลงว่าเราคือเวบประเภทไหน เขาอาจออกมาท่องหมวดอื่นๆ ไปเรื่อยๆ มีหลายคนค่ะที่สุดท้ายหันมาศึกษา-ปฎิบัติธรรม โดยผ่านมาทางห้องเพลง

3. Pattana

Pattana ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

13 กันยายน 2005
    ผมได้เปิดกระทู้สำหรับงานนี้ด้วยแล้วครับ ตามลิ้งก์ข้างล่างนี้

ช่วยกันเช่าพระของหลวงพ่อฤาษีฯรายได้ทั้งหมดมอบให้ทางเวปเป็นค่าใช้จ่ายต่างๆ

หวังว่าคงจะช่วยได้อีกทางหนึ่งครับ

4. DevilBitch

ขอให้ท่านที่เป็นผู้ให้เช่ามงคลวัตถุหรือเครื่องรางของขลังที่เวบนี้ หากท่านมีความปราถนาดีต่อเวบ กรุณาเข้าร่วมบริจาครายได้ส่วนหนึ่งหรือนำมงคลวัตถุ-เครื่องรางของขลังเข้าร่วมงานนี้ได้นะคะ

ส่วนท่านที่ประสงค์ร่วมออกความคิดเห็นเกี่ยวกับกระทู้นี้ กรุณษโพสที่นี้นะคะ ทั้งยินดีและไม่ยินดีก็กรุณาโพสค่ะ เพราะเราต่างคนต่างความคิดเห็น ต่างจิตสำนึกค่ะ

แต่เวบนี้ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ เราเปิดโอกาสให้ท่าน แล้วแต่ท่านจะพิจารณาค่ะ

5. DevilBitch

มีสมาชิกท่านหนึ่งโทมาคุยกับยายผีป่าว่า

พอยายเปิดกระทู้นี้นะ ทำให้รู้เลยว่าใครจิตใจเป็นอย่างไรในเนื้อแท้ เขาบอกว่าต่อไปจะไม่ไปสนับสนุนพวกนั้นแล้ว ดีแต่โปรโมทแต่ไม่มัน้ำใจ

ยายก็บอกว่า เขาอาจช่วยเวบทางใดทางหนึ่งอยู่แล้ว หรือเขาอาจเอาปัจจัยไปทำบุญทั้งหมด

แต่สมาชิกท่านั้นก็ตอบว่า โถ...กระทู้ออกยาว อัพเดททุกวัน จะไม่เห็นกระทู้นี้ของยายเลยหรือไง อย่างน้อยก็เข้ามาพูดอะไรบ้างก็ดี คนอื่นๆ หลายท่านเขายังเข้ามาอนุโมทนาเลย

ยายก็ตอบว่า เขาอาจเข้ามาค่ะ แต่ไม่ได้โพส ไม่ได้ลอคอิน

เราไม่บังคับใครค่ะ

แต่ให้ผู้อ่านผู้บูชาพิจารณษที่จะเลือกทำบุญด้วยหรือบูชาด้วยกับผู้ที่เราเห็ฯสมควรก็แล้วกันค่ะ แต่ถ้าไม่ชอบการกระทำของเขาเพราะคิดว่าเขาจ้องมาเอาแต่ผลประโยชน์ แต่เราอยากได้ของๆ เขา เราคิดว่าเขาเอาของดีของแท้มาให้เราบุชา เราก็บูชาไปเถอะ อย่าคิดมาก

ในโลกไซเบอมันมีหลากหลายค่ะ รู้หน้าไม่รู้ใจก็ยังได้เห็นหน้า แต่นี่ไม่รู้หน้า จะรู้ใจง่ายๆ คงเป็นไปยาก แต่ที่พลังจิต.คอม หลายๆ ท่านจิตใจงดงามค่ะ

6. guawn

guawn เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2005
    อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ
    เห็นสมควรอย่างยิ่งกับการพัฒนาเวปครับ
    เดี๋ยวผมจะจัดหาพระและวัตถุมงคลชั้นเยี่ยมมาช่วยด้วยครับ

.

7. sithiphong

sithiphong เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยกันเช่าพระของหลวงพ่อฤาษีฯรายได้ทั้งหมดมอบให้ทางเวปเป็นค่าใช้จ่ายต่างๆ

http://www.palungjit.org/board/showt...t=83574&page=9

<TABLE class=tborder id=post614728 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">วันนี้, 09:10 AM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right>#87 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>sithiphong<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_614728", true); </SCRIPT>
    สมาชิก ยอดนิยม
    สมาชิกยอดฮิต

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: วันนี้ 09:34 AM
    ได้ให้อนุโมทนา 14,079 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 63,562 ครั้ง ใน 8,962 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->
    พลังการให้คะแนน: 7625 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_614728 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->ในเบื้องต้น ผมจะนำตะกรุดโสฬส ของหลวงพี่เล็ก วัดท่าขนุน ซึ่งผมมีอยู่จำนวน 2 ดอก มาให้ทุกๆท่านประมูลกัน จำนวน 1 ดอก เพื่อมอบรายได้ทั้งหมดให้กับเว็บพลังจิต เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายของเว็บพลังจิต ไว้ผมจะถ่ายรูปและนำมาลงเปิดประมูลกันครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder id=post614749 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">วันนี้, 09:29 AM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right>#90 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>sithiphong<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_614749", true); </SCRIPT>
    สมาชิก ยอดนิยม

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: วันนี้ 09:34 AM
    ได้ให้อนุโมทนา 14,079 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 63,562 ครั้ง ใน 8,962 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->
    พลังการให้คะแนน: 7625 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_614749 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->ส่วนลำดับต่อๆไป ผมจะมีสมเด็จสัมพุทเธ ซึ่งผ่านพิธีพุทธาภิเษกที่วัดท่าขนุน หลวงพี่เล็กเป็นเจ้าพิธี จำนวน 2 องค์

และองค์จตุคามรามเทพ (พิมพ์ด้านหน้า เป็นพระเสื้อเมือง ด้านหลังเป็นพระทรงเมือง) องค์นี้สร้างขึ้นจำนวน 108 องค์ ได้เข้าพิธีพุทธาภิเษกที่เกาะยอ (รายนามมวลสารตามกระทุ้นี้ กระทู้ มวลสารวัตถุมงคลรุ่น "สมหวัง โคตรอภิมหาเศรษฐี กินใช้ไม่หมด" เกาะยอhttp://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=81548 ) องค์นี้ปัจจุบันบูชาจำนวน 5,000 บาท ด้านหน้าจะมีพระบรมสารีริกธาตุ ,มีเหล็กไหล 3 องค์ และมีเพชรหน้าทั่ง ผมมีอยู่ 1 องค์

รายละเอียดและรูปภาพจะนำมาลงให้ทราบกันอีกครั้ง(หลังจากวันที่ 15 กค.50นี้ครับ

ส่วนท่านใดที่บูชาตะกรุดโสฬส ,สมเด็จสัมพุทเธ และองค์จตุคามรามเทพจากผม ผมจะมีหลวงปู่ทวด(ซึ่งใช้มวลสารเดียวกันกับองค์จตุคามรุ่นสมหวัง) มอบให้ทุกๆท่าน ท่านละ 1 องค์ หลวงปู่ทวดรุ่นนี้ ได้แจกทหารชายแดนภาคใต้แล้ว และมีประสบการณ์การรอดชีวิตมาหลายครั้งแล้ว รถโดนยิงพรุน แต่ทหารที่ห้อยหลวงปู่ทวดรุ่นนี้ รอดชีวิตทั้งหมดและหลายครั้งแล้วครับ

รายได้ทั้งหมดมอบให้เว็บพลังจิต เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายในการปรับปรุงเซิฟเวอร์ต่างๆครับ
    .
    <!-- / message --><!-- sig -->

ผมจะลงรูป และรายละเอียดให้ทราบหลังจากวันที่ 15 กค 50 นี้ในกระทู้ ช่วยกันเช่าพระของหลวงพ่อฤาษีฯรายได้ทั้งหมดมอบให้ทางเวปเป็นค่าใช้จ่ายต่างๆ นะครับ

โมทนาสาธุครับ

.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กรกฎาคม 2007
  8. guawn

<TABLE class=tborder id=post613042 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>tamsak<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_613042", true); </SCRIPT>
    ทีม พระไตรปิฏก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: วันนี้ 01:27 PM
    สถานที่: Bangkhen, Bangkok
    ได้ให้อนุโมทนา 26,318 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 16,371 ครั้ง ใน 1,932 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->
    พลังการให้คะแนน: 2980 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_613042 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->บัญชีสำหรับโอนเงินเพื่อบำรุงเว็บพลังจิตครับ

บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสะพานใหม่ดอนเมือง
    ชื่อบัญชี นายณัฐพัชร จันทรสูตร

ช่วยแจ้งอีกทีครับ เดี๋ยวโอนผิดที่

9. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    เป็นความคิดและความตั้งใจอันสุดประเสริฐ ของคุณยายผีป่า

และสมาชิกที่เข้ามาช่วยตรงจุดนี้ ผมขอโมทนาเป็นอย่างสูง

เป็นบุญที่เกิดจากเจตนาบริสุทธิ์ และตั้งใจจริงของทุกท่าน..สาธุครับ

10. DevilBitch

ขอบคุณทุกท่านค่ะที่มีเจตนาดีต่อเวบพลังจิต และมีจิตใจงดงามสมกับเป็ฯผู้ประเสริฐ เพียงท่านมาร่วมแสดงน้ำใจด้วยการอนุโมทนา ออกความคิดเห็น หรือร่วมนำมงคลวัตถุ-เครื่องรางของขลังที่ท่านมีมาให้บูชาเพื่อสนับสนุนเวบก็ดี บริจาคหรือประกาสบอกต่อๆ กันก็ดี เป็นสิ่งที่น่านับถือค่ะ

11. sithiphong

sithiphong เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาสาธุครับ

.

12. woottipon

woottipon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

โอนเงินเข้าบัญชีคุณ tamsak แล้วครับ เวลาประมาณ 16.20 น. (ประมาณนี้ 1000 บาท ) ร่วมบำรุงเวป บูชาสมเด็จสัมพุทเธ ของคุณขุนท้าว ที่จัดส่งจะแจ้งใน pm คุณขุนเท้าครับ

13. guawn

ผมได้นำพระวังหน้า เนื้อปัญจสิริ จำนวน 10 องค์ ให้บูชาองค์ละ 200 บาท พุทธคุณครอบคลุมทุกด้าน

ค่าจัดส่งผมจัดการเองจะได้ไม่งง

บัญชีสำหรับโอนเงินเพื่อบำรุงเว็บพลังจิตครับ

โอนเงินแล้วรบกวนแจ้งชื่อที่อยู่จัดส่งด้วยครับ

14. วิเศษชัยชาญ

วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

ทุกท่านครับ
    ผมเห็นบางกระทู้เขากำลังเอาพระของหลวงพ่อมาขายเอาเงินเข้ากระเป๋าในราคาถูกๆ ผมหนักใจแทนพี่วุฒิพงษ์,พี่ณรงค์,พี่พัฒนา,คุณยายผีป่าและคนอื่นๆที่มีจิตเป็นกุศลทั้งบอกบุญและช่วยเหลือเวปโดยไม่มีผลประโยชน์แม้แต่น้อยและเข้าใจว่ายังต้องเสียสละเงินเช่าพระมาแล้วต้องสละพระให้ผู้ที่เข้ามาช่วยงานบุญและช่วยเวป แต่เขาขายพระเอาเงินเข้ากระเป๋าอย่างเดียวเลย ดูแล้วค่อนข้างเห็นแก่ตัวมากเลยครับ เขากำลังช่วยกันหาเงินเข้าเวปเพื่อให้เวปเร็วขึ้น ถือเป็นสาธารณะประโยชน์ แต่คนคนนี้ช่างฉวยโอกาสจริงๆช่างน่ารังเกียจมากเลยครับ แล้วพระดีๆเอามาขายราคาถูกๆนี่ยังสงสัยว่าเป็นของแท้หรือเปล่าก็ไม่รู้ หรือพวกเราว่าไงครับ......
    <!-- / message --><!-- sig -->
    <!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กรกฎาคม 2007
  15. chumpol007

chumpol007 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2006
    เห็นด้วยครับในการเก็บเงินบำรุงเวป ผมเห็นเวปที่ให้บริการเช่าพระเขาเก็บค่าบริการสำหรับผู้ที่นำพระมาให้บูชา ผู้ที่นำมาให้บูชาควรมีจิตสำนึกบ้างครับ ผมไปวัดที่จังหวัดแม่ฮ่องสอน ตรงใหนที่วัดไม่ให้จอดรดเขียนคำว่า "โปรดละอาย อย่าจอดเลย" ดังนั้นควรละอายบ้างครับ แต่ควรยกเว้นสำหรับผู้ที่นำมาบอกบุญและรายได้ทั้งหมดมอบให้วัด อย่างนี้ไม่ควรเก็บเงินเข้าเวป โมทนาครับ

16. พระป่าสุพรรณ

พระป่าสุพรรณ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2006
    เก็บเงินเถอะครับ สำหรับคนที่เข้ามาขายเอาเงินเข้ากระเป๋า เพราะจะได้ช่วยให้เวบเราลื่นๆหน่อย ตอนนี้เสียงธรรมมะก็ดาวน์โหลดไม่ได้แล้ว

แย่จิงๆ

17. - เงาะป่า -

- เงาะป่า - เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2008
    อนุโมทนาสาธุกับความเห็นของทุกท่านครับ ผมไม่ค่อยจะมีปัจจัยเท่าไหร่ ขอเอาแรงใจ อนุโมทนากับทุกท่านล่ะกันครับ ผมเองได้เข้ามาเล่นเวบพลังจิตได้ซัก 3- 4 เดือนแต่ก็รู้สึกดีกับเวบมากๆ โดยเฉพาะความตั้งใจในการทำบุญกุศลของหลายๆ ท่าน ผมว่าเป็นสิ่งที่น่านับถือครับ และก็ขออำนาจคุณพระศรีรัตนะตรัย จงดลบัลดาลให้เวบพลังจิต อยู่กับเรานานๆ และเจริญขึ้นเรื่อยๆ ครับ สาธุ
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------
    "จงจำไว้นะ เมื่อยังไม่ถึงเวลา เทพเจ้าองค์ใดจะคิดช่วยเจ้าไม่ได้ ครั้นถึงเวลา ทั่วฟ้าจบดินก็ต้านเจ้าไม่อยู่ จงอย่าไปเร่งเทวดาฟ้าดินเมื่อบุญเราไม่เคยสร้างไว้เลย จะมีใครไหนมาช่วยเจ้า"
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ร่วมสร้าง " อุโบสถเงิน" วิหารทานที่ในครั้งนึงในชีวิตไม่ควรพลาดครับ
    --> http://palungjit.org/showthread.php?t=140433
    พระคุณพ่อ
    --> http://palungjit.org/showthread.php?p=1326572#post1326572
    มาเที่ยว วัดเกตการาม จ.เชียงใหม่ วัดประจำปีจอกัน
    --> http://palungjit.org/showthread.php?t=136821
    พุทโธหาย....?
    --> http://palungjit.org/showthread.php?p=1329341#post1329341
    ปรัชญาพุทธกับคนรัก(ที่ไม่รักเรา) เอ๊า!!ใครอกหักยกมือขึ้น
    --> http://palungjit.org/showthread.php?p=1338677#post1338677

18. oyster

oyster สมาชิกใหม่

22 กรกฎาคม 2008
    อนุโมทนากับทุกคนด้วย จะหาโอกาสไปโอนเงินบำรุงเวปด้วยคน;aa21

19. Paravatee

Paravatee เป็นที่รู้จักกันดี

รู้สึกช่องทาง donate จะเป็นช่องทางบัตรเครดิต อะครับ

20. lekjingjing

lekjingjing สมาชิก

18 กรกฎาคม 2008

ยินดีสนับสนุนทางเว็ปครับ

ผมเองก็เพิ่งเข้ามาสมัคร และ ได้นำวัตถุมงคลมาให้บูชากันในเว็ปนี้เป็นครั้งแรกถึงแม้วัตถุมงคลที่ผมนำมาให้บูชากัน จะเปิดให้สมาชิกบูชากันในราคาที่ขาดทุน แต่ก็ยินดีที่จะช่วยสนับสนุนทางเว็ปครับ

ผมได้โอนเงินจำนวน 555.55 บาท ผ่านทาง scbeasy.com เข้าไปให้แล้วนะครับ เงินที่ผมโอน อาจจะไม่มากมายนัก ยังไงจะพยายามช่วยสนับสนุนเว็ปแห่งนี้ทุกเดือน

ขอบคุณมากครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      41.7 KB
      เปิดดู:
      51